Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi Nhớ........Ngọt Ngào

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 48846

Nỗi Nhớ........Ngọt Ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi Nhớ........Ngọt Ngào   Nỗi Nhớ........Ngọt Ngào Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 8:11 am

Có những ngôi sao...sẽ chẳng bao giờ sáng mãi... Có những con đường...sẽ chẳng bao giờ chung một đích đến... Có những ước mơ...sẽ chẳng bao giờ trở thành sự thật... Đơn giản...Vì những con đường luôn quanh co và khúc khuỷu... Vì những ước mơ thật quá xa rời thực tế... Nhưng... Sẽ không ai hối hận vì đã ngắm những ngôi sao...Đơn giản vì những ngôi sao ấy thật đẹp... Không ai hối hận vì đã đi trên con đường quanh co ấy...Đơn giản vì con đường ấy trải đầy hoa và cỏ... Và cũng không ai hối hận vì đã mơ ước....Đơn giản chỉ vì họ đã yêu thật nhiều...

Nỗi buồn của em cứ lặng lẽ len lỏi trong đêm vắng, thấm sâu vào đến tận cùng thân xác lạnh lẽo, tận cùng nỗi nhớ em....Nỗi nhớ bâng khuâng, nỗi nhớ mông lung, nỗi nhớ ngổn ngang không rõ nét......Nỗi nhớ hỗn độn trào dâng trong lòng....Anh đang mang đến cho em những ngày nắng ấm, anh đang khiến cho lòng em cảm thấy nỗi bình yên đang về, anh đang khiến lòng em tìm thấy cái gọi là niềm tin.... niềm tin để em biết yêu thương thêm một lần, được yêu thương thêm một lần, để hy vọng và để chờ đợi .....Thời gian lặng lẽ trôi đi, con đường lặng lẽ chở Đông qua, đón Xuân về....Cuộc sống hối hả trôi đi.......nhưng tình yêu thì luôn ở lại, vẹn nguyên như ngày đầu tiên...

Buông mình trong đêm trống rỗng....Đêm mang gió về, gió lạnh se lòng ùa vào căn phòng trống vắng....Em gục đầu ngủ quên trên bàn nào không hay.....tỉnh giấc vì lạnh....tự nhiên thấy lòng thật bình yên khi nhớ về những ngày đầu gặp nhau......Bình yên?Đã bao lần đi kiếm tìm lời giải cho hai chữ bình yên, muốn biết bình yên là gì?Chưa bao giờ em hiểu hết nghĩa của hai chữ bình yên...

Bình yên có thể chỉ đơn giản là khi mình nghĩ khác đi, lắng nghe lòng mình, ...... lắng nghe để cảm nhận những yêu thương nhẹ như hơi thở, mong manh như mưa, .......là khi biết yêu thương ai đó và được yêu thương, dẫu yêu thương ấy có mong manh như mưa, dễ vỡ như mưa......nhưng em không hề hối hận khi đã yêu anh.....Tình yêu anh mộc mạc nhưng luôn chân thành và sâu lắng....Anh !...Có bao giờ anh thấy nhớ em không?....Những ngày qua sao em thấy nhớ anh nhiều đến thế, chẳng biết tại sao?....em và anh có cùng một niềm tin, có một niềm vui đợi chờ, đợi chờ và hy vọng....Muốn tin trong trái tim em, trong nỗi nhớ của em còn có anh,có bóng dáng anh....chỉ thế thôi .....Anh àh...!!''

http://nhacuachuot.hi5.com

Nỗi Nhớ........Ngọt Ngào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nỗi đau ngọt ngào
» 100 lời tỏ tình dễ thương, ngọt ngào nhất
» Những lời tỏ tình ngọt ngào ... 2009
» Lời chúc ngọt ngào, lãng mạn nhất cho ngày Valentine
» Có chút ngọt ngào, có chút bình yên, có chút yêu thương, nhưng mong manh lắm! Hạnh phúc là gì hả Anh?