Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gởi Anh Người Đã Xa Em

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49056

Gởi Anh Người Đã Xa Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi Anh Người Đã Xa Em   Gởi Anh Người Đã Xa Em Icon_minitimeFri Apr 01, 2011 2:15 pm

Đã lâu lắm rồi em ko còn trao tới anh lời iu ,đã có lúc mình hỏi phải chăng sự kỳ diệu đó miên mang đến lạ thường .Trong cuộc sống em vô tâm ,trong tình yêu em lại càng ko dám bước vào .Bởi em bix nó chẳng phải là of em hay of anh .Buông tay nhau ra để em được bước ,buông tay nhau ra để anh thấy em cười ,mình dừng lại mọi chuyện sẽ chấm hết .Sóng gió sẽ đi qua ,trên con đường sẽ chỉ có em or anh mà thôi .Dừng lại....chấm hết....sẽ ko quay lại được phải ko anh ???Em bước đi là ko thể quay lại nữa ,ko núi kéo...ko dày vò nhau nữa đúng ko anh !!!
Gởi Anh Người Đã Xa Em 48c51a24_co%20thu%20hanh%20phuc%20goi%20la%20chia%20tay
Em khóc trong mưa chiều nhớ anh ,em iu mưa ,nhưng em cũng ghét mưa .Mưa rơi cho lòng em đau buốt ,mưa rơi cho lòng em tái tê....Vì đâu những chiều anh đi về 2 hướng ,lặng bước nhìn mưa có dáng người anh iu .
Gởi Anh Người Đã Xa Em B5ntbt
Đời dã chia cách đôi mình ,biết trước sẽ chẳng iu nhau thật nhiều . Nếu thời gian quay trở lại cái chiều hôm ấy ,em sẽ ko đến gặp anh...ko núi kéo anh...ko nói câu mình sẽ bắt đầu lại phải ko anh???....Giờ đây ai đau nỗi đau of em...ai buồn nỗi buồn of em...ai đi bên em khi bên anh đã có người anh iu .Bên em là mưa...là nước mắt...bên em chỉ còn lại nỗi đau ,đau xé lòng anh biết ko ??
Gởi Anh Người Đã Xa Em Chia-tay-10-do-2
Hôm nay mưa lại rơi quá khứ chợt ùa về bên em ,nụ hôn còn vương trên bờ môi ,hơi ấm còn đâu đây bên vòng tay giờ chỉ có em .Anh quay đi ,quay bước đi về nơi đó thật xa ,chỉ còn em mỗi nhớ ký ức về trong đêm vì sao đêm cũng ghét em .
Mưa ơi !!!sao anh bỏ em đi xa quá ,mưa đến mang cho em nước mắt ,mưa đi mang theo niềm tin và tình iu of em .Giờ đây em chôn tất cả trong đắng cay of anh hay em….anh có biết từng ngày em vẫn mong anh quay trở về ,em mong sao chỉ thấy anh sau màn mưa ,cơn mưa of nước mắt đắng cay .Và rồi em lại bật khóc trong nỗi nhớ vô hạn ,em cứ ngóng cứ chờ anh trong vô vọng…..
Gởi Anh Người Đã Xa Em 55253013-1254188075-chia-tay2
Thời gian trôi qua mau wa’ phải ko anh ???Anh đã đi xa em 1 quãng thời gian dài .Cũng bằng ấy thời gian Tình iu em đã chết theo anh ,em đã sống trong mộng ước of ngày xưa .Lòng em đau thật đau khi thấy anh bên người ta ,chuyện tình ta vỡ tan như mưa theo gió trôi về nơi đâu rồi anh ??Ngày xưa em gặp anh ko giống như anh ngày nay .Qúa khứ sẽ luôn bên em ,anh vẫn mãi trong em và cho dù có là quá khứ thì nó vẫn là of riêng em …

http://nhacuachuot.hi5.com

Gởi Anh Người Đã Xa Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau