Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

34 ngày hạnh phúc!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hieucoivietlao87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hieucoivietlao87

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tất Cả Là Cuộc Sống
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 48217

34 ngày hạnh phúc!! Empty
Bài gửiTiêu đề: 34 ngày hạnh phúc!!   34 ngày hạnh phúc!! Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 11:25 pm

Crying or Very sad Em à ! Và rồi chuyện gì đến cũng đã đến rồi, cái điều mà anh sợ nhất cũng đã đến với anh. Không hiểu từ lúc gặp em thì con người anh thay đổi hoàn toàn, thay đổi mà anh chị em trong Công ty không ai tin nổi luôn đó em.
34 ngày qua thật sự anh rất hạnh phúc và vui vẽ. 34 ngày không lúc nào mà anh không nghĩ đến em, Em biết không quen em ma anh tính từng ngày, để mong thời gian qua nhanh để anh về Việt Nam để gặp em. 34 ngày không ngày nào ma anh không điện thoại và nhắn tin cho em ' có 2 ngày em ko bắt máy" lúc đó anh rất lo cho em. Và rồi cái đêm ngày thứ 34 này cái điều mà anh sợ nhất cũng đến với anh. Đó là em không chấp nhận tình cảm của anh dành cho em. Tình cảm thì thể ép buộc nhau được đúng không em nhưng với cái lý do là " em đã có bạn trai rồi" thì anh bao h tin vào cái lý đó của em đâu hay chỉ vì là cái lý do là quá khứ của anh. Anh mong em hãy nói lý do thực sự mà em ko chấp nhận tình cảm của anh dành cho em.
Anh nhớ lái cái ngày đầu tiên anh gặp em " 06/02/2011" đó cũng là ngày đầu tiên mà anh leo núi BÀ ĐEN đó em, Em biết không hôm đó anh thật sự rất mệt " 2 ngày trước đó anh không ngủ", nhưng anh cũng cố gắn đi cùng với em " ma2 anh công nhận em leo núi giỏi thật".
Rồi kể từ ngày hôm đó trong tâm trí anh lúc nào cung nghĩ đến em. Em biết không những ngày sao đó anh suy nghĩ rất nhiều. Anh nghĩ nếu quen em thì anh một nơi em một nơi, anh không muốn người mà mình thương lại phải chờ đợi mình " cách nhau 1 quốc gia mà em. Nhưng rồi anh cũng không thể làm được điều đó, bởi vì lúc nào anh cung nghĩ đế em. Anh ra đi đúng cái ngày mà phải ra anh phai hẹn em đi chơi rồi tặng quà cho em "14/02". Chắc chẳng có người con trai nào như anh. Em biết không truoc ngày 14/2 anh suy nghĩ tặng gì cho em trước lúc anh sang nước ngoài , anh hỏi rất nhiều người nhưng cũng biết tặng em món qua gì cho hợp bởi vì lúc đó anh quen em chưa được 1 tuần lễ mà. Và rồi anh cũng quyết định tặng em bài hát " Điều Ước Giản Đơn" em biết không lúc mà em gọi qua cho anh khi nhận được bài hát đó anh cảm thấy thật hạnh phúc và vui vẽ. Nhưng h thì " Điều Ước Giản Đơn" đã không thành sự thậtt rồi. Không biết những ngày sắp tơi anh sẽ ra sao nữa, koho6ng biết có còn là anh giống như 34 ngày trước đó không nữa. Em à! dù sao đi nữa anh cũng cám ơn em đã cho anh 34 ngày hạnh phúc và vui vẽ. Nhưng anh vẫn sẽ chờ em " Cô Bé Dễ Thuong" à. Bởi vì anh không tin vào cái lý do mà em nói với anh. Anh mong rằng em sẽ đọc được những dòng chữ này của anh. ANh nhớ em nhiều lắm " Cô Bé Dễ Thương". Chúc em có những ngày tháng sắp tới thậtt vui vẽ và hạnh phúc!!!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Bài gửiTiêu đề: Re: 34 ngày hạnh phúc!!   34 ngày hạnh phúc!! Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 9:40 am

Ngọc biết bạn đang buồn lắm, bạn cố gắng lên đi , cuộc tình này chưa đáng để bạn phải đau khổ quá thế đâu, yêu đơn phương thật khó mà , mình tin bạn sẽ có HP vì bên bạn vẫn có nhiều người quan tâm chia xẻ , hãy cố gắng lên nhé
http://http//:vietgiaitri.com.vn
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48966

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
34 ngày hạnh phúc!! Left_bar_bleue0/034 ngày hạnh phúc!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
34 ngày hạnh phúc!! Left_bar_bleue0/034 ngày hạnh phúc!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: 34 ngày hạnh phúc!!   34 ngày hạnh phúc!! Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 7:59 pm

có thể đó không phải là tình yêu đau bạn ah mà chỉ là sự ngộ nhận mà thôi,chỉ 34 ngyaf mà lại cách xa nhau nữa nên bạn không hiểu hêt người mà bạn giành tình yêu ấy đâu.chúc bạn hạnh phúc nhe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 34 ngày hạnh phúc!!   34 ngày hạnh phúc!! Icon_minitime

34 ngày hạnh phúc!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» 34 ngày hạnh phúc!!
» Chương trình:Quà tặng âm nhac
» Ta ơi, phải quên thôi! Ngày mai anh hạnh phúc rồi
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc