Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NÓI VỚI ANH

Go down 
love_NAT
ngocnghech141984
6 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51967

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeWed May 26, 2010 10:22 pm

.....Mình lại gặp nhau phải không anh? Nhưng sao lần này em không thấy buồn ghê lắm!Nói cách khác em cũng cảm thấy mình vui hơn nhiều , mặc dù chưa bao giờ em thấy lòng mình bình yên anh ạ!Tất cả dường như quá xa lạ với chúng ta, em không còn là 1 người con gái '' tự do'' để có thể vô tư với anh như ngày xưa được nữa,Anh nhìn em cũng thế, em hiểu nên chính vì thế em thấy có cái gì đó nhoi nhói trong tim mình...Em cố dấu ký ức , dấu nỗi nhớ, dấu tất cả những kỷ niệm về anh,để chúng ta có thể " gần ' nhau hơn.Em thấy thoải mái thật sự, đã lâu em chưa có cảm giác như thế này anh ạ!còn anh thì sao, mỗi lần gặp em hình như anh không tự tin cho lắm, ánh mắt anh nhìn em cũng vội vàng hơn...Giữa chúng ta luôn luôn có một khoảng cách và khoảng cách đó sẽ đẩy anh đi xa em nhiều hơn., anh không đủ tự tin để có thể nói với em những câu làm cho em hy vọng dù chỉ là câu nói đùa.không thể "quan tâm" dù anh có muốn, và em biết 1 điều anh sợ là làm em khóc.Anh đã làm tất cả để cuộc sống của em bình yên hơn, anh đã không thờ ơ, không làm cho em có cảm giác em là người xa lạ với anh.Cảm ơn anh thật nhiều.Mình không là của nhau, nhưng trong tim em và trong ký ức của em anh luôn tồn tại.Em sẽ không buồn nữa , em sẽ cố gắng để sống tốt hơn vì anh và vì những người yêu thương em.Em cũng hy vọng là anh cũng sẽ như thế, anh hạnh phúc thì em mới thây mình hạnh phúc...Còn bao điều muốn nói nhưng có lẽ anh sẽ hiểu những gì em nghĩ phải không? Cuộc sống đâu phải chỉ toàn nỗi buồn, không có anh bên cạnh nhưng em vẫn bước đi ,vẫn sống để hiểu rằng cuộc sống này còn nhiều điều thú vị biết nhường nào.Chuyện của chúng ta có lẽ sẽ không bao giờ là '' kết thúc' cả phải không anh?
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Điểm : 50608

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeWed May 26, 2010 10:49 pm

IU LA J?
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53937

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
NÓI VỚI ANH Left_bar_bleue0/0NÓI VỚI ANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
NÓI VỚI ANH Left_bar_bleue0/0NÓI VỚI ANH Empty_bar_bleue  (0/0)

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 5:20 pm

tình yêu là vậy đó chị ah, hãy cho nó time và cơ hội đc không.... em sợ sự chia ly và những lời chia tay.. có lẽ em là con n không tự tin n lắm về bản thân cũng như cuộc sống đang diễn ra quanh em nhưng em tin rằng chị là n cứng rắn và sẽ tim đc 1nửa của mình hãy gắng lên chị nhé

tình yêu chỉ như những bong bóng xà phòng
nâng lên thì sợ vỡ
không nâng lên bong bóng sẽ vỡ tan!!!!!
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:43 pm

Cuộc sống đôi khi cần có tình yêu nhưng đôi khi tình yêu đó lại làm cho ta thay đổi. Có thể sẽ là chiều hướng tốt đẹp nhưng cũng có thể ngược lại .
Đôi khi nó không hiểu giữa anh với nó là như thế nào . Nó luôn có mặt khi anh buồn nhưng khi nó cảm thấy trống trải và cô đơn thì chẳng thấy anh đâu . Và rồi có một ngày nó đã quyết định quên anh đi thì anh lại xuất hiện . giữa anh và nó dường như có một sợi dây vô hình không thể nào tách ra được . Nhưng chẳng lẽ nó chỉ là cái bóng thầm lặng đi bên anh hay sao ? Nó cũng cần phải có hạnh phúc cho riêng mình chứ . Và rồi nó quyết định ra đi cho dù có buồn đến đâu nữa . Nó sẽ đi trên con đường mà nó chọn nhưng nơi ấy không có anh !
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 10:04 pm

