Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giá như anh .... Câm

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50595

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Giá như anh .... Câm  Left_bar_bleue0/0Giá như anh .... Câm  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Giá như anh .... Câm  Left_bar_bleue0/0Giá như anh .... Câm  Empty_bar_bleue  (0/0)

Giá như anh .... Câm  Empty
Bài gửiTiêu đề: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 11:11 am

Buồn cười nhỉ :) ... có ai lại muốn mình câm đâu chứ .... có lẽ lại thêm 1 lần nữa anh lại dối lòng rồi ....

Giá như anh câm .... thì có lẽ anh đả không để cho mình phải cất tiếng chào khi gặp em ... và anh đả không quen em ... em nhỉ :)

Giá như anh câm ... thì có lẽ anh đả không để cho mình nói rằng anh đả " quên quá khứ rồi " , quên cô gái của 3 năm trước , người giờ đả về thế giới bên kia :) ... thì có lẽ anh đả không tự dằn vặt mình khi mỗi lần đặt chân về đà nẵng ...

Giá như anh câm ... thì có lẽ anh đả không nói rằng " anh nhớ em , nhớ rất nhiều " mặc dù trong tim anh em vẫn luôn luôn tồn tại , ừ thì sao lại phải nhớ đến 1 người khi trong tim người đó lúc nào cũng tồn tại em nhỉ ...... thì chắc em đả không chán khi nghe những lời nói đó :) ..

Giá như anh câm ... thì có lẽ anh đả không nói " anh chờ em nhé " ..... để rồi chính em lại mất đi niềm tin vào anh bỡi câu nói đó ....

Giá như anh câm ... thì anh đả không để cho " nước mắt mình rơi " .... vì anh đả từng nghĩ rồi anh sẽ không rơi nước mắt vì bất kì 1 ai nữa ....

Giá như anh câm ... thì có lẽ khi mưa anh đả không để cho mình ướt sũng sau mỗi lần đứng lặng trên sân thượng nhìn về nơi nào đó ... và chắc anh đả không khóc ...

Giá như anh câm ... thì có lẽ khi em nói " đừng chờ em " .... và anh đả không trả lời là " mặc kệ anh " ... rồi thì bây giờ em đả mặc kệ anh thật rồi ....

Giá như anh câm ... thì có lẽ anh đả không để cho mình bắt đầu 1 cuộc kiếm tìm mới .... dù biết phía sau anh h.p đả xa vời ...

......................

............................

....................................

Khi mất đi con người mới cảm thấy tiếc và hối hận .... nhưng liệu lúc đó còn kịp ????

anh không biết :)

em có biết không ???

có ai biết không nhỉ :)

.....

Khi con người sinh ra thì họ đả mang suy nghĩ khác hẳn với những người khác ...

Vậy ... anh và em ... chúng ta cùng bước giữa dòng người tấp nập và hối hả ... để rồi tìm thấy nhau ...

Nhưng .... có lẽ chúng ta quá hiểu nhau .... nên để rồi ta cũng lạc nhau giữa cái dòng đời đó ....

Tương lai là điều không ai nói trước được ....

Nên đả từ lâu anh cũng bắt đầu không tin vào lời hứa :) ... mặc dù anh vẫn hứa ... anh nói dối ... :) ....

..............

...................

.........................

Giá như anh câm ... người ta nói trái tim là bắt nguồn suy nghĩ và lời nói của con người ... có đúng không nhỉ ??? ... nếu đúng như thế thì ... Giá như trái tim anh câm .... thì anh đả không có những xúc cảm - suy nghĩ - lời nói ..... làm cả em và anh tổn thương ....

..........

............

................

Nhưng .... em biết không :) ... nếu anh câm ... thì anh cũng sẽ viết lên đâu đó ... " anh yêu em "

Hạnh phúc và đớn đau được cảm nhận cùng 1 lúc .... cứ như vậy suốt 1 đêm .... Hôm nay .... Vẫn ở lại ...
http://nhimblog.tk
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 1:12 pm

ước gì em điếc để không phải nghe 3 từ anh yêu em!trái tim em hóa đá để không thể mở cửa đón anh!nhưng chỉ là điều ước!sự thật là!em yêu anh!Cl Đá Đểu!
Suốt tháng năm âm thầm em vẫn chỉ yêu 1 mình anh.thời gian vẫn tiếp nối cũng đã có đôi lần tưởng em đây đã quên anh quên đi hết ân tình.Rồi nhận ra khi yêu ai em vẫn có bóng hình.Hình của anh đi bên em không phải ai!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 3:21 pm

Có đôi lúc mình nghĩ giá như mình câm hay điếc thì tốt biết bao nhiêu tongue
cảm ơn bạn đã post bài này ,
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 11:20 pm

cảm ơn bảo ngọc và link đả đọc và chia sẽ cảm xúc :)
quyettran
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Châm ngôn sống : Ta là mưa! Mưa thì phải được tự do. Ta là gió. Gió thì sẽ không ngừng trôi. Và ta là ta. Ta sẽ mãi sống cùng thời gian.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54104

Bài gửiTiêu đề: Re: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 9:14 pm

Mình cũng muốn đc câm... Câm để không phải iêu, câm để không phải khóc khi người iêu mình rời xa. Nhưng dù thế nào thì mình vẫn phải sống và đi trên đôi chân của chính bản thân mình! Bạn cũng như vậy nhé :D
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitimeWed May 04, 2011 9:07 pm

ừ ... mình sẽ như thế ... cảm ơn bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giá như anh .... Câm    Giá như anh .... Câm  Icon_minitime

Giá như anh .... Câm
Trang 1 trong tổng số 1 trang