Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu..............

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thuong.tao
Thành viên mới
Thành viên mới
thuong.tao

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : dam ngi,dam lam,dam chap nhan
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47467

Yêu.............. Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu..............   Yêu.............. Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 9:29 am

Lời yêu này xuất phát từ tận sau thẳm nơi trái tim vợ.Chẳng biết tự bao giờ mà nó lại mãnh liệt như vậy?Khi trái tim vợ có được tinh yêu chân thành của chồng là lúc vợ biết mình là người hạnh phúc nhất.Ngày hôm nay trên quãng đường đời đầy khó khăn,trắc trở vợ đã có chồng,cùng nắm tay vợ bước đi.
Chồng yêu àh!vợ mún nói rằng chồng là người mà vợ yêu nhất.Chỉ có 1 mình chồng trong trái tim vợ mà thôi,không ai có thể thay thế được.Vợ yêu chồng từ cách chồng nhìn vợ,từ nụ cười,từ cái cách mà chồng chăm sóc vợ.Yêu nhiều lắm.......tình yêu của tôi.

Được sửa bởi Trần Thị Bảo Ngọc ngày Thu Apr 28, 2011 10:06 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Sửa tiêu đề)
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Yêu.............. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..............   Yêu.............. Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 10:08 am

Ox của bạn thật Hạnh phúc khi đọc được những lời này của bạn, Không biết chúc 2 bạn điều gì nữa vì 2 bạn có nhiều niềm vui rồi
http://http//:vietgiaitri.com.vn

Yêu..............
Trang 1 trong tổng số 1 trang