Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Người yêu dấu!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thuong.tao
Thành viên mới
Thành viên mới
thuong.tao

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : dam ngi,dam lam,dam chap nhan
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47457

Người yêu dấu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Người yêu dấu!   Người yêu dấu! Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 9:04 am

Từ lúc chia tay người ấy tôi đã trở thành 1 người khác,hoàn toàn khác.Không nói, không cười,chỉ thui thủi 1 mình.Cuộc sống của tôi như địa ngục,toàn màu đen không ánh sáng.Ngày lại ngày cứ thế trôi qua không có gì thay đổi nếu tôi không gặp được anh,người mà tôi yêu mến.
Anh đến với tôi ngoài những gì tôi tưởng tượng.Lúc đó,tôi bước vào năm đầu của 1 trường cao đẳng,và công việc làm thêm của tôi là "vác gạch",tôi gặp anh ở đó.Ấn tượng đầu tiên là 1 khuôn mặt bé nhỏ,ỉu xìu,ngày đầu tiên đi làm của tôi anh đã không nói 1 lời nào....
Khi đã dần quen việc,người đầu tiên nói chuyện với tôi lại là anh.Khác hẳn ngày bình thường anh thật gần gũi,và tôi nhận thấy anh thật đáng yêu.Hàng ngày tôi ao ước được gặp anh để rùi liên thiên suốt buổi về những gì đã xảy ra ở trên trường,điều đáng ngạc nhiên là anh đã lắng nghe hết.Cứ như vậy tình yêu đến khi nào cũng không hay biết nữa,chỉ biết rằng đến khi anh ngỏ lời nói yêu tôi mới nhận ra rằng mình vẫn còn quan trọng ít nhất là đối với 1 người.
Anh đến bên tôi thật nhẹ nhàng,âu yếm.Vực tôi dậy thoát ra khỏi màn đêm,để đi đến nơi mà toàn ánh sáng rực rỡ...................
Tôi đã yêu anh như vậy.Không biết chăm sóc bản thân để anh ngày đêm lo lắng,như trẻ con bắt anh phải chiều chuộng suốt ngày.Anh đã nói tôi là thiên thần của anh,để rùi đi bên anh suốt quãng đời còn lại...............
thienthanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthanh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : -Kẻ thù lớn của đời người là chính mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47317

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Người yêu dấu! Left_bar_bleue0/0Người yêu dấu! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Người yêu dấu! Left_bar_bleue0/0Người yêu dấu! Empty_bar_bleue  (0/0)

Người yêu dấu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Người yêu dấu!   Người yêu dấu! Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 3:47 pm

Bạn hãy chân trọng và gìn giữ những gì mình đang có ,bạn hãy làm những gì mà trái tim của bạn mách bảo , chúc 2 bạn luôn hạnh phúc .

Người yêu dấu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi