Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi phải làm gì

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hoangLS
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangLS

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : bo? mac lam ngo* bo* di ma` song
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44493

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 9:10 am

toi da yeu 1 ng rat xinh nhung toi biet co ay K yeu toi ma chi? lua doi tc toi thoy.toi biet nhu vay nhung toi luc nao cung tu lua doi ban? than rang co ay yeu minh va minh tin co ay toi quan tam co ay nhung co ay K he` to? thai do. ji toi thay that. su chan nan? va toi da noi ct nhung toi K hieu sao co ay van niu' kieo/ va xin toi dung bo? co ay toi f? lam tn day, bn toi bao? dan ba` thuong yck ki? nt dung K? cac bn.?
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue1/10Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue2/10Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (2/10)

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 11:11 pm

trong tình yêu con người vẫn ích kỷ ! bạn đừng chắc cô ấy ! khi đã yêu cô ấy bạn hãy nghĩ tới trường hợp xấu nhất đi ! là bạn không bao giờ có cơ hội ở bên cô ấy! hay không có điều kiện để theo đuổi cô ấy ! cô ấy vẫn đang cho bạn cơ hội thể hiện, bạn hãy cố gắng làm trái tim cô ấy xúc động, hay dùng chính chocolate của bạn thôi thúc trái tim cô ấy ! chúc bạn thành công !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tomboy_ngoc_ngech
Thành viên mới
Thành viên mới
tomboy_ngoc_ngech

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44658

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 11:36 pm

Tình yêu! Theo mình thì có lẽ đàn bà hay đàn ông đều ích kỷ, nhưng hầu như ai cũng tự cho phép mình ích kỷ thì phại. Cái bạn có là tình cảm bạn dành cho cô ấy, nhưng bạn không có trái tim cô ấy (theo lời bạn nói là thế) thì mình nghĩ đã đến lúc bạn dùng lý trí được rồi, dẫu biết điều này là không đơn giản, còn về phần cô ấy, níu kéo hay gì đó..thì bạn cứ hỏi rõ ràng đi, yêu không cần hiểu, nhưng để giữ tình yêu thì cần phải hiều mà bạn. hiều nguyên nhân thì có lẽ mọi chuyện sẽ êm đẹp hơn....Với con mắt của người ngoài cuộc mình nghĩ thế thôi, mình còn non dại trong vấn đề tình cảm lắm, chúc bạn hạnh phúc!
Thân!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue8/10Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue10/10Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (10/10)

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitimeTue Feb 21, 2012 12:19 am

Trường hợp của bạn thì rất chi là giống mình nhưng mình may mắn hơn bạn là cô ấy không lừa dối tình cảm của mình. Bạn à tình yêu không ai xác định được cái kết của nó cả. Bạn đã yêu và nếu bạn đã sãn sàng cho tình yêu đó thì mình tin bạn sẽ có 1 quyết định đúng đắn hơn. Như những gì bạn chia sẽ thì mình nghĩ trường hợp của bạn cũng chưa đến mức độ nghiêm trọng cho lắm nên cũng dễ dàng cho bạn lựa chọn. Theo mình thì bạn nên tạo cơ hội để bạn và cô ấy có thể trò chuyện bằng mặt bằng lời để đi đến vấn đề tiếp tục hay không. Hy vọng bạn sẽ sáng suốt khi quyết định. Mình chỉ biết như vậy thôi còn quyết định thì do bạn. Chúc bạn thành công
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue8/10Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue10/10Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (10/10)

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitimeTue Feb 21, 2012 12:56 am

Để tạo thuận lợi cho việc đọc và trả lời bài viết mình Xin mạo phạm với đối với thành viên "hoangLS" về vấn đề sữ dụng ngôn ngữ chưa đúng cho diễn đàn. Vì để giúp cho cách đọc và trả lời bài viết nhanh chống và thuận tiện hơn nên mình xin nhắc nhở bạn hãy sữ dụng ngôn ngữ cho phù hợp với ý nghĩa của ngôn từ. Bạn nên chọn cho bài viết của mình những từ ngữ rõ ràng hơn bạn có thể chọn kiểu chử tiếng việt có dấu hoặc không dấu nhưng phải trình bày gọn gàng tránh những ký tự khó hiểu vào bài viết của mình để có thể dễ dàng kiểm soát hơn. Mong bạn sẽ hợp tác tốt để có một diễn đàn vnthutinh.com phong phú và sạch đẹp hơn.
Xin cảm ơn.
http://www.vuonyeuvn.com
hoangtu_ngoc
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangtu_ngoc

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Lẽ nào vay mà không có trả, sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45435

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue0/0Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tôi phải làm gì Left_bar_bleue0/0Tôi phải làm gì Empty_bar_bleue  (0/0)

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitimeMon Mar 12, 2012 7:10 pm

Không ai có thể chỉ cho bạn cách làm thế nào được cả, mà chính con tim bạn, chính nó đã và đang mách bảo bạn nhưng bạn không muốn lắng nghe mà thôi. hãy bình tĩnh và lắng nghe những gì con tim mình nói bạn à.

Người ta nói rằng yêu là không tính toán không cần đáp trả, thế với bạn, bạn nghĩ bạn đã yêu chưa nhỉ. Nếu chưa yêu thì hãy là bạn tốt rồi một ngày bạn sẽ tìm thấy tình yêu đích thực của mình bạn à. Còn nếu yêu thì có lẽ bạn không cần phải đặt câu hỏi topic này làm gì nữa, hãy hết lòng với tình yêu bạn có dù rằng không biết kết quả sẽ ra sao.

ps: bạn hãy xác định rằng bạn đang tìm người bạn yêu hay tìm người yêu bạn. Sau khi trả lời được điều này mình tin chắc rằng bạn sẽ biết "tôi phải làm gì"

Thân!
Sponsored content

Tôi phải làm gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi phải làm gì   Tôi phải làm gì Icon_minitime

Tôi phải làm gì
Trang 1 trong tổng số 1 trang