Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cứu toi với các bạn ơi!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
quanghoanh83
Thành viên mới
Thành viên mới
quanghoanh83

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là đấu tranh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cứu toi với các bạn ơi! Left_bar_bleue10/10Cứu toi với các bạn ơi! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cứu toi với các bạn ơi! Left_bar_bleue10/10Cứu toi với các bạn ơi! Empty_bar_bleue  (10/10)

Cứu toi với các bạn ơi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cứu toi với các bạn ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 11:04 am

Mình năm nay đã 28, sự nghiệp chưa thành công danh mới sơ sơ, tình yêu thì chưa có một mảnh để vắt vai. Mình làm ở UBND xã nên thường đi hoạt động đoàn. Cách đây 3 tháng mình có quen một cô gái rất xinh, sn 1987, tính tình rất dễ mến. Quan nhiều lần tương tự vói những cô gái khác nhưng trong mình vẫn không có lần nào cảm giác khác lạ như ở bên cô ấy. Mình thấy cứ nhớ, mong được gặp cô ấy. Tuy mình và cô ấy ở cùng một xã nhưng cô ấy đi học ở thành phố, cô ấy học trung cấp kế toán. Trước đây mỗi lần nhán tin hay diện thoại cô ấy rất nhẹ nhàng "dạ, thưa" đàng hoàng lắm. Linh cảm của mình thấy rắng cô ấy cũng rất vui khi ở bên mình. Ai ngờ, sự tình là như thế này: cách đây khoảng 5 ngày một tối nọ mình hoi quá chén có thể nói là không kiểm soát được tâm trang nữa, nhớ cô ấy quá mình liền điện thoại và nói rất nhiều, không biết có sai gì không nữa. Sáng hom sau mình gọi lại xin lỗi thì cô ấy cho người bạn nghe máy, trong giao thoại tôi đã phát hiện là khác giọng nhưng cô bạn cô ấy nói là "em đang bị ốm nên giọng nói có khác thường", cô ấy nói rằng rất giận tôi, và tha thứ cho tôi một lần này thôi, tôi rất mừng, và càng mừng hơn thế nữa là cô ấy nói: tại sao anh có tình cảm vói em mà nói vào những lúc say như vậy, anh nói khi khác có hay hơn không. tôi hạnh phúc biết bao khi nghe cô ấy nói thế. Ai ngờ ngày sau tôi gọi diện thoại thì cô ấy bảo: em có đau ốm gì đâu, là con bạn em nó nói chuyện với anh đó, nó nói lừa anh đó. khi đó tâm trạng tôi giống như rơi trên ngọn cây xuống vực thẳm vậy. Gời đây 2 hôm nay tôi gọi điện, nhắn tin cô ấy đền không trả lời. Tôi rất muốn về nhà cô ấy để nói hết tâm sự của mình với cô ấy vì tôi biết hôm nay chủ nhật là cô ấy sẽ ở nhà, nhưng tôi không đủ can đảm để về nhà cô ấy, hơn nữa tôi cũng chưa về lần nào vì mỗi lần găp nhau đều đi hoạt động đoàn và đi uóng nước cả. Bây giờ tôi không biết làm sao nữa, tôi mất hết lý trí rồi, cứ ngồi ngẫn người ra vậy thôi, không muốn làm gì nữa hết. các bạn hãy cho tôi một lời khuyên hay một cao kiến nào đi. tôi cảm ơn các bạn rất nhiều
quyetlun
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quyetlun

Nam
Châm ngôn sống : không cuộc tình nào khó chỉ sợ mình không liều đạp xe và cuốc bộ quyết chí ắt được yêu
Điểm : 47610

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu toi với các bạn ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 11:52 am

mình cũng như ban thui công danh thi chưa co nhưng nghề thì mình co rồi và mình cũng chưa chải qua mối tình nào cả ^^ nên hơi khó
nhưng mình cũng có vài điều muốn nói bạn hãy mạnh dạn lên là nam nhi mà hãy can đảm lên đên nói chuyện với cô ấy
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49606

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Cứu toi với các bạn ơi! Left_bar_bleue6/10Cứu toi với các bạn ơi! Empty_bar_bleue  (6/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu toi với các bạn ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 1:08 pm

cố lên anh
em nghĩ cô ấy chắc chắn sẽ hiểu mak tự tin lên nha anh cheers
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56088

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cứu toi với các bạn ơi! Left_bar_bleue70/100Cứu toi với các bạn ơi! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Cứu toi với các bạn ơi! Left_bar_bleue991/1000Cứu toi với các bạn ơi! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu toi với các bạn ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 2:36 pm

CHào "quanghoanh83"?mình thật vui khi bạn tin tưởng chia sẻ những khúc mắc trong chuyện tình cảm của bạn cho chúng mình nghe và mình mong các bạn sẽ nói thật lòng những suy nghĩ và kinh nghiệm để giúp bạn vượt qua mọi khó khăn .
bạn thân mến? những ji bạn sẻ chia mình đọc qua thấy thật tiếc cho bạn khi bạn đã chừng đó tuổi đời nhưng có lẽ bạn là một người chín chắn luôn lo lắng cho tương lai.
bạn biết không cảm jac đợi chờ người mình thương yêu luôn khó khăn và đầy cảm xúc.
nếu bạn hiểu được rằng đôi khi tình yêu không nói được bằng lời.
với những ji bạn đã thấy theo mình bạn hãy kiên nhẫn và "không làm gì hết". nếu cô ấy coi bạn là người đặc biệt cô ấy sẽ biết phải làm gì.
nếu cô ấy có tình cảm đặc biệt (ty)với bạn thì cô ấy sẽ hiểu vì sao bạn lại như thế.
nếu cô ấy giận hờn bạn vì một lỗi nhỏ ấy cho dù bạn đã thành tâm xin lỗi nhưng cô ấy vẫn cố chấp hay hờn giận vu vơ để bạn lo thì để cô ấy suy nghĩ bạn không đc để cô ấy phân tâm bạn kiên nhẫn và lặng im.thời gian sẽ cho bạn thêm tự tin và sự trưởng thành,khôn ngoan.
bạn đừng lo bạn sẽ ế?
http://vnthutinh.com.vn
quanghoanh83
Thành viên mới
Thành viên mới
quanghoanh83

Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là đấu tranh
Điểm : 47454

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Bạn CHUNG_VIET_8X4, nh0xpun123, quyetlun ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 10:19 pm

Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm chia sẻ cho mình nhưng đặc biệt là bạn CHUNG_VIET_8X4, bạn nói thật đúng ý nghĩ mà mình có nghĩ qua nhưng liệu cô ấy có hiểu được sự chờ đợi của mình không hay là cô ấy cho mình là nhút nhát, bởi vì tình cảm của mình vói cô ấy chưa sâu đậm cho lắm nên im lặng có khi nào là đồng nghĩa với tắt lịm luôn không? mình sợ điều đó xảy ra lắm!
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48703

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu toi với các bạn ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitimeTue Apr 12, 2011 10:07 pm

hix e cũng đang gặp rắc rối mọi người sang giúp em đi. bai: "tan rồi hợp rồi lại tan????...." của em ở trang đầu ý.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu toi với các bạn ơi!   Cứu toi với các bạn ơi! Icon_minitime

Cứu toi với các bạn ơi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang