Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi sợ hãi trong tim.>>

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là món quà đặc biệt của cuộc sống.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51050

Nỗi sợ hãi trong tim.>> Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi sợ hãi trong tim.>>   Nỗi sợ hãi trong tim.>> Icon_minitimeSat Apr 09, 2011 9:58 am

đã bao lâu rồi mình đã quên đi cảm giác có ai đó chia sẽ...
đã bao lâu rồi mình không cò nhớ dc cách ôm 1 ai đó vào lòng...
đã bao lâu rồi trái tim mình không còn biết rung động ..hay chi vì nó đã đóng băng từ dạo ấy...
cũng đã từng thời gian đó mình không còn thức khua để viết những dòng tâm sự....
cứ mỗi ngày trôi qua mình vùi đầu với công việc , chỉ để muốn quên đi những tình cảm cay đắng về mối tìh của mình....

vậy mà thoáng chốc .....mình đã quên đi tất cả.... quên luôn cách nói chuyện và chia sẽ với 1 ai đó.
không còn nhớ nổi cảm giác đc chăm sóc 1 ai đó.. dc chiều chuộng ng con gái mình yêu...
nắm tay nhau dạo trên những buổi chiều....và cảm giácoom ai đó trong vòng tay.......

với mình cs bây giờ sao khó khăn đến thế......

nhìn dòng ng qua lai mỗi ngày ....những cặp tình nhân ... hay đôi khi là 1 cô gái trẻ bước ngang qua... mình lai tự cười khổ trong lòng.suy nghĩ những cô gái đó cũng giống như người trươc kia đều vì vật chất xa hoa mà bỏ rơi tình cảm của mình....
có phải vết thương ngày kia vẫn còn chăng. mà đến bây giờ mình đường như đã mất đi sự tin tưởng vào con gái.....

nghĩ lại trước kia mình không có gì cả...không vật chất tiền bạc ko công việc.. chỉ là 1 thằng sinh viên nghèo thì làm sao dám giữ cô ấy bên cạnh dc...

chỉ vì tiền bạc e đã ra đi ...chỉ vì cs đua đòi xa hoa mà em làm con tim tôi tan nát....thà trước kia ng đó không đến với tôi thì có lẽ tốt hơn...

nhưng mãi đến hôm nay ....khi mình đã có công việc ổn định sau khi ra trường..thì giờ đây mọi thứ sao không như cũ nhỉ....những gì mình trươc kia không có . bây giờ đã có rồi..

nhưng sao mình vẫn cảm thấy chán chường và muốn xa lánh đi tất cả...

đôi khi muốn đi tìm tình yêu rồi nghĩ lại sợ " không bít những cô gái thời nay còn chung tình hay không...." rồi mình lại bỏ qua....

cảm giác sợ.. mình mong ai đó có thể giúp mình trải qua nỗi sợ hãi này.....để có thể tìm dc niềm vui trong cs nhỏ bé......
đôi khi cầu mong nhưng dòngv chữ này đến với 1 ai đó ...có thể chia sẽ ..và mong dc cùng ai đó đi đến hết con dường...........
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nỗi sợ hãi trong tim.>> Left_bar_bleue0/0Nỗi sợ hãi trong tim.>> Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nỗi sợ hãi trong tim.>> Left_bar_bleue0/0Nỗi sợ hãi trong tim.>> Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi sợ hãi trong tim.>>   Nỗi sợ hãi trong tim.>> Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 6:17 am

em ah,người con gai trước đã để lại vết thương lòng khiến em hoài nghi tất cả về con gái nhưng chị tin rằng người con gái của em ở đâu đó chưa xuất hiện đấy thôi.
Một ngày em gặp đc ngy thực sự thì những cảm giác ấy sẽ xua tan đi
Chị hy vọng em sơm gặp dc 1 nửa của mình
dienkinhbocongan
Thành viên mới
Thành viên mới
dienkinhbocongan

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : vi moi nguoi
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 47415

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi sợ hãi trong tim.>>   Nỗi sợ hãi trong tim.>> Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 9:28 am

cái gì tơi rồi tới bạn ạ
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi sợ hãi trong tim.>>   Nỗi sợ hãi trong tim.>> Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 2:50 pm

bên cạnh bạn luôn có những người bạn muốn lắng nghe, muốn chia xẻ . hãy cố gắng hoà mình cùng mọi người bạn sẽ thấy dễ cảm thông hơn
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi sợ hãi trong tim.>>   Nỗi sợ hãi trong tim.>> Icon_minitime

Nỗi sợ hãi trong tim.>>
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» KHOẢNG TRỐNG TRONG ĐỜI CON thái san
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Uớc mơ trong đời(st)
» ĐÂY THÔN VỸ