Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NGÀY KHÔNG ANH

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : -Kẻ thù lớn của đời người là chính mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47317

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
NGÀY KHÔNG ANH  Left_bar_bleue0/0NGÀY KHÔNG ANH  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 10:40 am

Anh ơi! giờ này anh đang làm gì , ở đâu ? Anh đã ăn gì chưa ?Có lẽ đã lâu lắm rồi em không được nhìn thấy anh ,anh biết không em nhớ anh , nhớ rất nhiều nhớ ánh mằt , nụ cười, khuôn mặt , nhớ cả giọng nói và hơi ấm của anh nữa .
Những lúc mệt mỏi em chỉ muốn từ bỏ tất cả để chạy thật nhanh đến bên anh , được anh ôm vào lòng và khóc , có lẽ khi ấy em sẽ cảm thấy dễ chịu hơn , thoải mái hơn rất nhiều (lúc đó anh sẽ ôm em vào lòng và nói với em rằng )'' không sao đâu em mọi chuyện đã qua rồi , anh đang ở đây , anh sẽ luôn ở bên cạnh em , quan tâm và chăm sóc cho em ..."
Lúc đó em sẽ hỏi anh ( tại sao anh lại ép buộc em từ bỏ đi tình yêu của mình ) , anh có biết những ngày qua em đã đau khổ như thế nào không .
Chẳng có ai trên đời này muốn từ bỏ đi tình yêu của mình vậy mà giờ đây em đã làm điều đó vì anh ....
Anh biết không ? em luôn tưởng tượng anh vẫn luôn ở bên cạnh em , cùng em đi ăn , đi dạo , đi chơi , đi mua sằm ....rồi đột nhiên em chợt nhận ra đó chỉ là "hư vô''Anh đã đi rồi , anh đã rời bỏ em , rời bỏ tình yêu của chúng ta ....
Không biết bây giờ anh anh như thế nào ? anh mập hơn hay ốm hơn , anh có khoẻ không ở một nơi phương xa nào đó , có bao giờ anh chợt nhớ về em, chợt nhớ về kỉ niệm của chúng ta không . Em nhớ anh , nỗi nhớ cồn cào da diết , nhũng ký ức cứ lần lượt ùa về gậm nhấm trái tim em .

Tại sao chỉ có 1 người yêu 1 người , 1 người thương 1 người , 1 người nhớ 1 người , 1 người hạnh phúc , còn người kia thì không ....

Được sửa bởi thienthanh ngày Mon May 09, 2011 12:49 am; sửa lần 2. (Reason for editing : MỌI CẢM NHẬN XIN GỌI VÀ NHẮN TIN VỀ SỐ 0905068149 CÁM ƠN CÁC BẠN)
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51141

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
NGÀY KHÔNG ANH  Left_bar_bleue10/10NGÀY KHÔNG ANH  Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
NGÀY KHÔNG ANH  Left_bar_bleue99/100NGÀY KHÔNG ANH  Empty_bar_bleue  (99/100)

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 11:14 am

Sao bạn lại nghĩ là không. Bạn không phải là người ta mà. Con trai khi yêu thường không bộc lộ cảm xúc nhìu đâu bạn àh, tin mình đi. Chắc hẳn người ấy cũng dang rất nhớ bạn đấy, vui lên nhé @:-]
http://topvip.oni.cc
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeFri Jul 08, 2011 8:51 am

TẠI SAO CHỈ CÓ 1 NG YÊU 1 NG , 1 NG NHỚ 1 NG , 1 NG HẠNH PHÚC CÒN NG KIA THÌ KHÔNG ...
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeThu Jul 21, 2011 5:53 pm

ng di 1 nua hon toi mat 1 nua hon toi bong dai kho
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
NGÀY KHÔNG ANH  Left_bar_bleue10/1NGÀY KHÔNG ANH  Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
NGÀY KHÔNG ANH  Left_bar_bleue5/10NGÀY KHÔNG ANH  Empty_bar_bleue  (5/10)