Cảm ơn em và cảm ơn tất cả mọi người đã biết cảm thông và chia sẻ với nhau.Chúng ta sẽ ko bao giờ cảm thấy cô đơn vì bên cạnh chúng ta vẫn còn có những người tốt và những tâm hồn đẹp và đáng yêu đến như thế.Mọi người ơi! dù trong hoàn cảnh nào tôi vẫn hy vọng chúng ta sẽ cùng cố gắng.Sống cho 1 ngày mai tươi đẹp, cố lên các bạn của tôi.....
alicethu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
alicethu

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : song la ko cho doi
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50795

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 12:48 pm

t cũng trải wa những cảm giác vậy nên cũng hiểu phần nào cảm xúc của tg . đúng là rất khó khăn khi đối mặt nhau . mình càng tỏ ra thoải mái để ng ta ko phải khó xử vậy mà ng ta đâu có hiểu giùm đâu . t ghét cảm giác đó và rất khó chịu , khó xử trước thái độ ấy của ng ta ....
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSat Jun 12, 2010 7:18 pm

Cảm giác khi quyết định ra đi như thế nào ? Cho dù biết rằng tương lai của anh và nó sẽ chẳng bao giờ đi đến đâu cả ....
Anh luôn luôn nói vì anh mà nó khổ nhìu , vì anh mà nó phải khóc nhìu nhưng sao anh cứ mãi làm vậy với nó. Hình như khoảng cách giữa anh với nó ngày một xa !
Bao giờ cho tới ngày xưa ....
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSun Jun 13, 2010 8:29 pm

Có lẽ tôi đã cho mình tgian quá nhiều để quên đi những cái đã qua,quên đi hình ảnh người đã làm tôi hphúc và đau khổ.Vẫn biết rằng quên ko dễ, nhưng tôi cũng đã cố gắng rất nhiều, tôi ko dám chia sẻ điều đó cùng ai nên nhiều khi tôi thấy lòng mình buồn nhiều quá.người đó đã quyết định ra đi, nhưng tôi cảm giác ng đó ko muốn tôi quên.Tôi thấy lòng mình mâu thuẫn, tôi đã ko thể làm được ji trong lúc này, nói đúng hơn tôi ko được phép.Tại sao tôi lại yêu ng ấy nhiều như thế? giá như tôi yêu ng ấy ít hơn 1 chút có lẽ jo đây tôi sẽ bớt buồn hơn., tôi càng ko thể ko gặp bởi chúng tôi là bạn mà, nhưng ai hiểu được lòng tôi lúc này đây?Có lẽ tôi sẽ chẳng thể nào làm được điều đó, nhưng tôi sẽ cố gắng để ko làm điều có lỗi với ng đang ở bên cạnh tôi lúc này....
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Quen-Nhu-Chua-Tung-Yeu-Mat-Ngoc.IW6OBUO9.html
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 10:56 pm

uh phai roi . giá như tôi iu người ấy ít thôi. giá như ? Hình như tất cả đều bắt đầu từ 2 chữ giá như phải không ? Thời gian cứ trôi mà sao con người lại không trở lại . Giá như tôi không gặp anh .....
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 11:15 am

..Tôi biết là ng ấy sẽ ko bao giờ quay trở lại ..nhưng tôi ko đợi..cũng ko hy vọng nữa..Tôi ko trách ai, càng ko trách ng ấy...có chăng tôi nên trách mình, bởi nếu tôi ko yêu ng ấy nhiều thì tôi sẽ ko phải nhớ và nghĩ về ng ấy ntnày...tôi luôn cảm thấy có 1 cái gì đó đè nặng tâm hôn mình, tôi muốn thóat ra thì lại càng bị lún sâu hơn...Giờ đây tôi ko còn con đường khác để đi, cũng ko có sự lựa chọn nào cho mình cả..Tôi sợ tôi sẽ làm tổn thương ng khác..tôi thấy buồn, thật sự đang rất buồn..
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 10:33 pm

Có ai iu nhau mãi mãi được đâu ? Hy vọng quá thì sẽ thất vọng càng nhìu hơn mà thui ! Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua hết cả thui mà cho dù nó có tồi tệ đến đâu đi chăng nữa ....
Không phải cuộc sống này chỉ có mỗi anh , còn nhìu người khác nữa chỉ có điều rằng ta có bít cách vượt qua như thế nào hay không ?

Hãy cứ yêu thương hết mình ! Vì ta chỉ mất đi yêu thương khi cố giữ lại mà thôi !

Cười lên ban nhé
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 11:48 pm

Muốn nói với anh rất nhìu , rất nhìu nhưng sao kj gặp anh rồi thì lại chẳng bít nói j ? Vậy là sao ? Đã bao lần em muốn gặp anh , đã bao lần em cần anh , đã bao lần em muốn nghe giọng anh dù chỉ là 1 phút thôi.... Anh yêu ơi , giữa hai chúng mình hình như dần có một khoảng cách xa lắm phải không. Em biết một trong số những lí do khiến giờ như thế này . Tại em một phần . Em chưa khi nào trách anh cả... tình yêu của em ah !
Em sẽ đợi anh về ! "Chập " sẽ đợi anh về
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 12:32 pm

..Phải! có lẽ tôi và ng ấy giờ đây chỉ còn là 1 khoảng cách rất xa...Tôi đang muốn chôn vui đi tất cả, bởi tôi ko thể chờ, cũng ko thể hy vọng...bạn ạ!tôi cũng đang cố gắng đấy chứ, tôi còn có ngày mai nữa..tôi phải đi và cần phải đi..tôi sợ cảm giác khi nghĩ về ng đó, sợ làm tim mình tổn thương 1 lần nữa, nỗi nhớ đôi khi đè bẹp tâm hồn mình.Tôi biết là tôi đã sai, nhưng tôi cũng là con người, tôi cũng có trái tim và cũng biết yêu thương.Xin mọi người hãy hiểu vì sao khi đã chọn cho mình con đường đi khác mà tôi vẫn yêu ng ấy...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 1:23 pm

Em biết làm gì đây? em đã hứa là sẽ ko khóc, nhưng tại sao những giọt nước mắt ngốc nghếch này cứ rơi?em nói là em ko qtam anh sống như thế nào, ko cần để ý đến cảm giác anh ở bên 1 người con gái khác ra sao? vậy mà em lại cảm thấy đau lòng, anh ấy lại lau nước mắt cho em- có lẽ anh ấy hiểu cảm giác của em phải ko?em biết giọt nước mắt này đã quá muộn màng, em ko muốn níu giữ anh, càng ko muốn tự làm mình tổn thương.Cũng đến lúc anh cần có 1 người để chia sẻ ,anh cũng cần quên đi những cái đã qua,quên em-người con gái ngốc nghếch đã làm anh phiền lòng.Nhưng chỉ ngày mai nữa thôi mọi chuyện sẽ trở thành dĩ vãng, em sẽ chỉ khóc 1 lần nữa thôi để anh được byên anh nhé.
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Nuoc-Mat-Em-Se-Khong-Roi-Vi-Anh-May-Trang.IWZDZDD6.html
ngaymai_khongtrolaik
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chân thành
Điểm : 49361

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 5:10 pm

Cuộc sống thật là trớ trêu thay, không biết là ông trời trêu ngươi con người hay chính con người tạo ra sự trớ trêu đó...?
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53798

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
NÓI VỚI ANH Left_bar_bleue9/10NÓI VỚI ANH Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
NÓI VỚI ANH Left_bar_bleue7/0NÓI VỚI ANH Empty_bar_bleue  (7/0)

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:19 pm

Đó mới chính là cuộc sống bạn ạ, đôi khi không như ta mong đọi. Mình có thẻ hiểu dc tâm trạng của bạn. Cố gắng lên nha! lol!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 10:01 pm

ngaymai_khongtrolaik viết:Cuộc sống thật là trớ trêu thay, không biết là ông trời trêu ngươi con người hay chính con người tạo ra sự trớ trêu đó...?
Tôi cũng ko biết nữa, cũng có thể là cả hai, nhưng sống trên đời tôi nghĩ chẳng ai thích tự tạo sóng gió cho mình đâu.Có lẽ sống là phải biết đón nhận cả niềm vui và nỗi buồn bạn ạ!Cũng có thể là tôi đã sai, mà sai lầm lớn nhất là tôi đã tự giam mình vào bi kịch ấy.
Cảm ơn King of Loves, tôi sẽ cố gắng sống tốt hơn, ko chỉ cho tôi mà còn cho 1 người đã vì tôi mà hy sinh quá nhiều...và ngày mai tôi hy vọng nước mắt sẽ thôi rơi!
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 10:56 pm

...Lại là 1 giấc mơ.em biết chỉ là giấc mơ thôi, nhưng sao giấc mơ ấy luôn ám ảnh mọi suy nghĩ trong lòng em? Tại sao anh ko rời bỏ em ngay cả trong giấc mơ ấy chứ?em thật ngốc phải ko anh?nhưng em thấy sợ, bởi lần nào cũng vậy mỗi khi em mơ thấy anh là em sẽ phải đối diện với anh thật giữa cuộc sống đời thường, sự gặp mặt đó lại làm tim em đau..em sợ đối diện trước anh, dù cơ hội cuối cùng được gần anh em cũng ko dám đón nhận, dù em biết vòng tay ấy giây phút này sẵn sàng ôm lấy em nếu em muốn, để rồi có thể ngày mai sẽ dành cho 1 ng khác, nhưng em đã bỏ qua tất cả, có lẽ vì cái Tôi trong em quá lớn và cũng chỉ vì em yêu anh quá nhiều
...Em biết khi em quay mặt và bước chân đi, cũng đồng nghĩa với việc em chấp nhận với tất car những gì đang diễn ra đối với em..sự quan tâm của anh lúc này liệu đã muộn chưa anh?
...Tình yêu ấy sẽ ko bao giờ mất đi, em hứa là em sẽ mãi yêu anh, sẽ chôn chặt anh trong tim, và sẽ cố gắng sống tốt dù ko có anh bên cạnh
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53798

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
NÓI VỚI ANH Left_bar_bleue9/10NÓI VỚI ANH Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
NÓI VỚI ANH Left_bar_bleue7/0NÓI VỚI ANH Empty_bar_bleue  (7/0)

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeFri Oct 08, 2010 3:50 pm

Mình không hiểu dc trái tim bạn đang muốn nói điều gì, nó đứng tư lự giữa ngã ba do dự, nhưng có lẽ 1 quyết định sẽ là câu trả lời chính xác nhất. Không nên tự đoạ đày mình bạn ạ. nên nâng niu nó nhé, thật nhiều nhé!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 10:48 pm

khóc thì để làm gì ? khóc anh cũng đâu có về với em . Khóc mãi cũng chỉ thế thôi .
Yêu một người là chỉ cần giữ người đó trong tim . Tình yêu có phải chỉ cần có thế , chỉ cần thấy người ta hạnh phúc là đủ ?
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 1:23 pm

....Tôi đã lựa chọn rồi, dù có hp hay khổ đau tôi cũng phải đương đầu với nó thôi..nhưng quyết định đó có lẽ cũng ko làm thay đổi con tim, bạn biết ko? có lẽ ng đó là ng mà tôi yêu nhiều nhất nên tôi chẳng thể nào quên được anh ấy.Tôi ko muốn làm đảo lộn tất cả, ko muốn sống với quá khứ, thậm trí tôi còn rất muốn quên, vì dù sao tôi cũng hiểu đc rằng nếu tôi tiếp tục tôi sẽ tự làm khổ mình và người khác nữa.Nhưng ng ấy xuất hiện, tôi thấy mình mạnh mẽ hơn, tôi làm ngơ như ko hề biết ng đó quan tâm tới mình, nhưng chính điều đó làm tôi đau đớn.Tôi ko thể bước qua danh giới ấy đc nữa, tôi chỉ còn biết giữ chặt nó trong tim mình thôi.Nhiều lúc tôi vẫn tự hỏi cuộc tình này lại ngang trái đến vậy.khi con ng ta muốn quên thì lại phải nhớ nhiều hơn...Nhưng dẫu sao tôi vẫn mong anh ấy hp- như thế là đủ rồi.Anh ấy sẽ quên tôi thật sự, tôi sẽ thấy lòng nhẹ nhàng hơn..
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeSun Nov 14, 2010 9:49 pm

...Khi mọi thứ liên quan đến anh ko làm em suy nghĩ, khi nỗi nhớ ko còn len lỏi vào tim em và khi em ko còn biết khóc cho anh vì 1 điều gì đó...là lúc em đã thực sự quên anh!..

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Never-Had-A-Dream-Come-True-SClub7.IWZ990ED.html
Em đã cố gắng để sống với vai trò 1 ng mẹ và 1 ng vợ, nhưng ng ấy ko hiểu em- cảm giác đó khiến cho khoảng cách ngày 1 xa hơn, em thực sự thèm cảm giác được an ủi và sẻ chia..nhưng tất cả đều đi ngược lại..Cuộc hôn nhân ko có tyeu là như thế sao anh? làm tnao em có thể cho mình 1 cơ hội đây? phải chăng tim em ko còn chỗ cho tyeu thứ 2?
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 10:19 pm

..Có thể em sẽ ko chờ nữa..!
Khi chiều nay anh đã quên em.
Anh hết yêu, mắt ơi! thôi đừng khóc
Nước mắt chẳng làm qua hết buôn đau
Anh ạ! sáng nay mưa đã tạnh..!
Em ko khóc đâu.
Thật đấy-chỉ rất buồn..!
Giống như ly rượu khi tàn tiệc
Rượu cạn rồi vẫn đọng vết son môi
Không anh ơi-em vẫn đợi 1 người
Để nghe tiếng cười -đôi bờ vai ấm áp
Ôi.tháng ngày cũng nhau thủa ấy
Lẽ nào đã là 1 dĩ vãng rất xa.......
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 11:42 pm

...Em nói sẽ cố gắng để quên, cố gắng để bắt đầu lại, nhưng khi viết về anh lại là 1 tội lỗi, nhiều khi em ko hiểu nổi em đang nghĩ gì nữa-thậm trí ngay lúc này anh ạ.Xa mặt cách lòng, liệu đã hẳn như vậy ko?sao em thấy trong lòng minh mâu thuẫn,hình như em muốn xua đi mọi ý nghĩ về anh thì em lại thấy nhớ anh nhiều hơn, nhưng ko phải là em đang muốn quay lại như ngày xưa, tất cả đã kết thúc rồi! em biết nhưng sao vẫn cảm thấy hoài nghi ? anh xa quá mà sao cảm thấy rất gần, nỗi ám ảnh về hình bóng anh ko cho phép em quên, tự nhiên em thấy ghét anh -tại sao lại bước vào cuộc đời em như thế này chứ? ko 1 câu nói dù chỉ 1 lời " chúc em hp" em ko muốn hiểu, vì ko được nghe anh nói em sẽ suốt đời "hận "anh mãi mãi..
Em đã nợ ai đó 1 lời hứa, em sẽ cồ gắng phải ko anh? nhưng tsao em ko cảm thấy đủ tự tin, em đang đứng giữa ngã 3 đường vậy mà ko ai chỉ cho em biết em nên đi về đâu?em mệt mỏi với chính mình, em làm khổ nhiều người, em ko xứng đáng được nhận thứ tyeu ấy phải ko?Hãy giúp em quên anh! em cần phải quên.....em ko còn muốn nhớ nữa, ký ức ơi! xin đừng quay lại?
Anh hãy đi đi..đi đến nơi nào để em ko còn trông thấy anh nữa-hãy sống hp để em quên được anh..
Sponsored content

NÓI VỚI ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NÓI VỚI ANH   NÓI VỚI ANH Icon_minitime

NÓI VỚI ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang