Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cứu toi với các bạn ơi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
quanghoanh83
Thành viên mới
Thành viên mới
quanghoanh83

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là đấu tranh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47444

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cứu toi với các bạn ơi Left_bar_bleue10/10Cứu toi với các bạn ơi Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cứu toi với các bạn ơi Left_bar_bleue10/10Cứu toi với các bạn ơi Empty_bar_bleue  (10/10)

Cứu toi với các bạn ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Cứu toi với các bạn ơi   Cứu toi với các bạn ơi Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 10:58 am

Mình năm nay đã 28, sự nghiệp chưa thành công danh mới sơ sơ, tình yêu thì chưa có một mảnh để vắt vai. Mình làm ở UBND xã nên thường đi hoạt động đoàn. Cách đây 3 tháng mình có quen một cô gái rất xinh, sn 1987, tính tình rất dễ mến. Quan nhiều lần tương tự vói những cô gái khác nhưng trong mình vẫn không có lần nào cảm giác khác lạ như ở bên cô ấy. Mình thấy cứ nhớ, mong được gặp cô ấy. Tuy mình và cô ấy ở cùng một xã nhưng cô ấy đi học ở thành phố, cô ấy học trung cấp kế toán. Trước đây mỗi lần nhán tin hay diện thoại cô ấy rất nhẹ nhàng "dạ, thưa" đàng hoàng lắm. Linh cảm của mình thấy rắng cô ấy cũng rất vui khi ở bên mình. Ai ngờ, sự tình là như thế này: cách đây khoảng 5 ngày một tối nọ mình hoi quá chén có thể nói là không kiểm soát được tâm trang nữa, nhớ cô ấy quá mình liền điện thoại và nói rất nhiều, không biết có sai gì không nữa. Sáng hom sau mình gọi lại xin lỗi thì cô ấy cho người bạn nghe máy, trong giao thoại tôi đã phát hiện là khác giọng nhưng cô bạn cô ấy nói là "em đang bị ốm nên giọng nói có khác thường", cô ấy nói rằng rất giận tôi, và tha thứ cho tôi một lần này thôi, tôi rất mừng, và càng mừng hơn thế nữa là cô ấy nói: tại sao anh có tình cảm vói em mà nói vào những lúc say như vậy, anh nói khi khác có hay hơn không. tôi hạnh phúc biết bao khi nghe cô ấy nói thế. Ai ngờ ngày sau tôi gọi diện thoại thì cô ấy bảo: em có đau ốm gì đâu, là con bạn em nó nói chuyện với anh đó, nó nói lừa anh đó. khi đó tâm trạng tôi giống như rơi trên ngọn cây xuống vực thẳm vậy. Gời đây 2 hôm nay tôi gọi điện, nhắn tin cô ấy đền không trả lời. Tôi rất muốn về nhà cô ấy để nói hết tâm sự của mình với cô ấy vì tôi biết hôm nay chủ nhật là cô ấy sẽ ở nhà, nhưng tôi không đủ can đảm để về nhà cô ấy, hơn nữa tôi cũng chưa về lần nào vì mỗi lần găp nhau đều đi hoạt động đoàn và đi uóng nước cả. Bây giờ tôi không biết làm sao nữa, tôi mất hết lý trí rồi, cứ ngồi ngẫn người ra vậy thôi, không muốn làm gì nữa hết. các bạn hãy cho tôi một lời khuyên hay một cao kiến nào đi. tôi cảm ơn các bạn rất nhiều
loveandfriendship_2k6
Thành viên mới
Thành viên mới
loveandfriendship_2k6

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng vì một điều mình không có mà bỏ đi những thứ mình đang có...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47524

Cứu toi với các bạn ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cứu toi với các bạn ơi   Cứu toi với các bạn ơi Icon_minitimeTue Apr 05, 2011 9:36 pm

Bạn thân mến! Tôi cũng cùng tuổi với bạn. Cũng đấ có 1 thời yêu thương và dành hết những rung động đầu đời cho 1 người con gái nên tôi hiểu được điều đó. Sao bạn không đi gặp cô ấy ngay đi? Đừng chờ đợi người khác mang điều gì đó đến cho mình mà hãy tự mình tạo ra cơ hội cho chính mình. Tôi trước kia cũng đã một lân phạm sai lầm lớn. Đến bây giờ chỉ biết nói: "Giá như..." Hãy gặp cô ấy, nói những điều mà trong lòng bạn, trái tim bạn cần phải nói. Hãy vì hạnh phúc của chính mình.
Đọc tin này xong bạn hãy thực hiện liền ngay nhé.
Chúc thành công!

Cứu toi với các bạn ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang