Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy giúp anh quên em được không em...

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là món quà đặc biệt của cuộc sống.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51050

Hãy giúp anh quên em được không em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 11:25 pm

Tình đầu khó phoi pha phải không em.anh xin lỗi vì đã không quên được em.Em đã 2 năm trôi qua rồi mà giờ đây trong anh chi toàn la đen tối .đến lúc này anh không thể nào chịu đựng thêm được nữa .anh đã bất lực khi đã muốn quên em. Đó là điều anh nhận ra trong lúc này là không thể .anh đã cố tìm mọi cách để quên em. Xoá blog ...xoá nick em ....số phone....tất cả hình anh của em ..tất cả mọi thứ....anh đã cố xoá tất cả những gì anh có thể chỉ để cố quên em..nhưng rồi anh nhận ra rằng anh không thể ...tháng ngày qua anh tự dày vò thân xát mình ...cũng chỉ vì những hành động ích kỉ trước kia của mình.ngày em ra đi anh cố gắng tìm mọi cách để dày vò em.làm cho em đau khổ thật nhiều.đúng ..đó là thứ anh làm trong lúc đó.anh như diên dại.tìm mọi cách để dày vò em trong cả những suy nghĩ của mình.rồi tất cả những điều đó suốt bao tháng ngày qua khiến anh vật vã trong suy nghĩ của chính mình.em ơi ..tatas cả những điều đó nào có làm anh vui đâu ...hoàn toàn đều trái ngược ...anh không thể nào quên được em .bằng cách nào đó em đã khắc tên hình ảnh em trong tâm trí của anh .cứ khi anh muốn gặt bỏ em ra ngoài là cứ như anh đang tự lấy dao cắt tim mình .tất cả những nỗi đâu đó ám ảnh anh suốt tháng ngày qua.làm ơn em hãy chỉ anh cách nào để có thể quên được em .với anh giwof là không thể .cứ nghĩ những gì anh đã làm đối với em.anh thật sự hối hận ....anh xin em hãy tha thứ cho anh.dù anh bit bây giờ ddieuf đó là không thể nữa rồi .cứ coi như đây là cách em giải thoát cho anh khỏi sự tù đày mà chính anh đã gây ra.hãy giải thoát cho anh để anh có thể tiếp ruc cs của mình.với anh anh dường như không thể lấy em ra khỏi tâm trí của mình.cho dù chỉ là 1 giây mà thôi.hay giúp anh được không em.khi qua khứ qua đi anh có rất nhiều thời gian để ngẫm nghĩ.luc ddauf anh cứ ngỡ là times se làm cho anh quên được em.nhưng còn những nỗi đau kia là gì.bây giờ anh mới hiểu đó là vì anh còn yêu em.anh yêu em rất nhìu.nhưng rồi chính tình yêu đó anh đã huỷ hoại n ó ...băng cách của mình ...bằng hành động của mình ....anh đã biến yêu thuowng thnahf thù hận suốt những tháng ngày qua.để rồi chính điều đó giờ đây dày vò anh từng chút 1....anh thật ngu ngốc khi không nhận ra tình yêu của em dành cho anh nhìu như thế nào.vậy mà anh huỷ hoại.huỷ hoại nó cungxx như huỷ hoại chính anh lúc này. Hãy giúp anh nhé em.hãy giúp anh quên em ...vì giờ anh đã không thể làm d điều này .anh đã thua trong chính cuôc̣c chơi của mình Hãy xoá sạch kí ức của em trong tâm trí anh.để anh có thể trở lại con ng bình thường được không em.
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Hãy giúp anh quên em được không em... Left_bar_bleue9/10Hãy giúp anh quên em được không em... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hãy giúp anh quên em được không em... Left_bar_bleue10/10Hãy giúp anh quên em được không em... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 14, 2011 11:47 am

tại sao ta cứ phải cố quên khi mà nỗi nhớ đong đầy?
tại sao lại cứ phải dày vò nhau khi 2ng đã không thuộc về nhau?
mún nhớ thì hãy cứ nhớ đi b ak`đừng cố gắng quên đi khi mà ta không thể
nỗi đau ấy đến 1ngày nào đó nó sẽ ngủ yên
m mong là như vậy
m khô
ng biết nói gì hơn nữa bởi m thật sự cũng không biết nên khuyên b như thế nào nữa
có thể b đã không đi dúng con đường m thui
b hãy mở rộng lòng m hơn nhé
mong b sẽ vượt qua đc nỗi đau này
.........Thân......
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 7:17 am

cám ơn nỗi đau có thể mất.... cám ơn hạnh phúc có thể qua.....
va đó la cái ng ta thường gọi . đó là . tinh yêu.... hạnh phúc và đau khổ......... cyclops
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Hãy giúp anh quên em được không em... Left_bar_bleue9/10Hãy giúp anh quên em được không em... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hãy giúp anh quên em được không em... Left_bar_bleue10/10Hãy giúp anh quên em được không em... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 2:31 pm

hoa''em luôn ở trong tâm trí anh'' b đã bao giờ nghe bài hát ấy chưa?
dù sao ty là vậy mà
hãy sống thật tốt để bù lại quãng tg đã qua b nhé
m nghĩ b sống tốt thì ng con gái kia cũng sẽ tha thứ cho mọi lỗi lầm của b ma thui
điều đầu tiên là b hãy tha thứ cho chính m đã để tâm hồn b đc giải thoát có thể nhẹ nhàng hơn
khi viết những lời này cho b m đã có những suy nghĩ rằng nhất định ng đến sau sẽ mang lại hạnh phúc cho b đó
hãy vững bước tự tin lên b nhé
và đừng bao giờ làm cho ng m yêu đau khổ b còn yêu mà hãy làm tất cả những gì b có thể giờ đây còn có thể cho ng b yêu b nhé..........
chúc b sẽ vượt wa và sẽ tìm đc bến bờ hp vững chắc
..................Thân gửi....................
cherry HOÀNG YẾN bom .........
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 4:28 pm

bạn nói chuyen nghe rất hay. cám ơn bạn.. mà chắc bạn cũng đã từng yêu ..đúng hok nè...
chắc bạn rất hạnh phúc đúng hok...hihi...
có thể chia sẽ cùng mình hok.../?
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 1:12 pm

ak` m uk?
yêu ak`?
m k biết m chỉ biết khi đọc những dòng mà b viết thì m nghĩ sao nói vậy thui b ak`
thế theo b thì ng con gái kia phải làm gì thì b mới có thể quên dc ng con gái đó vậy?
m hỏi thật đấy
trả lời m nhé vì m nghĩ rùi sẽ có một ngầy nào đó m cũng cần làm 1 việc nào đó để làm cho 1ng wên m
m mong nhận đc câu trả lời từ bạn
.........Thân..........
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 2:04 pm

hạnh phúc ư?hay chỉ là nước mắt?
điều đó không ai biết đc b ak`
nhưng thật sự thì có nước mắt rùi mới có nụ cười niềm hp trong ty đc
hjhjhj m chỉ nghĩ như vậy thui ak`
b có nghĩ như vậy không?
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeFri Feb 18, 2011 4:51 pm

uhm. gio` thì mình đã hỉu... hihi. vay là có nước mắt mới co' hp...vậy mình có nc mắt rùi ...........
mà hạnh phúc ở đâu cũng chưa thấy nữa............. lol! phai di kiem thui,,hic hic...

hok bit o 4Fum co ai chua co' ng iu chua nhi?.... để mình làm wen...hihi. bit' dau tim dc 1/2 thì sao bạn ha.... ban có nghĩ là mình có thể dc hem
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:40 am

hãy cho e biết em phải làm gì để anh quên đc em hả anh?
em chẳng biết phải làm gì trong khi tg cứ thế nhẹ nhàng trôi qua và tình cảm anh giành cho em ngày càng sâu đậm hơn càng yêu em hơn.mỗi tin nhắn của anh là một lời nói yêu em.lần nào cũng vậy ngoài nội dung khác anh thường thêm 1 dòng chữ' ''Anh mãi mãi yêu em''
anh đã nói vs e rằng nếu e tìm đc ng mà e yêu và ng đó có thể mang lại hp cho e thì e hãy cứ yêu đi.nhưng anh có biết không?e nhìn thấy niềm tin hi vọng trong anh về chuyện tình mình thật sự e không muốn nhìn thấy anh thất vọng thật sự e không mún anh lại rơi nước mắt nữa
vậy anh nói đi làm sao mà em có thể dám bước đi bên ng khác đc chứ?
trong em giờ đây chưa thể yêu anh nên e sẽ không bước đi cùng ai nên anh yên tam hãy sống thật tốt cho anh và lo về tương lai anh nhé
2năm nữa thui anh sẽ đi làm việc ở nc ngoài em chúc anh sẽ tìm đc ng mà thực sự mang lại hp cho anh và ng đó sẽ chỉ mang lại hp cho anh thui chứ không phải như em chỉ mang lại cho anh toàn là đau khổ và nc mắt anh nhé
tg sẽ làm anh quên em phải không anh?
anh lun mong mún lúc anh ra đi thì e sẽ đến tiễn anh đúng không?
vâng! anh ak` em không dám nói trước điều gì nhưng em sẽ cố gắng hết mình khi có thể sẽ đến tiễn anh đi và anh mong sẽ đc ôm em lần cuối trước khi anh đi xa phải không?
nếu em có thể gặp anh trước lúc anh đi sang nc ngoài thì em sẽ ôm anh
chúc anh đi mạnh khoẻ làm việc thật tốt và phải biết chăm sóc bản thân tốt anh nhé khí hậu ở bên đó không giống ở vn anh phải tư chăm sóc bản thân anh.
và.....hãy quên em đi.tg sẽ làm anh quên em thui dù anh có không mún quên em thì môi trường cái xh sẽ khiến anh có suy nghĩ khác thui anh ak`
em lun mong anh đc hp và em mong rằng ng đến sau......vâng là ng đến sau anhh hãy giành cho họ một vị trí trong lòng anh nhé...để họ đc mang lại hp cho anh
hãy tin vào thời gian phải không anh?
.......hạnh phúc anh nhé.......
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:09 am

tại sao bạn lại không dám yêu anh ấy...chỉ cần yêu và học cách tin tưởng lẫn nhau ...dù xa đến mấy cũng có thể mà..........co' câu xa mặt cách lòng. nhưng xũng chư chắc đúng đâu ...
vì tình yêu 1 năm 2 năm hay 10 năm cũng chưa chắc gì mình đã quên dc....

mình cảm thấy nghen tị với anh ấy vì đã có bạn ...những suy nghĩ của bạn quá cao thượng trong tình yêu... học cách yêu và nắm lấy cơ hội nhé....

2 năm nữa mình cũng làm việc tại nước ngoài ... nhưng rất tiếc mình không giống anh chàng của bạn.............

mình không có người đưa tiễn mình đã làm mất cơ hội đó từ lâu rồi... và măc dù xa cách đã lâu nhưng mình vẫn ko sao quên dc..........ôi!!! tình yêu thật là rắc rối ..nhưng mình thích điều đó....
hãy quan tâm anh chàn của bạn nhìu hơn nhé.... đừng để vụt mất... cho dù là 1 chút hạnh phúc .1 chút kỉ niệm nhưng đó là những kỉ niệm đẹp nhất mà bạn sẽ ko bao giờ ween đâu.........
good luck...
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51957

