Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi anh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
PhuongThao
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55090

gửi anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi anh!   gửi anh! Icon_minitimeSat Mar 07, 2009 11:11 am

Anh!
Ở nơi đó anh vẫn khỏe và công tác tốt chứ?Còn nhớ ngày nào chúng ta cùng nói chuyện với nhau thật vui vẻ nhưng bây giờ... E biết bây giờ anh đã thật sự quên em rồi nhưng em thì chưa thể quên được anh. Phải làm thế nào đây? Ngày xưa anh bảo muốn quên anh dễ thôi, em cứ cố quên đi thì sẽ quên được thôi mà. Em đã làm như thế nhưng không được. Có những lúc tưởng chừng đã quên nhưng có những lúc lại nhớ anh thật nhiều. Giống như lúc này đây em rất nhớ anh!
Người ta thường bảo mối tình đầu rất sâu đậm và khó quên.Anh chính là mối tình đầu của em nên quên anh khó quá! Em ước gì giờ này có thể gặp anh 1 lần nhỉ? Em sẽ quên được anh ngay thôi nhưng điều ước đó sẽ chẳng thành hiện thực đưọc vì giờ anh đã xa em lắm rồi.
Nhưng thôi bây giờ em sẽ thực hiện điều anh nói về em: " Em rất cứng rắn mà" .Thế nên giờ sẽ tập quen 1 cuộc sống vắng anh. Em sẽ làm được đúng không?
Trangpandas
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trangpandas

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55083

gửi anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi anh!   gửi anh! Icon_minitimeSat Mar 07, 2009 11:34 am

Cố quên lại càng nhớ, nên dặn lòng cố nhớ để mà quên bạn à. Mình cũng vậy mối tình đầu thơ mộng và hạnh phúc đã vụt bay

gửi anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang