Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mưa mãi yêu mình em!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tinhdonphuong1992
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhdonphuong1992

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : thanh cong den voi ai con hy vong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48230

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
mưa mãi yêu mình em! Left_bar_bleue0/0mưa mãi yêu mình em! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
mưa mãi yêu mình em! Left_bar_bleue0/0mưa mãi yêu mình em! Empty_bar_bleue  (0/0)

mưa mãi yêu mình em! Empty
Bài gửiTiêu đề: mưa mãi yêu mình em!   mưa mãi yêu mình em! Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 9:29 pm

anh là cơn mưa thu, còn em là cơn gió lạ. gió và mưa hoà quyện thôi bay bao muộn phiền, gột sạch những ấm u, cuốn đi dòng nứoc mắt để lại nụ cưòi ấm áp của gió và mưa. rồi một ngày kia kia, gió cất bứoc, chỉ còn mình mưa ngồi đây ôm nỗi nhớ trong vô vọng. gió đi xa rồi làm sao để gió quay về đây. mưa tự nhủ "khôg sao chỉ là gió đang tạm xa mưa mà thôi"
anh là cơn mua thu, còn em là cơn gió lạ. nếu em nguyện là mặt trời, anh ứoc mìh là trái đất. còn nếu em là hằng nga, anh sẽ là chú cuội. anh muốn chạy theo em để đc gần bên em. chiều nay mưa chợt ghé, cơn mưa phùn buốt rát tâm hồn, anh tự hỏi liệu cơn mưa này coá đem theo gió. và cơn mưa nào mag em về bên ah. phaj? chăng có cơn mưa phép màu sưỏi ấm tâm hồn ah. giọt mưa lạnh làm trái tim ah đau. cơn mưa bùn cuốn trôi thực lại, gieo long nổi nhớ ký ức xưa, cứa sâu vào tâm hồn này vết thưog mãi ko thể lành.

anh là cơn mưa thu, còn em là cơn gió lạ, một lời em muốn nghe ah chưa bao jờ nói, "gió ơi xin hãy về bên mưa, dù trái đất ngừg way mưa vẫn mãi mãi chỉ iu mình gió".
http://Tinhquaygot.wap.sh
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45610

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa mãi yêu mình em!   mưa mãi yêu mình em! Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 9:42 pm

mưa và gió, tình yêu của thiên nhiên
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
mưa mãi yêu mình em! Left_bar_bleue8/10mưa mãi yêu mình em! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
mưa mãi yêu mình em! Left_bar_bleue10/10mưa mãi yêu mình em! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa mãi yêu mình em!   mưa mãi yêu mình em! Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:13 pm

Anh xóa rùi đó được chưa! Anh chuẩn bị trở thành người tốt luôn rồi đó.
http://www.vuonyeuvn.com
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45610

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa mãi yêu mình em!   mưa mãi yêu mình em! Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:42 pm

Vâng, anh ngoan nhỉ? Đi chỗ khác đùa thôi, không làm phiền chủ topic nữa.... hihi
tinhdonphuong1992
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhdonphuong1992

Nam
Châm ngôn sống : thanh cong den voi ai con hy vong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48230

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa mãi yêu mình em!   mưa mãi yêu mình em! Icon_minitimeThu Nov 22, 2012 1:27 pm

hi không sao mà,
http://Tinhquaygot.wap.sh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa mãi yêu mình em!   mưa mãi yêu mình em! Icon_minitime

mưa mãi yêu mình em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?