Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Số Phận Nghiệt Ngã!!!!

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
whitecat87
dautien_vaduynhat
traitimbuon8x
8 posters
Tác giảThông điệp
traitimbuon8x
Thành viên mới
Thành viên mới
traitimbuon8x

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Cuoc doi con nguoi nhu mot chiec thang
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50462

Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 9:41 am

[color=green]Anh àh em có chuyện muốn nói với anh! Em lấy Chồng anh đi đám cưới không. Nghe sao mà xót xa vậy em nghe sao mà đau nhói trong tim vậy????? Trời sinh ra em để anh được hạnh phúc mà giờ lại như này sao em?
Một cái tết đầy đau buồn 1 cái tết mà niềm vui không chọn vẹn, em thay đổi nhanh vậy em? Hay là tại vì bản thân anh không làm cho em hạnh phúc được. Em lấy 1 người mà em không yêu để anh hạnh phúc tại sao em phải làm vậy lam gì chứ? Không có em khác gì anh mất đi 1 nửa cuộc sống này rồi. Anh cố gắng để làm gì nữa đây em khi mà em đã rời xa anh. Anh biết em yêu anh như thế nào và chưa người con gái nào yêu anh như em. Tai. sao? Tại sao? em lại phải làm vậy để rồi mình đau khổ hả em?
Sắp đến ngày mình lần đầu gặp nhau rùi đó em àh? sao em lại làm anh buồn như này chứ?? Anh chấp nhận đau khổ được sao? anh chấp nhận khi nhìn em lấy người ta mà cho dù em không yêu người đo sao? Anh đã khóc bao nhiêu cho em rùi anh đã khóc khi em thay đổi nhưng anh vẫn muốn em mãi ở bên anh em hiểu điều đó mà sao em lại không chấp nhận mà em lại bỏ anh 1 mình nơi này chứ??????? Anh phải khóc bao nhiêu lần nữa đây? Sao em phải tự đầy bản thân mình như vậy chứ? em làm như vậy em nghĩ anh hạnh phúc và đi tìm được hạnh phúc cho mình sao? em càng như vậy anh càng đau khổ thêm mà thôi em àh? Em nói hè này mình cùng về gia đình anh mà sao giờ lại như này vậy em? anh phải biết làm sao đây!! Anh nói với em và em cũng nói với anh rùi mà 2 đứa mình như vợ chồng rùi mà giờ lại như này sao? Tất cả những phấn đấu của anh giờ cũng chẳng được gì khi mà anh mất đi người anh yêu và người anh coi là Vợ của anh rùi? anh phải làm sao đây phải làm gì đây?????????????
Lý do gì khiến em thay đổi như này chứ??? Sao mà lúc khổ mình hạnh phúc như vậy mà giờ lại như này em ơi! Anh muốn gọi mãi như vậy!
Anh biết nói thế nào với Ba Mẹ em đây?? Khi mà Ba Mẹ đã chấp nhận anh rùi hả em? anh phải làm thế nào đây? Anh biết là Ba Mẹ sẽ không bao giờ chấp nhận cho em lấy ai khác nhưng sao em lại như vậy? em ghét anh sao? anh biết em yêu anh nhiều như nào mà. Em nghĩ anh có thể hạnh phúc nhìn em đau khổ sao????????
Anh muốn khóc khóc thật to khóc cho em quay lại với anh quay lại bên anh như ngày mình có nhau đó
Em ơi hạnh phúc là gì đây???????........................
......
Đêm xứ lạnh, không phải lạnh vì thời tiết mà lạnh vì mối tình anh giành cho em. Anh cũng chẳng biết từ bao giờ như này rùi. Ngày trước em luôn quan tâm anh từ ăn uống đến giác ngủ vậy mà giờ không còn được như vậy nữa rùi, anh thèm được cảm giác đó quá em àh? Không lẽ em ra đi vì anh không quan tâm em? Mà anh nghĩ anh đâu phải người như vậy, lúc mình ở bên nhau anh vẫn luôn luôn quan tâm từng tý cho em mà, đến cả lúc ngủ em có hay giật mình anh vẫn luôn bên em mà. Sao giờ lại không còn được như vậy nữa hả em?Cái gì đã làm em thay đổi vậy em?
Giờ này em đang làm gì đây, muộn rùi em đã ngủ chưa?hay em đang nhắn tin,gọi điện,nói chuyện bên người yêu mới của em. Ma em có yêu người ta đâu chứ anh luôn biết điều đó mà. Anh hiểu vì sao em lại làm như vậy với anh, chẳng nhẽ em lại không cho anh thời gian được sao? Cả em và anh cần phải làm việc để ổn định cuộc sống mà. Nếu em cảm thấy buồn em có thể yêu ai cũng được nhưng làm sao em sống cho đúng với lương tâm mình và sống làm sao cho xứng đáng với anh mà em, anh đâu cấm điêu đó đâu nhưng sao em không hiểu cho anh. Người ta đến với em chỉ có 1 tháng mà anh đến với em gần 3 năm trời ko nhẽ người ta lại làm em thay đổi đến vậy sao?????
Hôm nay tại cái xứ lạnh này anh ngồi 1 mình ở nhà chỉ biết nghe những bản nhạc buồn bất hủ chứ không biết làm gì nữa, anh muốn gọi cho em nhăn tin cho em nhưng sao mà khó đến vậy? giờ em đã thuộc về người ta rùi anh cũng không làm gì được đúng không em? Đi làm xa nhà xa quê xa cái đất mà anh và em gặp nhau lần đầu sao bây giờ anh thèm được như xưa vậy? mình vui vẻ hạnh phúc bên nhau cho dù lúc đó đói khổ nhưng giờ đây thì sao??? Anh mất tất cả rùi đúng không em???
Cho dù em đến với ai cũng được nhưng anh chỉ mong ở em một điều em hãy giữ gìn sk nha! anh biết em luôn mang trong mình căn bệnh đó anh thương em nhiều lắm những ngáy bên anh anh đâu để em phải lo nghĩ điều gì đâu đúng không em? anh làm cho em như vậy chưa đủ sao? anh biết mình vẫn chưa hoàn thành với em là 1 người yêu. Người ta yêu nhau đưa nhau đi chơi đi uống nước đi xem phim nhưng anh và em ở xa nhau anh không làm tròn được điều đó.Nhưng anh nói với em rùi mà em đi cùng ai cũng được miễn sao em được vui là anh hạnh phúc lắm rùi, anh đâu cấm em điều đó đâu. Ngươi khác yêu nhau có lẽ người ta chẳng thoái mái như anh đúng không em. Em làm gì em thick là được miễn sao em vẫn luôn coi anh là người chồng đầu tiên rùi. Anh vẫn luôn nhơ trong lòng câu mà em nói "Em yêu anh và sẽ không ai có thể làm thay đổi được" vậy mà giờ này em đã thay đổi rùi đó em àh????????
Đêm xuống rùi sương lạnh lắm em àh! anh ngủ toàn giật mình thấy em thui em ah! em ở nơi đó hạnh phúc và giữ gìn sức khỏe nha! anh mãi luôn bên em và luôn chờ em về!!!!!!!
Em nghe bài hát " Better in time" chưa nhỉ anh nghe thấy hay và anh sẽ cố gắng em àh!