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:59 am

"Hạnh phúc hay là nỗi đau
Đi đến tận cùng, cũng chỉ là nước mắt"
Chj đã được nghe câu nói này và chị cảm thấy nó rất hay và ý nghĩa.Cuộc sống là phải có niềm vui và nỗi buồn, trong tình yêu hp hay khổ đau cũng ko thể nào tránh được.Có ai yêu lại muốn xa người mình yêu ? Em có thể ko bao giờ quên được cô ấy, nhưng em đã yêu mà ko hối tiếc, đừng cố gắng để quên, vì càng cố quên thì em sẽ càng nhớ nhiều hơn thôi..Chj tin là em sẽ hp nếu như em thấy cô ấy hp.Hãy sống tốt với hiện tại và cất đi những kn và ký ức của riêng mình..Một ngày nào đó khi nhìn lại chị tin em sẽ cảm thấy bình yên hơn.Cố lên em nhé, chúc em thành công và hp
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 12:18 pm

tại sao m không yêu anh ấy ư?
m cũng không biết đc nhưng hình như trái tim của m không thuộc về anh ấy thì phải
nhưng m ngay lúc này đây sẽ không rời bỏ anh ấy sẽ không để a ấy mất tương lai chỉ vì m đâu
m đã suy nghĩ rất nhiều cho a ấy
đã tự hỏi lòng m xem phải làm thế nào để a ấy bớt đau khổ nhất và điều gì sẽ tốt cho tương lai của a ấy nhất
m đã vô tình quên đi ước muốn của riêng bản thân m
a ấy đã chia sẻ vs m tất cả mọi việc.tất cả những nỗi bất hạnh mà a ấy đã phải trải qua
chắc cũng chính vì vậy mà ngay giờ đây m không thể làm a ấy buồn thên nữa
b ak`m biết 1 khi đã yêu chân thành một ai đấy sẽ rất khó để quên đi nhưng m vẫn mong 1 điều mà có thể vs a ấy là không thể đó là hãy quên m đi
hãy tìm hp mới cho riêng a ấy
còn m sẽ cố gắng làm chỗ dựa tinh thần cho a ấy lúc này đến khi hình bóng của một ng khác thay thế m mang lại hp thật sự cho a ấy
và m mong là b cũng hãy cố gắng vượt qua nhé
lúc này đây hãy để lòng dịu lại và lắng nghe con tim mách bảo b nhé
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 12:50 pm

hạnh phúc hay nỗi đau
đi đến tận cùng cũng chỉ là nước mắt
b đã bao gời nghe câu nói này chưa?
thật sự giờ đây m chỉ biết làm vậy thui.m không biết việc m làm của m là sai hay đúng nữa
m bảo nè nếu có tg thì b hãy nghe bài ''LỜI CHƯA NÓI '' của TRỊNH THĂNG BÌNH nhé
hợp vs bạn đó
trong m giờ đây còn bùn hơn khi m biết hình như m đã yêu 1 ng khác
nhưng m không thể đi tìm hp của riêng m.
m không thể chỉ nghĩ cho riêng bản thân m đc.m sẽ cố gắng
cố gắng thật nhiều để a ấy có tương lai tốt đẹp
và bạn ak` bạn cũng vậy nhé
còn tình cảm của m sẽ giữ trong tim m chắc là m sẽ chịu đựng đc tất cả
sẽ luôn giữ nụ cười trên môi
m chúc bạn thành công trong cv và sẽ tìm thấy đc hp b nhé
..........THÂN..........
ak` a ấy cũng = tuổi bạn đó
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:00 pm

cám ơn chj nhe ngocnghech .... rat vui dc chia se voi chj
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:10 pm

hoangyen à. tại sao bạn yêu bạn lại không chấp nhận chứ.
bạn sợ tổn thương a ấy hay là bạn ngộ nhận tình yêu của mình.

nếu con tim bạn mách bảo rằng bạn đang yêu 1 ai đó. bạn nên làm theo những gì con tim mách bảo. đừng miễn cưởng vì 1 hạnh phúc mà bạn bít chắc rằng không thể.
bạn nên tìm hp riêng cho riêng mình... vì mỗi người chỉ có thể tìm dc 1/2 của mình mà thui.

nếu là mình mình sẽ im lặng và lắng nghe con tim mình.....như bạn từng nói hết đau khổ ròi sẽ có hp mà đúng hok.... tự tin lên... hãy tìm hỉu bản thân mình trước khi tìm hỉu 1 ai đó....

