Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

DẤU CHẨM HỎI (????????????............................)

Go down 
Tác giảThông điệp
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : -Kẻ thù lớn của đời người là chính mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47317

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
DẤU CHẨM HỎI (????????????............................) Left_bar_bleue0/0DẤU CHẨM HỎI (????????????............................) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
DẤU CHẨM HỎI (????????????............................) Left_bar_bleue0/0DẤU CHẨM HỎI (????????????............................) Empty_bar_bleue  (0/0)

DẤU CHẨM HỎI (????????????............................) Empty
Bài gửiTiêu đề: DẤU CHẨM HỎI (????????????............................)   DẤU CHẨM HỎI (????????????............................) Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 12:47 pm

Anh sẽ ở bên cạnh em suốt đời , từ giờ trở đi anh sẽ không làm cho em khổ , anh sẽ không làm cho em phải đau lòng nữa , anh sẽ ở bên cạnh , quan tâm , chăm sóc cho em , em hãy tha lỗi cho anh để chúng ta làm lại từ đầu , được không em . Câu nói mới ngày nào vẫn còn vang vọng đâu đây , vậy mà giờ đây chỉ có 1 mình em , 1 mình em phải đối mặt với tất cả .Trái tim em như chết lặng khi phát hiện ra người mình thương yêu nhất , tin tưởng nhất lại phản bội lại mình , nhưng câu nói hôm nào có phải anh đã quên hết rồi sao . anh ơi ! có phải con người là đáng sợ nhất ....

Trong suốt ba năm qua em chưa bao giờ nghĩ , em yêu anh em sẽ được gì và em sẽ mất những gì , em đã rất chân trọng và gìn giữ tình yêu của chúng ta , còn anh , trong suốt ba năm qua anh đã làm đuợc gì , anh đã làm được gì cho tình yêu của chúng ta, anh nói đi , em chân trọng em gìn giữ để rồi anh chà đạp , anh phản bội lại tình yêu đó ưu .
Trái tim em như chết lặng , anh đã đâm hàng ngàn nhát dao vào trái tim của em , 1 vết thương không bao giờ lành lại được . Sao anh lại nỡ đối xử với em như vậy , em đã làm gì sai , anh nói đi ...anh biết không em đã khóc rất nhiều, khóc cho em , khóc cho anh và khóc cho tình yêu của chúng ta nữa .
Em biết phải làm sao để đối mặt với sự thật này đây , mọi thứ quanh em như sụp đổ , em không còn gì nữa cả , em đã đánh mất đi tình yêu của mình , giờ đây em chỉ muốn bỏ đi thật xa , đến 1 nơi mà không có ai quên biết để có thể làm lại từ đầu , nhưng em còn quá nhiều thứ phải lo, nếu em mất tích 1 cách vô lý thì không biết Ba -Me và những người thân bên cạnh em sẽ như thế nào ? em phải sống và sống thật vui vẻ - thật hạnh phúc nữa.

Quá khứ đã qua , em sẽ cố gằng chộn chặt nỗi niềm này sau tận đáy lòng , một ngày 24 tiếng, như trước đây em sẽ nhớ anh cả 24 tiếng đồng hồ , nhưng từ ngày mai trở đi sẽ là 23 tiếng , ngày mốt sẽ là 22 tiếng , ngày kia sẽ là 21 tiếng , .... và rồi đến 1 lúc nào đó em sẽ không còn nhớ đến anh , nhớ đến kỷ niệm của chúng ta nữa.

Gởi người em yêu !
Anh yêu ! bây giờ là 22h , chỉ còn 2 tiếng đồng hồ nữa thôi là kỷ niệm 3 năm 2 chúng ta yêu nhau đúng không anh ? . Ba năm không phải thời gian ngằn nhưng nó cũng không đủ dài để chúng ta có thể hiểu hết về nhau . Ba năm qua chúng ta đã trải qua biết bao nhiêu là sóng gió ( vui có , buồn có , giận hờn , ghen tuông , những lúc anh bi bệnh ... ) nhưng rồi 2 chúng ta đã vượt qua tất cả và vẫn ở bên nhau.
Niềm hạnh phúc của em là được ở bên cạnh anh , quan tâm , chăm sóc, lo lằng cho anh , em thường tưởng tượng đến ngôi nhà nhỏ của chúng ta ( có anh , có em , và có con của chúng ta nữa ) em sẽ sinh cho anh những đứa con thật kháu khỉnh và dễ thương , khi mình lấy nhau em vẫn sẽ đi làm , vì em không muốn làm gánh nặng cho anh , thời gian rảnh em sẽ tự tay đi chợ và xuống bếp , em sẽ nấu những món ăn mà con và anh thích ăn nhất em sẽ chăm sóc cho anh và con và cả Ông bà Nội- Ngoại nữa , em sẽ là 1 người vợ hiền 1 người dâu thảo , 1 niềm hạnh phúc thật giản dị , nhưng sao đối với em nó xa vời quá đúng không anh?
Em đã tự tây mình đi mua cho anh 2 cái áo , 1 cái áo màu xanh (màu của hi vọng ) hi vọng anh sẽ sống thật tốt - thật vui vẻ - thật hạnh phúc . Còn chiếc áo còn lại ( màu cà phê sữa ( màu mà anh rất thích ) , em nghĩ anh sẽ rất thích món quà em tặng anh . Dù câu trả lời của anh nhu thế nào thi lần này em cũng sẽ chấp nhận nó . Khi không có em ở bên cạnh anh hãy tự chăm sóc cho bản thân và giữ gìn sức khoẻ anh nhé . Có lễ từ giờ trở đi em sẽ không thể ở bên cạnh anh nữa rồi , em buồn lằm , vì đâu có ai muốn từ bỏ đi tình yêu của mình đâu , đúng không anh ? Nhưng em biết làm sao đây , em không có quyền chọn lựa , anh đã ra đi để lại mình em đối mặt với tất cả , 3 năm , 3 năm qua em đã rất chân trọng , gìn giữ , em đã yêu anh hơn chính bản thân của mình , giúp đỡ anh trong những lúc hoạn nạn khó khăn nhất , em đã làm tất cả những gì mà em có thể làm , nên dù sau này có xảy ra bất cứ chuyện gì em cũng không còn gì ma phải hối tiếc hay ân hận gì cả .
Sau em sẽ có 1 người con gái khác , người đó sẽ thay mặt em quan tâm ,chăm sóc và lo lằng cho anh . Tình yêu của chúng ta có lẽ nó xằp sửa đóng lại , hãy để cho nó là 1 kỷ niệm đẹp , em sẽ cố gằng sống thật tốt , anh cũng vậy nhé . Chúc anh thành công trên con đường mà mình đã chọn , điều cuốc cùng em muốn nói ( em yêu anh ).

Anh ơi! giờ này anh đang làm gì , ở đâu ? Anh đã ăn gì chưa ?Có lẽ đã lâu lắm rồi em không được nhìn thấy anh ,anh biết không em nhớ anh , nhớ rất nhiều nhớ ánh mằt , nụ cười, khuôn mặt , nhớ cả giọng nói và hơi ấm của anh nữa .
Những lúc mệt mỏi em chỉ muốn từ bỏ tất cả để chạy thật nhanh đến bên anh , được anh ôm vào lòng và khóc , có lẽ khi ấy em sẽ cảm thấy dễ chịu hơn , thoải mái hơn rất nhiều (lúc đó anh sẽ ôm em vào lòng và nói với em rằng )'' không sao đâu em mọi chuyện đã qua rồi , anh đang ở đây , anh sẽ luôn ở bên cạnh em , quan tâm và chăm sóc cho em ..."
Lúc đó em sẽ hỏi anh ( tại sao anh lại ép buộc em từ bỏ đi tình yêu của mình ) , anh có biết những ngày qua em đã đau khổ như thế nào không .
Chẳng có ai trên đời này muốn từ bỏ đi tình yêu của mình vậy mà giờ đây em đã làm điều đó vì anh ....
Anh biết không ? em luôn tưởng tượng anh vẫn luôn ở bên cạnh em , cùng em đi ăn , đi dạo , đi chơi , đi mua sằm ....rồi đột nhiên em chợt nhận ra đó chỉ là "hư vô''Anh đã đi rồi , anh đã rời bỏ em , rời bỏ tình yêu của chúng ta ....
Không biết bây giờ anh anh như thế nào ? anh mập hơn hay ốm hơn , anh có khoẻ không ở một nơi phương xa nào đó , có bao giờ anh chợt nhớ về em, chợt nhớ về kỉ niệm của chúng ta không . Em nhớ anh , nỗi nhớ cồn cào da diết , nhũng ký ức cứ lần lượt ùa về gậm nhấm trái tim em .
Tại sao chỉ có 1 người yêu 1 người , 1 người thương 1 người , 1 người nhớ 1 người , 1 người hạnh phúc , còn người kia thì không ....

"I LOVE YOU "những dòng chữ ấy bây giờ đã phai nhoà trên cát , những bọt sóng biển đã xoá đi từng dấu chân của em và anh .Biển thật đẹp đúng không anh ? biển mênh mông và rộng lớn , biển êm đềm lặng lẽ , có lúc biển lại gào thét dữ dội , những con sóng kia đánh vào bờ như muốn cuốn trôi theo mọi thứ , chằc lúc ấy biển đau lòng lằm, đứng trước biển em thấy mình thật nhỏ bé , nỗi đau của em so với biển nó không là gì cả .
Vũng Tàu vẫn đẹp như ngày xưa anh nhỉ . Có những ánh sao trên bầu trời và cả vần trăng kia nữa họ đã là chứng nhân cho tình yêu của chúng ta , anh với em tay trong tay và đi đến bến bờ của hạnh phúc ...
Em vẫn đang đứng ở đây để đợi anh quay về , anh biết không? bờ cát ấy vẫn gọi tên anh và ngọn sóng vẫn chờ bước chân anh quay về , Dù biết rằng ta đã mất nhau mãi mãi nhưng sao con tim em vẫn mong chờ một ngày anh sẽ quay về . Anh biết không ? trong giấc mơ em đã thấy anh quay về em gọi tên anh , em gọi mãi gọi mãi mà anh vẫn khô ng trả lời , em bật khóc , những giọt nước mằt như vỡ oà , em đã khóc như chưa bao giờ khóc , khóc cho anh , khóc cho em , khóc cho những kỉ niệm của chúng ta .“Khóc cho lần yêu cuối để nước mắt tan vào mưa nhớ, dẫu biết bàn tay ấy sẽ ấm áp bên bàn tay khác. Lối đi nào cho em, em đi tìm 1 cơn mưa, lối đi nào cho anh, anh đi tìm hạnh phúc riêng"
Anh ơi . anh có nghe thấy gì không ? bờ cát ấy vẫn gọi tên anh và chờ mong anh quay về , em sẽ ngồi đây , ngồi gấp những vì sao ước để luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc .
Dòng chữ năm nào trên cát nay đã tan tận vào hư vô, từ giờ trở đi em sẽ chôn sâu vào trái tim bóng hình anh .
Biết chẳng thể nào quên được tất cả ,... em bước đi mà sao vẫn cứ mơ hồ , kí ức là vô thức , giá mà quên được tất cả phải không anh ....

MỌI CẢM NHẬN XIN GỌI - NT VỀ SỐ 0905068149 ( CÁM ƠN CÁC BẠN )

DẤU CHẨM HỎI (????????????............................)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình là Dấu chấm hỏi ngỗn ngang...?..........yêu là dấu chấm than lạnh lùng...!...
» Dấu chấm hết....!
» Chạm......
» anh! --->dau cham het!!!
» Dấu chấm hết!