Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buồn lắm người ơi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hacker079
Thành viên mới
Thành viên mới
hacker079

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tinh yeu la tat ca
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47539

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Buồn lắm người ơi Left_bar_bleue0/0Buồn lắm người ơi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 10:30 pm

Tình yêu là gì?
Suốt 8 năm trời rồng rã, một tình cảm tôi luôn dành cho người ấy rất đặc biệt, luôn quan tâm chăm sóc và nâng niu mà người ta thường nói đó chính là "tình yêu". Vậy tình yêu là gì? Trong tôi thật sự giờ không hiểu được thứ tình cảm đó như thế nào mà lại khiến cho con người phải luôn vất vả, phải chịu nhiều khổ đau, thậm chí phải đánh đổi cả tính mạng, phải hy sinh luôn cả cuộc đời mình chỉ để đổi lấy 2 từ đó chính là "hạnh phúc". Nhưng trên thực tế, đã có mấy ai có được trọn vẹn được hai từ Hạnh Phúc ấy chưa?
Tôi và cũng như bao người trên thế gian này luôn khao khát và mong muốn mình có mình có được hai từ ấy. Nhưng sao thật khó, khó quá phải không?
Từ lúc người yêu của tôi thốt lên hai tiếng "Chia Tay" trong tôi câm lặng. NGhe hai từ tuy nhẹ nhàng nhưng sao tôi cảm thấy như những nhác dao cùn, từng phút từng phút xé nát trong tim tôi. Mặt trời ánh sáng trong tôi bổng dưng mất đi, và bóng tối bắt đầu bao phủ. Tôi đã khóc và khóc rất nhiều...
Dương Thị Thuý Loan anh yêu em nhiều lắm, đừng bỏ rơi anh. Tình yêu anh dành cho em mãi mãi. Xin em hãy cho anh co hy vọng, một hy vọng và cơ hội dù chỉ là nhỏ nhất.
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54160

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 8:15 am

Mình biết 8 năm trời không phải là ít thời gian để các bạn hiểu nhau và yêu nhau ,Các bạn đã phải cố gắng vượt qua bao khó khăn để thời gian yêu nhau lâu như vậy , không hiểu lý do gì mà bạn của bạn lại nói lời chia tay , Bạn hãy bình tĩnh xem xét lại sự việc , mình hy vọng bạn sẽ tìm ra được lối thoát cho chính bạn , chúc bạn gặp nhiều may mắn
http://http//:vietgiaitri.com.vn
hacker079
Thành viên mới
Thành viên mới
hacker079

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 11:11 am

Cảm ơn bạn và cũng cảm ơn tất cả mọi người đã đồng cảm và chia sẽ với mình trong thời gian này. Nếu lỡ không may, mình vô tình biết người ấy đang theo người khác thì liệu rằng tôi có đủ sức để chấp nhận nó hay không????? Nếu là các bạn, khi ấy bạn sẽ nghĩ gì và làm gì. Tôi bắt đầu lao vào công việc và học như một con thiêu thân. 32 tuổi đời cũng đã hơn một nữa của cuộc đời lao đao vất vả......
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Buồn lắm người ơi Left_bar_bleue9/10Buồn lắm người ơi Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Buồn lắm người ơi Left_bar_bleue10/10Buồn lắm người ơi Empty_bar_bleue  (10/10)

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 12:23 pm

.dạ ! nếu là em thì em sẽ tìm mọi cách để quên đi.cũng như anh làm việc học tập như điên
nhưng nếu vẫn không giúp đc j thì em sẽ đi dạo và sẽ sống vs nỗi đau ấy
đi dưới trời mưa hàng ngày (nếu trời mưa)
cách tốt nhất để vượt qua nỗi đau ấy là đối diện vs nó
nhưng điều quan trọng bây giờ là nguyên nhân của việc ra đi này?8 năm là 1 khoảng tg dài tc cũng không cần phải nói cũng đủ để hiểu nó như thế nào.nhưng liệu vì tg dài ấy mà cô ấy ra đi?hay vì cô ấy đã yêu ng khác?
anh làm rõ đi rùi sẽ có cách giải quyết mà anh.liệu cô ấy có nỗi khổ nào khó nói không?
dù sao tg này nah cũng cố gắng lên nhé
nếu cô ấy yêu ng khác thì anh hãy thật sự bình tĩnh đi có lẽ ty bao năm qua cô ấy nghĩ rằng chưa đủ .có lẽ nó đã k đủ mạnh ..để giữ cô ấy

''''thôi em hãy ra đi nếu em muốn và điều đó làm em cảm thấy thật sự tốt cho em.anh yêu em và luôn muốn em hp dù hp đó không đến từ nơi anh. hp nhé ty của anh'''
cố lên anh !
hacker079
Thành viên mới
Thành viên mới
hacker079

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 1:36 pm

Đã có lần, chỉ mới đây thôi mình đã đến nhà người ấy. Mình gạt bỏ hết tất cả những tố chất của một người đàn ông. Chấp 2 tay lạy người ấy cầu mong người ấy quay lại. Theo mọi người mình có nên không, làm như vậy có đáng không. Mình biết mình đã luỵ vì tình nhưng vì quá yêu quá sâu nặng với người ta nên.........
Hôm nay chủ nhật, tôi thức dậy thật sớm và đã đi, đã chạy hết quãng đường biển dài 15 km bắt đầu từ nhà. Chạy một cách vô phương hướng, trong khoảng thời gian ấy ý nghĩ trong tôi giữa tôi và cô ấy cứ đấu tranh mãi. Nên hay không Nên
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 7:17 pm

thế cuối cùng anh nghĩ nên hay không nên?khi tình yêu đã ra đi thì có nhiều lý do để giải thích cho sự đổ vỡ đó.Nếu mình níu kéo nó lại thì liệu nó có còn nguyên vẹn nữa hay không.
Có lẽ bây giờ anh cảm thấy thất vọng và cả đau khổ,bế tắc trong tình yêu của mình nhưng rối thời gian sẽ giúp anh cân bằng dc mọi thứ.
em nghĩ có lẽ tình yêu của anh không đủ lớn để giữ bước chân cô ấy đồng hành cùng anh trong csong.
anh có nghĩ mình sẽ chúc phúc cho người con gái mình đã yêu 8năm liền nếu cô ấy tìm dc hạnh phúc thực sự,còn ở bên cạnh anh luc này cô ấy không cảm nhận dc hạnh phuc anh mang lại.
Hãy cứng rắn lên anh nhé-chúc anh tìm ra hướng đi mới tốt cho cả hai
hacker079
Thành viên mới
Thành viên mới
hacker079

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 10:27 pm

Hoàng Yến em!!! Anh thật sự đau khổ lắm. Bây giờ phải làm gì đây. Cô ấy không thể cho anh cơ hội nào cả. Rất lạnh lùng
Sponsored content

Buồn lắm người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn lắm người ơi   Buồn lắm người ơi Icon_minitime

Buồn lắm người ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» nổi buồn người ngư phủ
» Nỗi buồn của người Xấu Xí
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» noi buon nguoi don phuong