Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Left_bar_bleue5/10Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Left_bar_bleue9/10Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Empty_bar_bleue  (9/10)

Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko?   Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 9:12 pm

Hôm nay em cùng đi Đà lạt với gia đình , 1 chuyến đi chơi xa....để em k thôi nhớ về anh....lần đầu đi chơi xa , mấy thằng cô cậu nhóc nhỏ hớn hở , còn những người lớn hơn họ cũng cảm thía vui vì lâu dòi mới dz đi chou...
Còn 1 người ngồi dưới cuối xe...ngó ra đường sau 1 lớp kính dày của xe....
Nó thở dài....chẳng ai biết nó đang ngĩ gì sau tiếng thở dài đó ??.......
Khi xe đang chạy, bác tài xế mở nhạc lên nghe , nhìu người thì ngủ thíp đi và họ ngĩ khi họ thức dậy là tới nơi...
Vậy là em ngồi nge...từ bài này sang bài khác...khi trúng bài hát wen thuộc, em sẽ ca theo....và rồi....
Em nge đúng bài hát giống tâm trạng em...1 bài hát mà khi trước anh thường hát cho em nghe...

Có lúc buồn anh lặng câm vì câu nói em hỏi anh
"Sao không cưới em mình đã yêu nhau thật lâu
mà tai vì sao anh cứ im không trả lời?"
Tại vì anh có lý do của riêng anh.....

Giọng hát của nó ca rất bùn pha thêm 1 chút chất giọng làm người ta như muốn ngẹn thở....ngoài xe trời đang mưa rất lớn , cảm giác thật lạnh , đôi tay này chạm lên thành kính , cái lạnh khiến cho em phải giật mình...
Em dựa người vào chiếc ghế dài , cố nhắm mắt tít lại , chìm vào giấc ngủ và sẽ là được gặp anh dù là trong mơ....

Vừa tới nơi em bước xuống xe , trời Đà Lạt lạnh lắm...em di dạo 1 mình , để wen với thời tiết nơi này....lang thang từng góc phố , suy ngĩ rất nhìu vể anh....
Đã bao lâu rồi , sau cái ngày anh xa em...
Chợt dường như ai đó đang đi theo mình , theo dõi mọi hành động của mình , và em nghĩ 1 vòng tay ai đó sẽ đứng ôm chặt lấy em...bởi em rất cô đơn...nhưng khi em way người nhìn lại thì chỉ là những người khách họ cũng giống như em , thích đi bộ như thế này...
Em cười...xoa đầu...uk thì ra mình nhầm....

Em nhớ lúc trước...khi anh đòi wen em...em ko ngĩ anh sẽ là người em iu vì khi đó em chỉ thích tự do , ko ràng buộc....em từ chối...nhưng anh không bỏ cuộc...
Và từng ngày...từng ngày em biết anh...em thía anh có ì đó khác hơn những người khác...anh wan tâm em hơn những người khác , anh chịu làm người để cho em chửi cho em đánh khi em giận khi em tức đìu ì , anh lun sẳn sàng chở em đi bất cứ chỗ nào , dù là cách xa vài bước...rồi em chú ý anh nhiù hơn...những lời anh nói , anh hứa.... khiến cho em phải suy nghĩ...anh là 1 người mà em cần phải tìm hỉu thêm...
Và em yêu anh hồi nào ko bek...khi em nhìn thấy anh chở 1 ai đó...thì em mới biết con tim mình muốn ì...
Em tìm anh...hỏi anh cho ra lẽ...anh cười to lắm...rồi anh bảo...em dang ghen đó hả ?...nge câu đó thì em lảng...Anh tới gần em...em gạt anh ra...khi anh dang giải thích...em ak thật ra người đó là chị của anh..
Thì ra em ngĩ sai về anh...em cảm thấy vui...và em ngĩ nếu ko như vậy em có biết là em iu anh ko...
Anh nắm tay em và hỏi em 1 lần nữa thì lần này em gật đầu...
Tình iu của em và anh...đã có kết quả....
Bên anh em cảm thía hạnh phúc lắm tưởng chừng như ông trời gán gép chúng ta lại làm 1...tình iu 2 đứa mình chưa tròn 5tháng...thì anh muốn chia tay...
Em hỏi vì sao...thì em biết anh đang giấu em đìu ì...tìm đủ lí do để chia tay...
Em mún giữ anh lại....nhưng lòng anh đã như vậy...thì em để anh đi....
Chia tay ko lí do....từ đó em vùi đầu làm cái nì tới cái khác , di học ùi tới đi làm...ko có thời gian cho em suy ngĩ....vậy mà càng ko muốn nhớ thì lại nhớ....
Bao đêm rồi em đã thôi ngưng khóc vì nhớ anh....
Thời gian khá dài....để em biết...em mong được gặp anh...
Và nếu như sau này em gặp anh...dù chỉ là gặp nhau trên đường....
Lúc đó em làm gì....người xa lạ nhưng rất wen thuộc...em bước đi thật nhanh...và em biết ai đó ở sau nhìn em...
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51296

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Left_bar_bleue10/10Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Left_bar_bleue1/10Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko?   Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 11:53 pm

Bức thư hay lắm em à!Đọc nó anh dường như hỉu tâm trạng của e : bùn!Khj yêu hầu hết ai cũng 1 lần trải qua cảm giác đó cả,để rồi khj yêu lần nữa ta sẽ cảm thấy ấm áp hạnh phúc hơn.Tại sao em kô giữ đó là kỷ niệm nhỉ?Do e vẫn rất yêu đúng kô nào.Em đang nắm giữ chìa khoá đấy!1 ngày nào đó nó chỉ còn là KỶ NIỆM,khj đó e sẽ thôi kô bùn nữa!
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48983

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko?   Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Icon_minitimeThu Apr 14, 2011 6:38 am

tình buồn
mình cũng thế yêu nhau đc 2tháng bạn gái bảo cho người ấy thêm thời gian để điều chỉnh lại vì chưa quên đc người yêu cũ. đến hom nay là đc 1tuần rồi. ngày nào mình cũng nhớ đến người ấy muốn người ấy quay lại nhưng mình ko đủ can đảm để gọi cho ng ấy sợ rằng người ấy ko yêu mình nữa thì gượng ép cung ko có kết quả tốt. thật sự mình ko muón thế này
mọi người sang box tâm sự gỡ rối đọc bài Tan rồi hợp rồi lại tan????? và cho mình ý kiến nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko?   Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko? Icon_minitime

Tâm tư lòng em....anh có hỉu ko?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thật lòng e k mún a đi đâu.....
» Anh chỉ biết nói: Thật lòng xin lỗi em
» Chiều buồn - gửi hạt mưa bé nhỏ trong lòng tôi
» Lòng người thờ ơ.( cùng thảo luận nhé...)
» gửi tới ấy những lời trong lòng của tớ !!!