Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao em phải thế này???...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la khong hoi han
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42664

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tại sao em phải thế này???... Left_bar_bleue0/0Tại sao em phải thế này???... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tại sao em phải thế này???... Left_bar_bleue0/0Tại sao em phải thế này???... Empty_bar_bleue  (0/0)

Tại sao em phải thế này???... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao em phải thế này???...   Tại sao em phải thế này???... Icon_minitimeTue Jan 01, 2013 7:16 pm

Không biết từ bao giờ em có cảm giác đơn côi như thế này. Có lẽ do anh đã tập em phải như thế này. Từ khi quen anh đến giờ, theo suy nghĩ của em. anh không trân trọng em như ngày trước. Anh từng hỏi em nếu có được hạnh phúc lần nữa em có trân trọng không? em thì rất trân trọng tình cảm của mình nhưng còn anh...? Đối với anh bạn anh là quan trọng hơn em. Nửa tháng rồi hai chúng ta không gặp nhau, sắp tới là hai tháng.
Hai tháng nữa anh mới gặp lại em vì em phải đi công tác ở Hà Nội. Vậy mà hôm nay anh cũng qua vì bạn anh vẫn hơn em.Có lẽ mình nên chia tay thôi anh à, em cần người để tâm sự, chia sẻ chứ em không cần người chỉ biết có bạn. Mình chia tay anh nhé!!!!...

nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao em phải thế này???...   Tại sao em phải thế này???... Icon_minitimeFri Jan 04, 2013 7:14 pm

Hic, chị ơi em hiểu tâm trạng của chị mà. Có lẽ lần đầu người ta đến với mình quá ngọt ngào, quá quan tâm... Theo thời gian họ thay đổi mình cảm thấy rất buồn. Em rất nhiều lần rơi vào trường hợp này đó. Chị đừng buồn nữa, vì nhiều lúc mình không để ý đến họ, họ lại quan tâm và trân trọng mình. Nhưng thật sự khó mà có thể thờ ơ được vì Tình yêu của chị đang cháy bỏng đó. Khát khao nhiều nên mong chờ nhiều. Chị hãy cố gắng vượt qua giai đoạn này, hãy luôn vui vẻ, tạo cho mình tâm trạng thoải mái chị nhé,
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Nữ
Châm ngôn sống : yeu la khong hoi han
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42664

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao em phải thế này???...   Tại sao em phải thế này???... Icon_minitimeMon Jan 07, 2013 8:45 pm

cam on e nhe chi se co gan
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao em phải thế này???...   Tại sao em phải thế này???... Icon_minitime

Tại sao em phải thế này???...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Anh phải làm sao !!!
» anh phải làm sao?????????????????