Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi gượng dạy không nỗi!!!

Go down 
bachlong139
hacker079
6 posters
Tác giảThông điệp
hacker079
Thành viên mới
Thành viên mới
hacker079

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tinh yeu la tat ca
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47539

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue0/0Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue0/0Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi gượng dạy không nỗi!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 10:43 pm

Giúp tôi!!!
Khi tôi hỏi em lý do chia tay, em nói tôi quá ích kỷ. Tu khi em nói lời chia tay, tôi buồn và đau đớn cả 4 tháng nay. Tôi không gượng dạy được, giờ tôi phải làm gì đây!!!! Chắc tôi chết mất
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51191

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue10/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi gượng dạy không nỗi!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 3:59 pm

không gượng dậy nổi thì chống nạn hoặc ngồi xe lăn đi bạn yêu adm
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi gượng dạy không nỗi!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 4:04 pm

hacker079 đã viết:
Giúp tôi!!!
Khi tôi hỏi em lý do chia tay, em nói tôi quá ích kỷ. Tu khi em nói lời chia tay, tôi buồn và đau đớn cả 4 tháng nay. Tôi không gượng dạy được, giờ tôi phải làm gì đây!!!! Chắc tôi chết mất

Chia tay là kết thúc một tình yêu thật sự, và khi đã nói đến chia tay thì có lẽ tình cảm của 1 trong hai đối phương đã ko còn, cái gì cũng có lí do của nó, chỉ là lí do ấy có chính đáng ko, có đúng ko. Chẳng ai muốn tình yêu của mình có 1 kết thúc như vậy nhưng bạn hãy suy nghĩ lại, nguyên nhân vì sao lại dẫn đến tình cảnh này, dù biết rằng sẽ đau khi phải chia tay nhưng bạn hãy chia sẻ với mọi người vấn đề của câu chuyện, biết đâu bạn sẽ nguôi ngoay và tìm cho mình 1 hướng đi hợp lý nhất, chúc bạn sớm vượt qua được nỗi buồn Wink
0933666563
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tôi có thể dẫm đạp lên tất cả mọi người trừ người thân và người yêu của tôi.
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 48244

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue0/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue0/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi gượng dạy không nỗi!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 9:13 am

Nếu ông bạn là 1 hacker thật í.Thì không thiếu gì cách gượng dậy đâu.Cố gắng quên để ngày ngày,đắm chìm trong code hay hacking cracking gì đó.Có khi sau 1 thời gian lại có tên tuổi trong "Xã" hacker việt. :) Lúc đó có gì chỉ giáo nhá!
http://www.1ting.com/player/67/player_472453.html
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue8/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue7/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi gượng dạy không nỗi!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 5:42 pm

nếu cô ấy đã nói bạn là một người ích kỉ thì bạn hãy xem lại chính bản thân của mình . có lẽ bạn đã làm những điều mà có thể khiến cô ấy nghĩ bạn là như thế
tình yêu cần sự quan tâm và sẻ chia đúng lúc
không phải lúc nào cũng giữ khư khư người ấy cho riêng mình là tốt
tình yêu sẽ sống và đẹp hơn nếu bạn biết nuôi dưỡng nó mọt cách hợp lý
chúc bạn sẽ tìm lại những gì là đẹp nhất, là chính mình và mong rằng bạn sẽ vui tro
ng tình yêu
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue9/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Tôi gượng dạy không nỗi!!! Left_bar_bleue10/10Tôi gượng dạy không nỗi!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: tôi gượng dạy không nổi!!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 9:11 pm

thật mãi là sự thật.....banh đã mất cô ấy và lý do lại là lỗi tại bạn mà bạn thì không hề nghĩ rằng đó là lỗi của bạn.vì ty bạn dành cho cô ấy không j có thể so sánh đc.một ty đc vun đắp 8 năm trời yêu thương nhau.bạn đã quá ick kỷ?cô ấy nói vậy ư?
cũng có thể nhưng 2ng đã yêu nhau 8năm trời chia tay vs một lý do hết sức ngớ ngẩn ''ích kỷ''sự
ai khi yêu là ng không ích kỷ?ai là ng rộng lượng trong ty?ai có thể chia sẻ ng m yêu vs 1 ai đó?ai không muốn ng m yêu luôn ở bên m và chỉ mãi thuộc về 1 m m thôi?ai???????
chắc là không ai cả.ai khi yêu cũng vậy mà 2 ng đã yêu nhau 8 năm vậy mà cô ấy có thể chịu đựng 1 ty mà ng cô ấy yêu lại khiến cô ấy cảm thấy khó chịu như vậy ư?m k nghĩ như vậy đâu.tất cả chỉ là lý do một lý do hợp lý để chia tay !
bạn ak ! hãy tôn trọng quyết định của cô ấy.một khi cô ấy đã không cảm thấy hp khi ở bên bạn thì hãy buông tay cô ấy ra để cô ấy đi tìm hp mà cô ấy muốn đc không nào?
bây giờ bạn đau khổ nhưng cô ấy sẽ không quay lại đâu.m cũng chẳng biết phải nói sao nữa m mong bạn sẽ vượt qua .qua đc ch này bạn sẽ hiểu đc nhiều điều hơn và bạn sẽ mạnh mẽ hơn đấy
chuk bạn sớm vui và đủ mạnh mẽ niềm tin vượt qua ch này nhé !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi gượng dạy không nỗi!!!   Tôi gượng dạy không nỗi!!! Icon_minitime

Tôi gượng dạy không nỗi!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...