..........
Tối thứ 7 buồn! Chẳng biết làm gì ngoài ngồi mạng, giờ này em đang vui bên ngưởi rùi? Sao mà lại thế này nhỉ anh cũng chẳng biết nữa. Tối thứ 7 máu chảy về tim có khác, giờ mới hiểu câu nói này là sao?

Đêm nay lại buồn, lại khóc cố gắng cho quên đi được em vậy mà cũng chẳng làm sao quên được. Đến hôm nay là gần 2 tháng ngày em đi lấyChồng rồi vậy mà anh cứ ngỡ như em vẫn còn bên anh. Bùn chỉ biết nằm khóc tất cả ai muốn đến bên anh, anh đều không chấp nhận người ta cho dù anh biết người ta hơn em rất nhiều em àh. Nhưng anh chẳng hiểu vì sao nữa đến bây giờ anh vẫn chưa thể quên được em là sao đây??????????
Phải làm gì đây em để anh có 1 cuộc sống mới 1 tâm hồn mới 1 chỗ để chia sẻ những lúc buồn vui đây nhiều lúc anh nghĩ thà anh lấy luôn 1 ai đó cho xong cuộc sống này nhưng cũng chẳng được, người mà anh mong muốn chẳng có ai được cả. Chắc tại vì anh quá hoàn hảo chăng hay tại vì anh là con người cầu toàn cho cuộc sống của mình hay anh chính là 1 thằng ích kỷ bản thân. Anh cũng chẳng lý giả được điều đó em àh. Buồn.....Đêm dài càng buồn khi trời mưa xứ lạnh này ngồi nghe radio buồn mà chỉ muốn khóc mà thôi, khóc..khóc mãi vẫn vậy biết là vậy mà vẫn chảy nước mắt em àh. anh phảỉ đánh đổi những cái gì nữa đây để anh có 1 người hiểu anh và luôn bên anh đây em, có lẽ số phận anh đã như vậy sinh ra là 1 thằng con trai mà hoàn hảo hơn cả 1 đứa con gái thig thử hỏi làm sao anh có thể tìm được 1 ng con gái cho bản thân mình đây......... Đêm Bùn :(( :(( :(( :(( :((
[color=green] http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=3oB-M-Duw0

Mãi yêu em!!