đừng đánh mất hp của mình...giống như mình đã làm và sau đó là ân hận rất nhìu đó. thân
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:47 am

Chị rất hiểu tâm trạng của em lúc này hoangyen à! Nhưng em đã bao giờ nghe người ta nói rằng" chỉ có trái tim mới hiểu được trái tim chưa?"
Nếu em thật sự yêu anh ấy thì em hãy biết đối diện với sự thật, đối diện với suỹ nghĩ trong lòng mình, hiện giờ em đang rất mâu thuẫn, chỉ đơn giản vì em ko muốn làm tôn thương và khiến anh ấy buồn, nhưng em có bao giờ nghĩ rằng khi trái tim em bắt đầu dành cho 1 người khác sẽ khiến anh ấy bị tổn thương hơn ko? Trong tình yêu ko có chỗ cho lòng thương hại, em có thể lắng nghe, có thể chia sẻ với anh ấy , thậm trí làm chỗ dựa tinh thần, nhưng nếu 1 ngày anh ấy nhận ra rằng tình cảm đó ko phải là tình yêu, liệu anh ấy sẽ thế nào? và quan trọng hơn nếu anh ấy biết em hy sinh vì anh ấy như vậy mà em lại ko hp, anh ấy liệu có hp được ko? Em còn quá trẻ để nghĩ rằng em ko thể đi tìm hp của riêng mình, hãy suy nghĩ thật kỹ em nhé, đừng tự làm mình tổn thương, chị tin nhũng gì em làm cho anh ấy sẽ khiến anh ấy hiểu , và nếu anh ấy thật sự yêu em, anh ấy cũng sẽ muốn em được hp thôi.Đừng cố yêu nếu như lòng em chưa muốn...thời gian sẽ là câu trả lời.chúc em may mắn và hp nhé.
_ danhdkny nữa, em cũng cố lên Wink
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:38 am

cám ơn chị rât nhìu. em cung bít bây giờ tuổi đời mình con nhỏ. có lẽ em se cố gắng cố gắng thật nhìu ..tronbg công viec cũng như cố gắng tìm ra đâu là bến bờ thật sự của mình....cám ơn chị đã nhắc nhở em..........

vốn tình yêu là 1 trò đùa......nhưng vì trò đùa đó mà ta có thể ở bên nhau....không cần bít bao lâu 1 phút giây cũng đủ làm nên điều kì diệu... đợi anh em nhé...anh sẽ đi tìm em..........
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:19 pm

vâng em cảm ơn chị
em hiểu em cũng biết rằng nếu anh ấy biết có thể nói là sự thật chắc chắn anh ấy sẽ cãng đau khổ hơn
vì khi yêu ai cũng mong ng m yêu hp.anh ấy cũng là 1ng như vậy
em cũng biết có thể em làm như vậy chắc là không đúng
nhưng thực sự trong cuộc đời của anh ấy đã gặp nhìu bất hạnh rùi.chịu nhìu đau khổ rùi
giờ em một ng đối vs a ấy rất quan trọng mà cũng rời bỏ anh ấy thì niềm tin vào cs vào tương lai có còn không?
em cũng đã từng nói sự thật vs a ấy nhưng chỉ mới nói vài câu thôi a ây đã rơi nc mắt rùi
em bùn lắm chứ.a ấy chư bao giờ như vậy.chưa rơi nc mắt vì bất cứ điều gì
khi a ấy nói vs e rằng ''nếu em xa anh thì anh sống cũng như không.cs của anh đã quá đau khổ rùi.chỉ có em là ng hiểu anh đã giúp anh vượt qua nỗi đau.chỉ cần có em anh có thể làm đc tất cả''
em có thể làm gì ngoài giờ đây làm chỗ dựa cho a ấy để a ấy có một cs tốt hơn
vâng!tg tg có thể sẽ làm a ấy có thay đổi thôi
em chỉ mong a ấy tìm đc hp thật sự
giờ đây em chẳng biết phải làm gì cả chị ak`
chắc là e đã sai.nhưng e không đủ thông minh để giải quyết vấn đề này
tình cảm quá phức tạp
chị ơi.......em không biết phải làm sao nữa.em sợ chính em lại giết chết anh ấy thì sao?
ôi em mệt quá chị ak`..........
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:27 pm

danhdkny đã viết:
hoangyen à. tại sao bạn yêu bạn lại không chấp nhận chứ.
bạn sợ tổn thương a ấy hay là bạn ngộ nhận tình yêu của mình.

nếu con tim bạn mách bảo rằng bạn đang yêu 1 ai đó. bạn nên làm theo những gì con tim mách bảo. đừng miễn cưởng vì 1 hạnh phúc mà bạn bít chắc rằng không thể.
bạn nên tìm hp riêng cho riêng mình... vì mỗi người chỉ có thể tìm dc 1/2 của mình mà thui.

nếu là mình mình sẽ im lặng và lắng nghe con tim mình.....như bạn từng nói hết đau khổ ròi sẽ có hp mà đúng hok.... tự tin lên... hãy tìm hỉu bản thân mình trước khi tìm hỉu 1 ai đó....

đừng đánh mất hp của mình...giống như mình đã làm và sau đó là ân hận rất nhìu đó. thân
bạn ak`có những điều không thể làm theo con tim mách bảo đâu
m cũng muốn lắm chứ.nhưng đâu phải ai cũng làm đc như vậy đâu bạn
và một điều nữa là m không biết nắm bắt hp đâu.m không biết cách giữ lấy nó nên m sẽ lặng im
nếu một ngày nào đó ng m yêu.khi mà a ấy yêu ngkhac thì m cũng sẽ chúc phúc cho a ấy
chỉ là do mm không biết cách giữ lấy hp của m thui.m không dám trách ai hết
sẽ không trách ng con trai khia đã là vật cản m.sẽ không bao giờ trách a ấy đâu
và m mong b sẽ tìm thất bến bờ vững chắch.chân trọng tất cả nhé
chúc b hạnh phúc.
............thân...........
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:29 pm

cố gắng lên hoang yen a`. cólex cũng 1 thời gian minh rơi vào tuyẹt vọng giống như tình cảnh cua ng yeu cua ban. nhưng roi moi chuyen cũng đau vào đó a`.

thường thì con trai sẽ làm chỗ dựa cho con gái.... nhưng nếu như ng đó thật sự không làm dc. chia tay mà nghĩ về cái chết thạt sự có đáng không. mình nghĩ là không đâu ..cuộc đời còn dài... và đôi khi phải có lựa chọn chính xác để tốt cho cả hai mà bạn.

ban ne. ban có từng nghĩ bạn sẽ sống cho anh ấy.. vậy anh ấy co sống cho bạn không.... giải thoát những suy nghĩ để tìm dc hạnh phúc của chính mình......

chúc ban tìm dc con dường đúng của mình...thân
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:44 pm

hp vs em chỉ đơn giản là yêu và đc yêu 1ng vậy mà sao khó với tới vậy?
m còn quá trẻ để nói đến ty b ak`
m chẳng biết làm gì bây giờ nữa
thôi cứ để tg tg sẽ làm tất cả
và như b nói rùi mọi chuyện cũng sẽ qua thui phải không?
m cũng chúc b như b đã chúc m nhé
.........thân..........
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 6:09 pm

trong cs đôi khi cũng có nhiều niềm vui lẫn nỗi bùn....khi nào bạn cảm thấy cần 1 ai đó chia sẽ ... hãy pm cho mình nhé. mình không bít làm gì. nhưng mình có thể lắng nghe bạn .đôi khi ý kiến của ng ngoài cuộc vẫn hay hơn ...

nhưng mình mong bạn sẽ tìm thấy nhìu thật nhìu niềm vui trong cs... thân
v danhdkny
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....    Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 7:07 pm

ukm` m sẽ chia sẻ vs bạn
cảm ơn b nhìu.m đã từng viết một bài vs tiêu đề là''xin hãy quên em''
nên ngay khi nhìn thấy bài viết của b m rất mún biết và hỉu nhìu chuyện hơn b ak`
m cũng mong cs của b sẽ bước sang 1 trang mới trang đó sẽ là hp bạn nhé
THÂN......HOÀNG YẾN
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 11:30 pm

.hoangyen à! những điều em nói chỉ đơn giản là em đang lo lắng cho anh ấy mà thôi, em đã bao giờ nghĩ những tháng ngày về sau cả em và anh ấy sẽ sống như thế nào chưa? Liệu em có thể đi với anh ấy trên những bước đường về sau ko?Chj ko nói em phải rời xa anh ấy, nhưng em nên nói cho anh ấy hiểu tình cảm của em, anh ấy ko thể níu kéo 1 người bên mình khi ng đó ko có tình cảm được,nếu em cứ như vậy thì cả em và anh ấy chỉ đau khổ mà thôi.Con người ta có vấp ngã thì mới trường thành, nếu anh ấy chỉ biết nghĩ cho bản thân mình thì anh ấy thật là ích kỷ,tại sao anh ấy ko dám đối diện với sự thật? chẳng có ng con trai nào yêu mà lại khiến ng mình yêu phải đau khổ thế này đâu em ạ!Em có thể hy sinh vì anh ấy, nhưng em hãy cân nhắc để quyết định, thà đau 1 lần còn hơn đau mãi mãi..em phải cứng rắn lên, em ko sai, ko đáng trách, chị thấy em đáng thương nhiều hơn đấy.cố lên em
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: hãy giúp anh quên em được không em....   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:22 pm

vâng em cảm ơn chị!
em sẽ suy nghĩ và cân nhắc mọi việc.a ấy là một ng tốt biết suy nghĩ cho ng khác
nhưng khi yêu thì con ng ta sẽ mất đi sự độ lượng chỉ là ích kỷ để có đc ng m yêu thui
em có thể hiểu và thông cảm cho sự ích kỷ đó em không trác a ấy
điều em mong muốn duy nhất đó là a ấy sẽ đc hp dù ho đó không đến từ nơi em
và mong cho tg sẽ làm cho a ấy quên em đi
em vẫn đang giữ quan hệ bình thường vs a ấy em cũng đã nói rõ về tc của em nhưng a ây có thể đã không muốn thừa nhận
em thật sự chỉ muốn a ấy có đủ nghị lực và niềm tin vào cs này
khi a ấy có thể đứng vững trong cd này thì em yên tâm hơn nhiều lúc đó thì đau 1 làn để mạnh mẽ ngàn lần thì em cảm thấ yên tâm hơn chị ak`
tạm thời cứ bt như vậy đã chứ em chẳng biết làm gì hết
thật sự tc quá phức tạp
em mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp.......
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy giúp anh quên em được không em...   Hãy giúp anh quên em được không em... Icon_minitime

Hãy giúp anh quên em được không em...
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Hãy quên đi nhưng đừng xóa
» Đừng yêu ai nữa nhé, được không?!
» Hãy về với anh khi tim em không còn ai bên cạnh nữa!
» Làm sao đây? Anh không thể quên em...
» em có lên quên anh không