Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuộc tình làm" giám thị"

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cuộc tình làm" giám thị" Left_bar_bleue0/0cuộc tình làm" giám thị" Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cuộc tình làm" giám thị" Left_bar_bleue0/0cuộc tình làm" giám thị" Empty_bar_bleue  (0/0)

cuộc tình làm" giám thị" Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc tình làm" giám thị"   cuộc tình làm" giám thị" Icon_minitimeWed Apr 20, 2011 7:57 pm

Có những thứ cư lướt qua tưởng như vô tình mà laị khắc sâu trong lòng ta.Sự gặp gỡ cuả anh và em cũng vô tình đến thế nhưng kí ức cuả nó thật khó quên.
Em- giám thị 1 cuả phòng thi 45 đã gặp anh- giám thị 2 cùng phòng âý.Trong không khí nghiêm khắc cuả phòng thi âý mà traí tim e laị lôĩ nhịp.lần đâù tiên gặp nhau,anh đã cho em cảm giác thật gần guĩ và thân quen.Làm giám thị 1 được ngôì ở bàn giaó viên, còn anh laị ngôì cuôí lớp,môĩ khi em nhìn xuống luôn bắt gặp ánh mắt cuả anh thật ấm áp.Buôỉ thi lý thuyết hôm đó 60p mà sao em thâý trôi qua thật nhanh.
Buôỉ chiêù không biết vô tình naò đã đưa đến mà em laị làm giám thị 2,còn anh làm giám thị 1 cùng phòng.Cả hai đã thân quen nhau vaò buôỉ chiêù hôm đó bơỉ anh đuà vơí em là duyên số hay sao mà gặp nhau 2lần trong cùng phòng thi.
Kì thi âý vơí em thật thoaỉ maí,những lần trước nghe đi coi thi là em thâý mệt moỉ vì thơì gian trôi qua lâu đến thế.
Caí thành phố tưởng như rộng lớn âý laị thâạ bé nhỏ khi ta cứ tình cờ gặp nhau hay ta cố ý nhỉ?
5tháng sau ngaỳ làm giám thị âý,mình đã yêu nhau anh nhỉ?
Nhưng có lẽ caí gì đến nhanh thì ra đi vôị vã,cuộc tình mình có những khiếm khuyết mà cả hai không chấp nhận dc nên đã rẽ sang một lôí mơí,quay laị tình bạn như lúc đâù.
Có những vô tình gặp nhau mình vẫn mỉm cươì như ngaỳ naò.
Hôm nay,laị một kỳthi laị đến nưã,em vân làm giám thị 1 nhưng không bắt gặp ánh mắt ấm áp ngaỳ naò,bỗng dưng em thâý nhớ anh-muốn nhìn thâý anh quá.
Nhưng đó chỉ là ý muốn bất chợt đến mà thôi bơỉ anh biết taị sao mà......
gưỉ anh giám thị 2010
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53342

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
cuộc tình làm" giám thị" Left_bar_bleue0/10cuộc tình làm" giám thị" Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
cuộc tình làm" giám thị" Left_bar_bleue0/10cuộc tình làm" giám thị" Empty_bar_bleue  (0/10)

cuộc tình làm" giám thị" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc tình làm" giám thị"   cuộc tình làm" giám thị" Icon_minitimeWed Apr 20, 2011 9:08 pm

ôi, giám thị không lo coi thi, lo nhìn thầy giám thị kìa...
Ước gì lúc mình thi cũng có giám thị như vậy :D

cuộc tình làm" giám thị"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuoc tinh cua toi
» cuoc tinh cua toi
» chuyện tình buồn của tôi
» cuoc tinh cua toi
» Cuộc Tình Của Ai Ai Đây?