Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

ghen chỉ vì quá yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 30113

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
10/10  (10/10)
Nội tâm:
10/10  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: ghen chỉ vì quá yêu   Wed Mar 02, 2011 10:51 pm

E hay hỏi anh "vì sao lại yêu em?", a trả lời a ko biết, a chỉ thấy yêu, rất yêu e mà thôi. Giờ e hỏi a vì sao chúng ta lại trở nên như thế này thì a có hàng vạn lý do để giải thik cho điều đó. Ko phải là a đã thay đổi hay là em vô tâm, "vì tình yêu đến một lúc nào đó sẽ trở nên như vậy", có thật là như thế không anh nhỉ?
Dạo gần đây anh hay hờn ghen bóng gió với e, e ko trách a, người ta thường nói có yêu thì mới có ghen, nhưng em rất buồn vì tại sao a hiểu là e chỉ yêu a mà vẫn còn hay ghen vặt như thế. Bạn bè nói với e a làm như vậy ko sợ e sẽ chán hay sao, e im lặng, e cũng chẳng biết e có như vậy ko nữa, e ko bao giờ ngưng yêu anh nhưng e sợ sẽ có một ngày e như thế, cảm thấy chán nản vì thói ghen tuông mù quáng của a. Dường như e ko còn cảm thấy háo hức mỗi khi ra gặp a và kể a nghe những chuyện buồn cười của e và tụi bạn e nữa, lúc nào e cũng thấy lo lắng mỗi lần ngồi nói chuyện với thằng bạn rất thân của e vì e ko biết a có nghĩ lệch lạc gì hay ko nữa. Nếu e ko nói với a thằng bạn e ko như mấy thằng con trai bình thường khác thì dám chắc a cũng đâu chịu để yên cho e chở nó ra đường mua đồ, e đã phải xin lỗi thằng bạn ấy rất nhìu vì đã để anh nghĩ nó như vậy nhưng e chẳng còn cách nào khác, may là nó hỉu e nên ko chấp nhất làm gì. E ko yêu cầu a lo lắng đầy đủ cho e, e chỉ mong a lắng nghe e nhìu hơn, đồng cảm cùng em những khó khăn, vui buồn hàng ngày, e chỉ cần một mình a bên đời e như vậy là quá đủ với em rồi a ak. Hãy hỉu e nhìu hơn a nha...!!!

"Tình yêu là con dao. Nó đâm nát con tim hay có khi nó khắc sâu vào tim ta những vết khắc diệu kỳ và sẽ theo ta đến cuối đời. Tình yêu là một cảm giác tuyệt vời nhất. Nó có thể truyền cảm hứng và đem đến cho ta niềm vui sướng và sức mạnh."
Xem lý lịch thành viên

ghen chỉ vì quá yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang