Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Tâm trạng : inspired
Nữ
Châm ngôn sống : Không ai có thể tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông.!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47899

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Left_bar_bleue5/10Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Left_bar_bleue9/10Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Empty_bar_bleue  (9/10)

Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.!   Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 11:55 am

Anh !
Giờ thì em và anh ko còn gì với nhau nữa rồi. Anh đã ra đi trong im lặng, ko một lời từ biệt, một câu giải thích. Anh để lại trong lòng em biết bao nhiêu đau đớn uất hận, nhưng em biết là anh cũng ko thể sống vui vẻ bên người con gái đó. Em quá tuyêt vọng và ko hiểu vì sao anh lại đói xử với em như vậy nữa. Anh đã lựa chọn người ta thì sao anh còn quay về và nói yêu em thêm lần nữa, để rồi giờ đây em cô đơn hụt hẫng thất vọng ko có một người thân để chia sẽ.
Đừng đỗ lỗi cho hoàn cảnh anh à, em biết rằng em và anh ko thể đi chung trên 1 con đường nên em sẽ chập nhận đây là sự thật, và hiển nhiên sự thật bao giờ cũng là sự thật hết.
Em sẽ sống tốt anh yên tâm nha. đừng lo cho em, anh hãy sống thật lòng với người anh chọn, mình em đau là quá đủ rồi, hãy sống hạnh phúc và đừng làm người ta đau lòng như anh đã từng làm em đau.
Em vẫn không trách anh nhưng em đã suy nghĩ lại. Anh có hiểu được những gì anh đã làm, vô tình như mũi dao đâm xuyên vào trái tim em Giờ đây, khi em cố quên đi vết thương lòng còn đang rỉ máu, thì người ta cứ thỉnh thoảng lại nhắc tên anh, hỏi về anh... Em sẽ nói gì và nên nói gì, có chăng là em đã yêu lầm một người? Không hiểu sao tình yêu có nhiều niềm vui và cũng lắm đau thương như vậy? Em mong những người con gái đừng nên dại dột như em, để tin người người lại phụ ta. Em sẽ vẫn là em. Nhưng có khi gặp lại, anh sẽ không còn nhận ra em nữa. Em chúc anh hạnh phúc với tình mới, đừng nhớ đến em, đừng bao giờ làm như vậy với một người khác nữa.
6 năm qua em sống chỉ biết có anh, nhưng từ giờ thì ko, em sẽ sống cho bản thân em, cho gđ, bạn bè nữa. Em sẽ nhớ mãi nhưng kỷ niệm mà chúng ta đã có. Em sẽ đánh dấu đây là bước ngoặc lớn nhất của đời mình.
Tạm biệt Anh, người em mãi mãi yêu.
Wink
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Left_bar_bleue10/10Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Left_bar_bleue10/10Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Empty_bar_bleue  (10/10)

Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.!   Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.! Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 10:56 pm

that pun poi vi 1 com tim da dat nham cho, thoi thi danh do loi cho 2 tu "so phan" ma thoi, dug ko p?

Em đã chấp nhận được sự thật này rồi anh à.!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chấp nhận và giá như...
» Em kô có diễm phúc nhận được tình yêu đó.......
» Yêu Em ... Anh Chấp Nhận Làm Người Đến Sau
» Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất