Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51866

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Left_bar_bleue0/0cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Left_bar_bleue0/0cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Empty_bar_bleue  (0/0)

cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Empty
Bài gửiTiêu đề: cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....   cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Icon_minitimeSat Mar 26, 2011 9:27 am

có ai hỉu đc cảm giác của ng thứ 3 k? có ai bít dc là ng thứ 3 nó sẽ đau ntn k? có ai bít dc ng thứ 3 sau này nó sẽ ntn k? có ai bít dc tình iu của ng thứ 3 nó có thật zà tồn tại k....?...
Tôi iu a dc 7 tháng,7 tháng bên nhau rất là zui zẻ zà hp nhất cuộc đơi cửa tôi, chưa có ai trên đời này làm cho tôi hp, zui zẻ zà cảm thấy ấm áp khi dc ở gần bên a, dc nắm tay a, dc a ôm, dc a hôn...zà dc a iu lại như thế này....nhưng mà tại sao a lại đối xử zới tôi như zậy...tôi đã làm zì có lỗi zới a hay là tình cảm cũa tôi dành cho a chưa đủ để a đến bên tôi 1 cách chân thành...a lừa dối tôi...a nói zới tôi a chỉ iu mình tôi zà duy nhtấ 1 mình tôi...thế mà bây giờ a lại để cho tôi bít dc 1 sự thật zượt wá mức tưởng tưởng zà sự chịu đựng của tôi...tại sao zậy chứ? tôi đã làm zí có lỗi zới a àk...thà chính miệng a nói ra rằng " đó giờ tôi chỉ là ng thứ 3 thôi...." thì có lẻ tôi sẽ k như thế này đâu...zậy tại sao a lại k nói mà lại để cho ng khác nói zới tôi như thế này hả...?...tôi đau lắm a có bít k hả?...niếm tin, hy zọng, lòng tin, chờ đợi zà cả tình cảm của tôi nữa...sao a lại nở lòng nào mà đem ra đùa giỡn zà chà đạp nó như zậy hả...tôi đã làm zì có lỗi hờ a?...trong đằu tôi bây giiờ có nhìu câu hỏi " zì sao " lắm....zì sao a lại đùa giỡn zối tôi...zì sao a lại đem tôi ra mà làm trò chơi...zì sao a lại chà đạp tình cảm mà tôi đã dành cho a zậy...zí sao mà a lại koi tôi như là con ngốk zậy....bây giiờ tôi đau lắm...rất là đau a có bít dc điều đó k hả? a có hỉu dc cảm giác của tôi đa zì 1 ng...iu ng dó kòn nhìu hơn cả bản thân của mình k...tôi nghĩ là a k hỉu đâu cho nên a mới đối xử zới tôi như zậy đó...tôi thất zọng zề a nhìu lắm...mấy đêm nay tôi chẳng ngủ dc...chỉ ngồi nghĩ bùn zà k hỉu tại sao nước mắt cứ rơi mà k thể nào kìm lại dc...a hãy chỉ tôi làm sao đừng khóc zì a nữa, đừng bùn zì a nửa, đừng đau zì a nữa zà....đừng iu a nữa dc k zậy a....chưa bao giờ tôi đùa giỡn zà lừa gạt tình iu của a ấy thế mà a lại làm như thế zới tôi đó....thôi cho dù bây giờ tôi có nói zì thì chuyện nó cũng đã xảy ra zới tôi rồi....nếu mà có chọn thì tôi bít a cũng k bao giờ chọn tôi zì tôi k thể nào mà sánh dc...zới....vk...a mà...tôi sẽ từ bỏ...từ bỏ mọi thứ từ a...hy zọng, niềm tin, long tin, chờ đợi zà cả tình iu của tôi dành cho a nữa....zà a hãy nhớ điều này....
" Tôi k kòn iu a nữa....trước đó...bây giờ...zà mãi mãi zề sau cũng zậy......"
a hãy zui zẻ zà hp bên mái ấm của mình đi.....tôi sẽ k làm phiền a nữa...bây giờ zà zề sau...trả lại a tất cả đó....tôi k cần zì ở a đâu....sự lừa dối a đã dành cho tôi như thế này là wá đủ zới tôi rồi....hôm nay tôi ziết những dòng này cũng koi như là những tâm sự...những iu thương tôi dành cho a...zà cũng lả những đòng cuối cùng của tôi dành cho a....có lẽ tôi chỉ mãi mãi là ng đến sau zà là người thay thế của a thôi....tôi cũng phải buông tay thôi tôi k cần nắm những zì k thuộc zề tôi đâu....chào a!....người con trai k dành cho tôi.....
langlevoithoigian
Thành viên mới
Thành viên mới
langlevoithoigian

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : hãy viết những nỗi buồn lên cát để gió có thể thổi bay đi tất cả
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47777

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....   cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 12:58 pm

đọc bài này mình cảm thấy thật cảm xúc vì tâm trạng của bạn rất giống của mình, mình cũng đã từng như thế nên mình hiểu được 1 phần nào đó. Đừng buồn và hãy quên đi bạn nhé.Chúc bạn vui lên và cố quên tất cả bạn nhé
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....   cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Icon_minitimeSat Apr 02, 2011 9:56 am

^^ nếu như mà bạn cũng giống như mình mà bạn có thể wên dc zà zượt wa dc zậy thì tại sao mình k làm dc như bạn nhỉ... tongue
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Left_bar_bleue9/10cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Left_bar_bleue7/0cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....   cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Icon_minitimeSat Apr 02, 2011 11:15 am

bùn quá đi mất. toàn thư thất tình zí chia tay hem hà.híp. Crying or Very sad
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....   cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 12:49 pm

^^ đúng là toàn là thư chia tay zà bùn k àk bởi zì khi bùn mà k bít nòi cho ai bít hết nên phảỉ mượn những dòng như thế này mà để nói thôi àk zà đó cũng là những tâm sự zà tâm trạng của 1 ng nào đó zà mong là sẽ có 1 ai đó tâm trạng cũng như thế zà cùng chia sẻ đó bạn tongue
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....   cảm giác của người thứ 3 là zậy sao..... Icon_minitime

cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!
» Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!
» Giấc mơ của anh! (st)
» Cảm giác khi lần đầu tiên nhìn thấy giọt lệ cha!
» Bộ sưu tập viết về cuộc tình của tôi-sáng tác, sưu tầm (caihuuthanhvn)