Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Left_bar_bleue9/10Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Left_bar_bleue10/10Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !   Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 4:19 pm

anh ![b]
thời gian cứ thế nhẹ nhành trôi qua và tình cảm em dành cho anh đang dần một lớn lên trong em ! em yêu anh ..yêu anh nhiều hơn cả chính bản thân mình.em có thể mắc cho sức khoẻ của m như thế nào cũng đc.mặc cho cái rét khinh khủng có thể khiến em tưởng như chết đi vì lạnh.mặc cho m ốm thế nào cũng đc dù nặng đến đâu thì em vẫn không có khái niệm uống thuốc cho nhanh khỏi .em là vậy một cô gái sống vì ng khác hơn cả chính bản thân m.và cũng rất bướng nữa.anh đã bảo em như vậy anh yêu nhỉ?
từ trước khi gặp anh em đã suy nghĩ về m sau này em cảm thấy m làm cái gì cũng chỉ thích làm 1 m. thay vì đi chơi vs các bạn thì em lại ngồi trong lớp 1m suy nghĩ về cuộc đời này.khi trời mưa thay vì mặc áo mưa hay trú mưa thì em lại đi dưới mưa và không mặc áo mưa hay che ô.em đã mong rằng m sẽ bước đi trên con đường mưa ấy 1m và chỉ riêng một m m thui
em cũng đã nghĩ rằng nếu mai sau em có yêu ai thì em cũng sẽ không để cho ng đó biết vì em chưa đủ tin tưởng vào ty của ng khác.chưa đủ dũng cảm để có thể bước đi vs 1 ai đó chưa đủ mạnh mẽ để trải qua tất cả những cạm bẫy ở phía trước....tất cả chỉ là em chưa sẵng sàng bước vào một cuộc sống mà phần trăm đau khổ là nhiều....đấy đó là những suy nghĩ chưa thật sự trưởng thành của em...quá nhát
và rồi..đến khii gặp anh.1 ng con trai đã cho em biết thế nào là yêu thương biết thế nào là nhớ,biết thế nào là tình yêu mà cái thứ tình cảm ấy ngày xưa em đã không tin vào nó
biết đau sót khi anh không biết quý trọng chính mình.cảm giác ấy em chưa bao giờ có cả
anh đến mang cho em hi vọng vào một tình yêu tuyệt vời mặc dù m đã cho nhau không ít nước mắt anh nhỉ?.em hạnh phúc vì điều đó.......hạnh phúc vì có anh
anh đã dậy cho em biết làm thế nào để yêu anh nhiều hơn.anh đã
dậy em biết cách thê nào để thể hiện đc tình yêu chắt chứa trong em........yêu anh nhiều...

khi em nhận ra rằng m yêu anh đó cũng chính là lúc anh muốn rời xa em !
có lẽ khi ta sắp mất đi 1 cái gì đó thì ta mới biết nó chiếm một vị trí quan trọng trong lòng m như thế nào.và em đã nhận ra m yêu anh !yêu anh lúc nào không hay biết
anh nói ''có lẽ anh nên ra đi'' em chẳng hiểu vì sao nước mắt em lại rơi..nó cứ rơi hoài thui.nhanh nóng hổi rơi.......vội vàng lăn trên gò má em.....tim em nhói đau....cố gắng kìm nén nhưng không đc.muốn hét lên thật to rằng ''em yêu anh. anh có biết...'
không anh đã không biết đc điều này nên anh mới ra đi.....muốn nắm chặt lấy bàn tay anh cố gắng níu tay anh lại với lấy 1 tình yêu đã không còn thuộc về m nữa......em rất muốn cho anh biết cho anh biết điều em vừa nhận ra..rằng ''em yêu anh''........
nhưng em không thể không thể nói đc ra câu nối đó....cổ em nghẹn lời không thể chịu đựng nối chỉ biết để cho nước mắt lặng rơi vô tình như vậy thui....

sau những giọt nước mắt mà m đã mang lại cho nhau.và sau những lần con mưa kia làm xoa đi trong anh nỗi đau hay là càng làm nõi đau ấy thấm đẫm vào người anh anh đã hỏi em một câu hỏi mà khiến trái tim em lại loạn nhịp khiến em xao xuyến đến nhói lòng.........''hãy trả lời thật lòng cho anh biết tình cảm của em dành cho anh.em có yêu anh không?''
sao vậy anh ?tại sao lại hỏi em câu hỏi mà em thật sự chưa rõ ràng và chưa mốn thừa nhận nó đây???anh khiến em không thể lặng im vs nỗi nhớ anh bao đêm.không thể phủ nhận rằng m đã hạnh phúc biết bao khi nghe anh nói lời yêu !
khi xưa khi biết m yêu anh em cũng không nghĩ rằng m sẽ nói ra điều đó.em sẽ mang theo tình yêu dành cho anh cất giữ trong trái tim em cẩn thận.sẽ không cho anh biết mặc dù rất đau ..
nhưng em đã không làm đc điều đó anh sắp rời xa em rùi em cố kìm nén tình cảm em dành cho anh nhưng không đc.em ccố tự bảo lòng m rằng đừng nói ra.cố bảo m hãy chịu đựng....nó đau lắm anh biết không?......khi nghe anh nói em vừa đau lòng xót xa nhưng lúc ấy trong lòng em lại nảy sinh một tham vọng....tham vọng muốn đc ở bên anh muón đc yêu anh muốn anh biết tình yêu của em.liệu điều đó có sai không anh? em đã ích kỷ rùi đúng không?em đã không làm đc.nỗi khát khao dc nối tiếng yêu anh nó cứ dày xé bóp ngạt trái tim em......và rùi em đã làm đc điều mà em tưởng như k thể đó......1s để nói yêu anh ! mà quyết định trong 1h nó đã dày vò tiềm thức của em..nhớ anh vô cùng !
em đẽ nói lời yêu anh.tiếng yêu đó còn e ngại lắm anh biết không?
nói đc ra điều đó em cảm thấy m như vừa làm một việc gì đó rất có ý nghĩa đó.nhẹ nhàng hết cả người.dù anh có ra đi hay không thì em cũng đã học đc cách nối yêu anh tuy nó còn vụng về mang theo là sự e ngại....tình yêu vừa trao !
sorry ! I love you em yêu anh !

ngày tháng cứ thế trôi qua từ lúc nói yêu anh .cả em và anh đã có những giây phút thật hạnh phúc phải không anh?nhưng em vẫn lo sợ.sợ một ngày nào đó em sẽ mất đi anh.mất đi một hình bóng quen thuộc.........anh biết không?
ai khi yêu mà chẳng lo sợ như vậy chứ.không một tình yêu nào k gặp chắc chở.khó khăn m sẽ cố gắng vượt qua nha anh !ưm rất vụng về không biết làm thế nào để có thể giữ đc tình yêu của anh cho em.
em muốn m sẽ là ng có thể chăm sóc cho anh suốt cuộc đời này anh nhé !đến khi nào anh hết yêu em rùi thì em sẽ buông tay anh ra để cho anh đi tìm hp mới bởi em còn yêu anh rất nhiều

giờ này anh đang thi anh nhỉ?hôm nay em đã làm cho anh buồn nhiều rùi .cho em xin lỗi anh nhé ! em hiẻu cảm giác của anh khi nghe em nối vậy em thật sự không biết phải làm thế nào nữa...nhưng em yêu anh rất nhiều anh à !
em biết anh mong me học ở HN để m có nhiều toời gian ở bên nhau hơn.em cũng muốn như vậỵ nhưng em lại không thể làm như vậy.hãy hiểu cho em và tin vào tình yêu của em nha anh.
dù ở đau thì em vẫn luôn yêu anh trái tim em vẫn dành cho anh mà thui.em k dám nói trc mai sau như thế nào nhưng trong lòng em vẫn luôn tin m có nhau anh à !anh tin không?
những lúc m giận nhâu em buồn lắm chẳng biét phải làm gì để anh thôi hết buồn nữa

anh yêu à ! trái tim em đã lỗi nhịp khi gần anh đã bối rối rụt rè khi nói yêu anh đã đau như thế nào khi anh buồn.đã lo lắng thế nào khi anh bị ốm không chịu chú ý đến sức khoẻ của m.
phải nói sao đây hả anh?anh có hiểu tình em hay không?
em yêu và nhớ anh nhièu lắm !tình yêu của em !
yêu anh nhiều......
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Left_bar_bleue1/10Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Left_bar_bleue2/10Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !   Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Icon_minitimeSat Apr 02, 2011 12:21 pm

hoang yen oi, sao ban de nhieu dau 3 cham the? minh khong tich nhu the? hay lam ro nung cai do ra nhung dung bao h cố định nghĩa cái tình cảm ma bạn đang có
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tamtit
Thành viên mới
Thành viên mới
tamtit

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : tien trach ky hau trach nhan
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47655

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !   Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 11:18 am

cau mong moi buoc em di khong con don le !
nhung giot le sau khong lan dai tren go ma than thuong!
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Left_bar_bleue9/10Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Left_bar_bleue10/10Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !   Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 12:24 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
hoang yen oi, sao ban de nhieu dau 3 cham the? minh khong tich nhu the? hay lam ro nung cai do ra nhung dung bao h cố định nghĩa cái tình cảm ma bạn đang có
tại sao m lại để nhiều dấu 3 chấm như vậy ư?bởi vì mỗi cảm xúc trong m dều không thể diễn tả hết đc.dấu 3 chấm đã làm thay điều m muốn gửi tới anh ấy.nó không phải là k rõ ràng mà đó là diều mà m muốn ng m yêu anh ấy sẽ hiểu và cảm nhận tất cả bằng con tim
đó là quan diểm của tớ bạn ak !
tớ viết lên đây không phải để làm vừa lòng bất kì ai hay có ý muốn ng khác kkhen j cả mà m viết lên đây để bày tỏ nỗi lòng m.và cũng có thể như bạn nói đó là ''cố định nghĩa cái tc'' mà m đang có.nhưng điều đó là không đc sao bạn?
m chẳng thể làm khác đc m cũng chẳng giỏi thể hiện tình cảm của m để cho a ấy biết và hiểu.nhưng m lại không thể ngăn nổi nối nhớ tc trong m.bạn hiểu không vậy?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !   Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh ! Icon_minitime

Dù nơi đâu em vẫn mãi yêu anh !
Trang 1 trong tổng số 1 trang