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeFri Jul 22, 2011 10:54 pm

em ko muốn làm chị giận nhưng em phải nói ra thôi
Chị đang phạm sai lầm đấy chị thanh à, hãy tự tin lên, lấy can đảm để vượt qua chuyện tình đó
Chị có thể sống mạnh mẽ cơ mà, em với chị đã thảo luận về chuyện này nhiều rồi nhưng dường như chị vẫn ko chịu hiểu.
Chị có đủ can đảm sống thiếu anh ta ko, đừng yếu đuối như thế, thấy chị thế này em thưc sự rất buồn!!!
Khi chia tay hãy để nó là 1 kỉ niệm, đừng biến nó thành nỗi ám ảnh
Có lẽ là khi yêu chị đã cho đi quá nhiều nên chị vẫn ko thể chấp nhận hiện tại đc, nhưng chị đc gì khi cứ như thế này
Đừng để anh ta thấy bộ dạng yếu duối của chị lúc này, chị phải cố lên chứ.....em đã có thể vượt qua, tại sao chị ko thể?
Chị là người bạn đầu tiên của em trong 4rum này nên em ko muốn chị phải đau khổ nữa
Chị hãy sống tốt, cho bản thân chị, cho gia đình chị, cho người thân, bạn bè của chị nữa...và nếu có thể hãy sống tốt và luôn mỉm cười vì cả em nữa
Vững vàng lên chị, em sẽ dõi theo chị cho đến khi chị tìm thấy niềm vui mới
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeFri Sep 23, 2011 2:07 pm

Biết chẳng thể nào quên được tất cả , em bước đi mà sao vẫn cứ mơ hồ, kí nức là vô thứ , giá mà quên được tất cả phải không anh .... ?
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55518

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeWed Sep 28, 2011 8:58 pm

Mình rất hiểu tâm trang của bạn mình cũng đã từng trải qua những cảm xúc như thế. Chia tay với một người mình đang yêu tha thiết thì sẽ thật là đau khổ. Đôi khi tưởng chừng mình không thể vượt qua được. Lúc nào cũng nhớ, cũng lo lắng cho người ấy. Mình biết là bạn cũng đã rất yêu người ấy. ­Bạn mong rằng một ngày nào đó người ấy sẽ nhận ra rằng bạn mới chính là tình yêu của anh ấy. Những cảm giác đó mình cũng đã từng nghĩ. Bạn cứ đợi nhưng người ấy lại chẳng bao giờ quay lưng lại nhìn bạn dù chỉ một lần. Người ấy chẳng bao giờ quan tâm rằng bạn đang nghĩ gì. Người ta thường nói thời gian rồi cũng sẽ xoa dịu tất cả những vết thương. Nhưng vết thương trong trái tim bạn vẫn mãi sao chẳng chịu lành. Nhưng dù bạn có buồn, có đau khổ đến như thế nào thì cuộc sống vẫn mãi không bao giờ dừng lại. Bạn vẫn phải tiếp tục sống cho chính mình. Sống thật vui vẻ. Vì thật sự bạn biết người ấy sẽ chẳng bao giờ quay trở về với bạn.
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitimeThu Sep 29, 2011 10:27 am

Hãy quen những gì cần quên ,hãy nhớ những gì cần nhớ chị ạ ,những cái không thuộc về mình thì không bao giờ mình có thể sở hữu được nó cho dù chị có làm gì đi nữa
Ai khi chia tay với người mình yêu tha thiết cũng đều như vậy nhưng rồi thời gian là phương thuốc hiệu quả nhất để chữa lành mọi vết thương chị ạ .thời gian qua đi rồi chị sẽ thấy
Sponsored content

NGÀY KHÔNG ANH  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGÀY KHÔNG ANH    NGÀY KHÔNG ANH  Icon_minitime

NGÀY KHÔNG ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» NGÀY THỨ 7 KHÔNG EM?
» Ngày không anh.......
» Nếu một ngày em không còn bên cạnh em nữa ( sư tầm )