Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???

Go down 
bassluck
hoangyen
huudat
7 posters
Tác giảThông điệp
huudat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huudat

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Tôi không tin vào số phận , Âu cũng là số phận
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52244

Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 8:02 pm

mình yêu em đã gần 2 năm mà ko thể nào lây động con tim em ! vì từ lâu em đã yêu đơn phương một người con trai khác . !!! Crying or Very sad
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48920

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue9/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue10/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: PHẢI LÀM SAO KHI YÊU ĐƠN PHUƠNG MỘT NGƯỜI YÊU ĐƠN PHƯƠNG???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 7:33 pm

anh phải làm gì đây khi trong tim anh chỉ có em mà tim em lại dấu một bóng hình mà hình bóng ấy không phải là anh?
anh đã yêu em bằng tất cả những gì anh có ty duy nhất anh đã giành cho em nhưng tại sao trong tim em vẫn không giành một chỗ đứng cho anh vậy em?
anh biết em đã yêu ngkhac nhung em yêu ak` chẳng lẽ ty anh giành cho em chưa đủ để cho em cẳm động ư? anh phải làm gì đây hả em???
---anh ak` em hiểu và em rất cảm ơn anh đã giành tình cảm cho em nhưng phải làm sao đây khi em không thể gạt bỏ đi ng mà em đã yêu đơn phương bao lâu nay?mặc dù là yêu đơn phương nhưng em cảm thấy thật hp a ak`em cảm thấy mỗi ngày trôi qua vs em rất ý nghĩa
em đc nhìn thấy a ấy hp đc nhìn a ấy cười nụ cười ấy đã mang lại cho em nghị lực niềm tin trong cs.mặc dù ty chỉ đến từ nơi con tim em nhưng vs em như vậy là đủ rùi
em đc nhìn thấy ng em yêu hp mỗi ngày đó là điều hp trong đời em rùi a ak`
Nếu yêu mà không đau yêu mà không rơi lệ thì ty ơi nó sẽ nhanh ra đi
yêu đã là 1 niềm hp rùi b ak` đừng hỏi phải làm gì trong khi con tim b vẫn cứ yêu đơn phương như vậy.cứ yêu đi không cần biết ty của m có đc đền đáp hay không b nhé!
vì khi yêu b nên chấp nhận những gì thuộc về ty
chúc ty của bạn sẽ thật bền vững và hi vọng một ngày nào đó cô ấy sẽ quay lài và sẽ bắt gặp đc niềm hp đến từ nơi bạn!!!!!
thân.....
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51226

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue10/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue1/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 7:57 pm

Vậy là trong trường hợp này bạn cũng đang yêu đơn phương người ta đó thôi! Vậy là bạn có câu trả lời cho chính mình rồi đấy! Chúc bạn mau vui!
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50282

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue0/0Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue0/0Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 8:44 pm

nhãm ! tự dưng ca'i phi' thơ`i gian + tuổi thanh xuân cho ng hok co' ti' tình cảm với mình
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Điểm : 51226

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue1/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 9:43 pm

mèo quai biết gì mà nói. Người ta đang yêu và là người trong cuộc thì làm sao sáng tỏ như người ngoài được. Nếu sáng tỏ thì cần gì phải trợ giúp chứ!
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48920

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue9/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: PHẢI LÀM SAO KHI YÊU ĐƠN PHUƠNG MỘT NGƯỜI YÊU ĐƠN PHƯƠNG???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 12:55 pm

whitecat87 đã viết:
nhãm ! tự dưng ca'i phi' thơ`i gian + tuổi thanh xuân cho ng hok co' ti' tình cảm với mình
b ak` m lại không nghĩ như b đâu
nếu bạn thực sự cảm thấy phí thời gian vào 1 ng không có tình cảm vs m thì như b y' liệu có phải là yêu không?
khi con tim biết nhớ biết thương 1 ai đó thì đâu có dễ dàng nói không yêu nữa là đc đâu
nếu nói đơn giản như bạn thì trên đời này chẳng ai khổ vì tình hết
đc yêu 1 ai đó đã là hp rùi còn việc có đc đền đáp lại tc ấy hay không thì phải phụ thuộc vào ng m yêu
nếu chưa yêu mà đã có quá nhiều tính toán hơn thiệt thì m nghĩ sẽ khó tim đc ng m yêu
tại sao ta không bước đi đã cứ yêu đi đc khóc vì một ng đc yêu 1 ng m thấy cũng hp mà bạn
có thể suy nghĩ của bạn và m khác nhau nhưng mà m thấy yêu là bất chấp tất cả kể cả ng đó không yêu m
mà trong cs này mấy ai yêu mà đc đc đền đáp lại ngay cơ chứ
ai khi yêu đều mong muốn ng m yêu cũng yêu m.ai mà chẳng mong đc sống trong biển tình
nhưng cái hp cao ấy liệu m có cơ hội giành đc k?
............trong tình yêu đừng bao giờ nói hai từ hối hận.......
yêu là sự thăng hoa của tâm hồn là một sự thay đổi cho 1 con ng
phải biết đau phải biết nhớ rùi biết khóc thế mời là yêu..........
hjhj
timtinhyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
timtinhyeu

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : điều đáng sợ nhất là nỗi buồn cô đơn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48227

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 2:33 pm

tình yêu sao mà khó nói thật mang lại nhiều cảm xúc quá.vui buồn hạnh phúc khổ đau.dẫu biết thế nhưng ta ko thể ko yêu dúng không nào.mà thôi yêu đơn phương mang nhiều nỗi buồn lắm.hãy đối diện sự thật và tim một bến đỗ tốt hơn.hãy làm những gì tốt cho cả hai.rồi mọi chuyện sẽ qua thôi mà
Anh vẫn biết em đã chẳng của anh
Của ai đó có lẽ anh không biết
Nhưng trái tim anh vẫn hoài tha thiết
Cảm nhận cùng em vị đắng của tình yêu...

Em cũng đau vì thiếu vắng người yêu
Anh cũng đau, đau vì yêu lạc lối
Trong trái tim có chi mà mang tội
Mang tội yêu người, người không riêng ta

Em đừng khuyên anh tìm giấc mơ hoa
Với ai đó bằng tình yêu họ có
Em đã hiểu tình yêu là kẹo nhỏ
Tan dần rồi, có dễ ngọt thơm hơn?

Trong tủi buồn hay tha thiết, cô đơn
Anh vẫn mãi có đâu hờn trách
Chuyện tình yêu muôn đời trong trang sách
Chỉ đẹp khi tình dở dang thôi...

Anh làm thơ giãi bày những chơi vơi
Anh làm thơ để che đầy khoảng trống
Nhưng chiếc thuyền mơ gặp cơn biến động
Chở những mong manh theo sóng tan nhanh

Cũng có những lần anh bắt gặp hạt mưa long lanh
Như giọt nước mắt trong ngần em nhỏ xuống
Giọt nước nước mắt sẽ vơi đi phiền muộn
Nhưng em ơi anh nào có được để phai đi...

Dù em bướng bỉnh, nông nổi điều chi
Nhưng đó là lời lẽ trái tim em mách bảo
Đối với anh chàng trai cao ngạo
Gục ngã thật lòng khi đối diện cùng em

Mong em sẽ gặp được những dịu êm
Và em sẽ là nàng tiên hạnh phúc
Dù dòng đời bến trong bến đục
Anh mãi mơ về em...ở phía không em.
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Điểm : 54283

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 2:53 pm

yêu đơn phương ....
mình có tình cảm đơn phương vs 1 người (nhưng mình biết có lec cũng ko phải tình yêu ) và tình cảm ấy đã là động lực giúp mình những năm tháng dài 3 năm,4 năm và có lẽ là cả bây h mình vẫn cảm thấy vui khi nghĩ về tình cảm đó . mặc dù đã có lúc tc ấy nhạt nhoà nhưng mình đã từng nghĩ yêu đơn phương tốt hơn 1 tình cảm mà yêu nhau rồi chia tay .
huudat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huudat

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Tôi không tin vào số phận , Âu cũng là số phận
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52244

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 5:58 pm

không biết bao giờ trái tim mình sẽ rung động trước người con gái khác !!
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là một vấn đề Và chúng ta phải giải quyết vấn đề đó...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48426

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Left_bar_bleue4/10Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 6:35 pm

Chuyện này là chuyện bình thường trong cuộc sống.yêu một người bao giờ chẳng phải đau.k đau thì đâu phải t/y thật sự.quan trọng là chính ta phải tạo cho người mà ta đang yêu cảm giác ấm áp.ta phải quan tâm,an ủi giúp cô ấy vui vẻ.có lẽ bây giờ cô ấy k nhận ra được sự quan tâm của ta.nhưng lâu dần cô ấy sẽ biết ta là người luôn luôn ở bên cạnh cô ấy.luôn giúp đỡ cô ấy.bên cạnh cô ấy khi cô ấy buồn.và chắc chắn hôm đó sẽ là ngày hạnh phúc nhất đời ta...Cố lên nha các bạn yêu đơn phương...^^
https://www.youtube.com/watch?v=7R5tK6WLjTc&feature=related
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???   Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ??? Icon_minitime

Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» YÊU ĐƠN PHƯƠNG...LÀ NGƯỜI ĐẾN SAU
» Gửi anh- Người phương xa.
» Mọi người ơi em phải làm sao đây????
» Nỗi buồn người đơn phương
» noi buon nguoi don phuong