Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : iu va iu
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 45983

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue6/10Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue8/10Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (8/10)

Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ   Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Icon_minitimeFri Feb 22, 2013 8:54 am

Anh...người con trai em yêu thật lòng...người cho em niềm tin...người cho em sức manh...nhưng giờ tất cả chỉ là vô nghĩa
Anh nói em là bạn gái của anh nhưng chưa một lần anh nói tiếng yêu em...nhưng lại nói tiếng yêu với người con gái khác...
Anh nói dối em là mẹ anh không cho anh quen em nhưng thật ra a nói như thế để anh dễ dàng quen với người con gái khác..
Em...giờ đây đang đau đớn và vất vả khi phải vượt qua những ngày không có anh...nhưng em nhất định sẽ quên được anh..
Em từng có ý định trả thù anh nhưng e sẽ không làm như thế vì em biết trả thù sẽ càng làm em tổn thương
Vì thế..
Em quyết định buông tay anh...để anh đi tìm hạnh phúc mới...hạnh phúc của riêng anh mà không có em bên cạnh

Anh đừng bao giờ chúc em hạnh phúc vì đối với em hạnh phúc là có anh bên cạnh
Mình chia tay nhé anh...

caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue8/10Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue10/10Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ   Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Icon_minitimeFri Feb 22, 2013 12:20 pm

Cố gắng lên bạn nhé, tình yêu không đơn thuần như mình mong muốn đâu bạn à. Chúc bạn vui vẽ
http://www.vuonyeuvn.com
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue70/100Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue991/1000Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ   Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Icon_minitimeFri Feb 22, 2013 2:16 pm

"Mình chia tay nhé anh..."
đau đớn quá! hụt hẫng quá ! bối rối quá ! phải không "miss_you" và sẽ còn lại những tháng ngày dường như vô nghĩa cười vui thoải mái tự tin hết mình. và...khóc cũng chỉ một mình và...nỗi buồn cũng chỉ mình mình mang..và...thời gian sẽ cho bạn hiểu nhiều điều nữa..vậy ....khi tình yêu không còn chúng ta vẫn vui vẻ ,vẫn sống và thảnh thơi bình yên và lặng lẽ lúc đó chúng ta nhận ra chúng ta trưởng thành sau một tình yêu
http://vnthutinh.com.vn
mjss_you
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mjss_you

Nữ
Châm ngôn sống : iu va iu
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 45983

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Left_bar_bleue6/10Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ   Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Icon_minitimeSat Feb 23, 2013 9:44 am

em cảm ơn 2 anh...em sẽ cố gắng vượt qua dù em biết là rất khó....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ   Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ Icon_minitime

Anh và Em giờ đây là 2 người xa lạ
Trang 1 trong tổng số 1 trang