Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue10/1Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue10000/1Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 7:13 pm

Đôi lúc mình như muốn trốn chạy một thứ gì đó, trốn chạy thật xa để quên đi những thứ thuộc về mình, quên đi tất cả những kí ức về cuộc đời của mình để làm lại từ đầu, nhưng sao cảm thấy khó quá vậy, đau đớn quá vậy, tất cả những gì mình đã và đang xây dựng chỉ để có được 2 từ đó là hạnh phúc mà sao thấy nó vất vả đến như vậy, mình đã hi sinh quá nhiều, mơ mộng quá nhiều và hạnh phúc cũng thật nhiều, để rồi đây mình lại nhận toàn là sự giả dối, là những chén đắng trong lòng....tôi ơi! vì sao thế! vì sao mình lại ra nông nỗi này...chán nản và mệt mỏi bởi những lo toan của cuộc sống đời thường...
duyên trời đã mang em đến bên anh, đến bên bờ của hạnh phúc của niềm vui, cớ sao ông trời lại nhẫn tâm nỡ cướp mất của anh tất cả những thứ đáng nhẽ phải thuộc về anh chứ, lỗi đó là do anh? do em? hay do chính ông trời hả em? anh không biết....hoàn toàn anh không biết gì cả, tất cả dường như chỉ mới ở trước mắt anh thôi, hiện lên rõ mồn một rồi chốc lát lại tan biến vào khoảng hư không, để lại trong anh một nỗi buồn, một sự tĩnh lặng đến đáng sợ, anh muốn đưa tay ôm lấy tất cả, ôm lấy tất cả những thứ thuộc về anh nhưng dường như bây giờ đối với anh nó quá xa vời thì phải, không còn những câu nói yêu thương, không còn tiếng cười vui vẻ của em, không còn được thấy những giọt nước mắt cả anh và em đều khóc vì hạnh phúc nữa, thay vào đó là sự lặng câm và bóng tối bao trùm, tất cả chỉ như một màu đen đang vây kín anh, vây kín tất cả những gì mà người ta gọi là quá khứ, là những kỉ niệm.Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Chia-tay-32

Anh còn nhớ...nhớ lắm những lúc em bên cạnh anh, nũng nịu anh như một đứa trẻ con, tinh nghịch, hồn nhiên, dí dỏm như đúng con người em hàng ngày vậy.
Nhưng...tất cả đã xa rồi, chỉ còn mình anh với đêm dài, với bóng tối và sự câm lặng, không còn ai bên anh, không còn gì nữa cả,...tất cả là một dấu chấm hết cho một cuộc tình mà suốt bao nhiêu ngày tháng anh theo đuổi và kiếm tìm.Anh cũng sẽ chẳng trách em đâu,chẳng trách bất cứ thứ gì thuộc về em hết bởi anh yêu em mà,đã yêu thì cơ sao phải trách phải không em, anh sẽ nhớ và giữ tất cả những thứ thuộc về em bên mình, cất nó vào thật sâu trái tim anh, một góc của khoảng không vũ trụ để rằng không có ai có thể làm phiền đến chúng mình, cũng như không có bất cứ ngoại cảnh nào tác động đến chúng ta.em à! hãy thật nhẹ, thật nhẹ bước vào quá khứ của anh nhé...thật nhẹ, thật nhẹ thôi để rồi anh có cái cảm giác thật yên bình và hạnh phúc khi ở trong quá khứ này nhé! anh yêu em
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! 1277865112_hanh%20phuc
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue0/0Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue0/0Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 8:28 pm

cố lên bạn nhé.Thật khó để xoá nhoà mọi thứ ở quá khứ đẹp ấy nhưng nếu cần để cất giữ nó thì hãy cất chặt trong đáy lòng mình thôi.Một hiện tại và tương lai sẽ tươi sáng hơnđang chờ đón bạn đấy,
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue10/1Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue10000/1Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 7:05 am

tình yêu và nỗi nhớ dường như không còn khoảng cách,....!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 8:18 am

Thật nhẹ ...Nghe nhẹ nhàng lắm nhưng đọc thì thấy nặng nề quà bạn Vàng ơi tongue
http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 3:42 pm

hì ìh...thoang thoảng đâu đó...mình thik một cách nhẹ nhàng....thật nhẹ...để xóa nhòa tất cả...không còn khoảng cách....cũng như không còn sự trống vắng
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue8/10Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Left_bar_bleue7/10Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 5:33 pm

đã có những cái tình cờ đến, rồi lại vô tình đi .........đôi lúc luyến tiếc ta đưa bàn tay níu giữ dù biết ...... nó sẽ rất chông chênh
có lẽ một ngày trong trái tim ta vô tình in hình bóng người nào đó thật dấu yêu

có lẽ một thời ta xem tình yêu ............ như một giấc mơ .....cứ thức dậy là quên hết ...............ngày may lại có một giấc mơ khác ngày hôm qua ...cũng có thể na ná giấc mơ ngày hôm qua ............. nhưng dường như để lại trong tiềm thức một cái gì đó vu vơ ...........
thôi cứ để mọi thứ thật nhẹ nhàng ........ như những gì có thể ....... để rồi .......... nhận lấy một cái gì ........... nhẹ nhàng len vào trái tim mình ....... nỗi nhớ ..........vu vơ
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 11:34 pm

Cuộc tình cứ ngỡ như mơ,những tưởng sinh ra ta đã là của nhau,nhưng là 1 sự nhầm lần!tình yêu mong manh quá!Giá như con người ta có thể làm được như những gì mà người ta nghĩ...Giá như người ta luôn thật lòng với nhau.giá như trên đời này có gì là mãi mãi...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 11:38 pm

trên cuộc đời nãy...chữ giá thực sự quá thấm thía và trả giá quá đắt..:(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!   Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....! Icon_minitime

Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» MIỀN TÍM
» Vì Anh Thế Thôi!
» Chỉ lần này nữa thôi em nhé.
» giả vờ thôi, a nhé !