Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ý kiến về chữ ký của linkmeo

Go down 
Tác giảThông điệp
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56320

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ý kiến về chữ ký của linkmeo Left_bar_bleue0/0ý kiến về chữ ký của linkmeo Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
ý kiến về chữ ký của linkmeo Left_bar_bleue0/0ý kiến về chữ ký của linkmeo Empty_bar_bleue  (0/0)

ý kiến về chữ ký của linkmeo Empty
Bài gửiTiêu đề: ý kiến về chữ ký của linkmeo   ý kiến về chữ ký của linkmeo Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 5:37 pm

gởi bạn linkmeo, mình có ý kiến thế này xin góp ý với bạn. nếu có gì không phải mong bạn thông cảm, bởi đây chỉ là cảm nhận của mình.
cái phần chữ ký của bạn ấy, hiển thị trong mỗi bài viết, mọi người đều đọc được, hình như hơi... thì phải, bạn có cảm thấy như vậy không? mong bạn đừng giận
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

ý kiến về chữ ký của linkmeo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ý kiến về chữ ký của linkmeo   ý kiến về chữ ký của linkmeo Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 2:03 pm

chào bnạ!
thứ nhất:chữ kí của tôi!hok vi phạm nội quy rum!
thứ 2:bạn đọc chữ kí của tôi có lẽ là bnạ cũng đọc những bài viết của tôi!1 người đọc tâm sự của tôi như vậy!tôi cảm ơn nhiều!tôi sẽ sửa lại nó!tks bạn nha!

ý kiến về chữ ký của linkmeo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhớ linkmeo
» Nhân vật của tuần này (17/5-23/5) đây: LINKMEO, mọi người vào
» anh admin em oi em co y kien ne
» sự kiện mới
» CÁC BẠN VÀO ĐỌC VÀ CHO Ý KIẾN NHÉ