Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống để lao động và lao động để sống. Tình yêu chân chính!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50860

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Left_bar_bleue0/0Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Left_bar_bleue0/0Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty_bar_bleue  (0/0)

Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 9:16 am

Gặp em và mình đã nãy sinh tình cảm với em nhưng mình không biết thổ lộ sao cả. Mình thấy rụt rè và nhút nhát giống như đứa trẻ. Làm sao đây các bạn! Mình rất muốn gặp em mỗi khi thấy em lên onlne là mình nói chuyện với em, nhưng mình cảm thấy mình hơi bế tắc trong câu chuyện. Mình rất muốn nghe giọng nói của em, nhưng khi gọi điện mình cũng không biết nói gi luôn. Giờ mình phải làm sao các bạn chỉ giúp mình với. Mail của mình là [You must be registered and logged in to see this link.]
tieunhadaubuongbinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là con chim đứng trên cành liễu yếu.Cành sắp gãy mà nó vẫn hót vang.Vì nó biết mình vẫn còn đôi cánh
Điểm : 48883

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Left_bar_bleue100/100Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Left_bar_bleue50/50Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 12:06 pm

bạn thử suy nghi xem.nếu bạn không nói ra thì liệu người ta co' thuộc về bạn?
hãy nắm lấy mọi cơ hội.và nói cho ngta biết những gì ban nghĩ
chúc thành công
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 3:12 pm

Mình cũng muốn nói nhưng khổ nổi khi gặp thì mình thấy ko tự tin. Nhưng phải nắm lấy cơ hội, bởi mình đã đánh mất nhiều rồi. Mà bạn ơi, Mình cũng chưa nói chuyện được với nguời ấy nhiều nên sợ khi nói ra thì sẽ như thế nào đây.
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 7:23 pm

khi tình yêu chân thành và cháy bỏng xuất hiện thì tự nhiên bạn sẽ biết cách cư xử với người con gái ấy.Khi mình nhớ cô ấy,mình phải làm gì?Có thể gọi điện nghe giọng nói cô ấy hay chạy đến gần cô ấy để nhìn thấy cho tâm trạng mình thoải mái hơn tí.từ đó bạn sẽ có nhiều lý do để gặp cô ấy.Cơ hội do chính mình tạo ra đó,nó không tự xuất hiện đâu mà khi nó xh thì bạn phải biết nắm bắt nó nữa.
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51431

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Left_bar_bleue10/10Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Left_bar_bleue99/100Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 7:52 pm

giangld85 đã viết:
Gặp em và mình đã nãy sinh tình cảm với em nhưng mình không biết thổ lộ sao cả. Mình thấy rụt rè và nhút nhát giống như đứa trẻ. Làm sao đây các bạn! Mình rất muốn gặp em mỗi khi thấy em lên onlne là mình nói chuyện với em, nhưng mình cảm thấy mình hơi bế tắc trong câu chuyện. Mình rất muốn nghe giọng nói của em, nhưng khi gọi điện mình cũng không biết nói gi luôn. Giờ mình phải làm sao các bạn chỉ giúp mình với. Mail của mình là [You must be registered and logged in to see this link.]

Chuyện này có gì khó đâu bạn. Mình xin tặng bạn câu này nhé "Đẹp giai hok bằng chai cái mặt bê tông".con gái vốn yếu lòng, kua hoài rồi cũng dính à, quan trọng cái mặt của bạn có "bê tông" hay không mà thôi.

Khi online, câu chuyện sẽ dần đi vào bế tắc khi đã làm xong thủ tục hỏi thăm "em en kum chưa?", "em mệt hok?"..... và rồi hok bit nói ji nữa luôn.... dây là chuyện mình đã từng gặp hồi lần đầu tiên đi kua gái. lúc đó, chỉ cần bình tĩnh lại, hít thở sâu vào cho đỡ run. rồi dựa vào câu chuyện đang nói, diễn giải đưa câu chuyện đi một hướng khác, mà theo mình nghĩ cách hữu hiệu nhất là tâm sự. vd: "hôm nay anh đi đường thấy một con voi đang ăn thịt một con kiến, định nhảy tới cứu, nhưng xui thay anh vừa tới thì con kiến đã bị ăn thịt mất tiêu...... hic, muốn làm chuyện tốt mà hok đc"..... tùy vào khả năng ăn nói của bạn thôi. ^^

còn nếu muốn nghe cô ấy hát thì cũng không khó lắm, nhưng mà phải đầu tư một chút. ví dụ: thu âm một bài nào đó, gửi cho cô ây, cô ấy không ngờ mình hát hay thế, hoặc là gửi một bài do ca sỹ hát cũng đc, sau đó nói là mình hát. kaka mạo hiểm tí. cô ấy nói là sẽ không tin. mình trổ tài ngay: nếu em không tin, anh sẽ hát lại cho em nghe. hehe, rồi mình hát.... hát.... và.... hat. hát xong rồi, thì đơn giản thôi " có qua có lại mới toại lòng nhau", hehe, em hát cho anh thưởng thức giọng hát của em đi..... anh nghĩ là hay lắm nhưng mà anh chưa đc nghe bao giờ...... rồi.... sau đó.... ui trời, quá trời chuyện để nói. quan trọng là mình phải biết xoay xở mỗi khi cảm thấy câu chuyện đi vào bế tắc.....

hii,một số kinh nghiệm nho nhỏ của bản thân, có gì góp ý thêm hen.......
http://topvip.oni.cc
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 10:38 pm

Mình rất cám ơn sự góp ý của các bạn. Qua đây mình cung thấy tự tin hơn nhiều. Mình sẽ cố gắng chai mặt như bạn vô tình chỉ giáo. Nếu mình nhút nhát nữa chắc mình lại vào làm phiền các bạn nữa đây. Help me!
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 8:16 am

Yêu em, sao mà khó quá. MISS YOU SO MUCH, BUT I DONT' SAY.
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 12:30 am

Cả nhà à, MÌnh lại nhớ đến cô ấy nữa rùi. hì hì. Mình thường mở những tấm hình của cô ấy lên và nhìn không chớp mắt. Mình cũng đã tự tạo ra những video kèm theo với những bài hát mà mình thích. hì hì
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1   Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1 Icon_minitime

Tôi yêu em, người con gái mang tên một dòng sông!!1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhật ký một dòng sông
» dòng sông quê hương
» Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H
» NGUOI YEU TOI VUA BO TOI DE DI THEO TING GOI CUA DONG TIEN
» Muộn màng người đến trước