Được sửa bởi traitimbuon8x ngày Sat Jun 25, 2011 4:11 am; sửa lần 8.
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56390

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue0/0Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue0/0Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 5:00 pm

đây là câu chuyện của bạn sao? mình đã đọc nhưng rồi lại không dám trả lời, vì sợ rằng sẽ chỉ làm bạn tổn thương.
bạn ơi, không khuyên bạn đừng buồn, không khuyên bạn đừng khóc,...mình không khuyên gì cả. thậm chí cũng không thể chia sẻ cùng bạn nỗi buồn này.
chỉ có thể nói rằng mình cảm nhận được trong lòng bạn như thế nào, mình cảm nghĩ là không nên nói ra.
chỉ mong bạn lúc này hãy đau thật nhiều, bạn nhé.
đau đến khi nào bài viết của bạn nói với mọi người trong lòng bạn không giống như bây giờ, mình sẽ chia sẻ với bạn nhé.
ở đây ai cũng là người thân của bạn, bọn mình sẽ luôn ở bên bạn...........nhớ nha.
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
Điểm : 50352

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 6:25 pm

Làm gì mà kêu gào thảm thiết vậy trời! , nước mắt đàn ông không rơi từng giọt rabbit
Coi chừg lý do ng ấy thay đổi là vì bạn khóc lóc như đàn bà ấy .
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue70/100Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue991/1000Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 7:25 pm

thân chào "traitimbuon8x"
mình rất vui khi được bạn sẻ chia những nỗi niềm trong trái tim bạn nơi đây vnthutinh.com
mình là chung_viet. mình rất tiếc và cảm thông với bạn về những chuyện đã và đang sảy ra với bạn những tháng ngày đã qua và những tháng ngày tiếp theo. thực sự rất khó khăn đối với bạn.
cuộc sống luôn có lối đi riêng của nó_chỉ là ở chính chúng ta lụa trọn con đường cho riêng mình mà không một ai khác thay ta lựa trọn.
con đường đó sẽ dẫn ta tới niềm vui.hạnh phúc, bình an trong cuộc sống.
bạn có tin là trong bạn luôn hy vọng bạn sứng đáng nhận được những yêu thương trọn vẹn. những điều tốt đẹp hơn hiện tại? mình tin rằng bạn luôn có điều đó trong sâu thẳm trái tim của chính bạn.và bạn hãy tin điều đó.
chúng ta chỉ khi ở trong những đau khổ tột cùng mới mạnh mẽ lên nhiều.
mình cũng đã và đang trải qua cảm giác như bạn đó. nhưng mình không hối hận "những gì là của mình sẽ mãi là của mình và ngược lại bạn đồng ý với mình chứ?
mình trân trọng những gì mình đã làm cho người đó vì khi đó lòng mình thấy thanh thản và hạnh phúc. đó là điều quan trọng nhất phải không bạn?
mình thấy bạn hỏi chính mình rằng "bạn phải làm gì đây"?ồ?bạn xem nhé?
lúc này bạn không làm gì cả" mà bạn hãy bình thản trong sự tĩnh lặng từ trong tâm hồn bạn.bạn có tin không?bạn hãy tin đi.hãy thực sự nhấn chìm mình trong yên lặng để cảm nhận nỗi đau .để nhìn thấy được con đường hạnh phúc bạn sẽ đi trong đó.tính chất của ty là sự cho đi đôi khi không cần nhận lại.
chúc bạn luôn vui cười.
thân ái_chung_viet_8x4_
http://vnthutinh.com.vn
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51191

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue10/10Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 7:28 pm

whitecat87 đã viết:
Làm gì mà kêu gào thảm thiết vậy trời! , nước mắt đàn ông không rơi từng giọt rabbit

cái con whai hàm này,sao thích đâm chọc vào nỗi đau của người khác thía hỉ! đàn ông con trai cũng là con người,chứ có phải thú vật gì đâu mà hok khóc hửm?
bạn gì ó ơi! cứ khóc thỏai mái đi,như câu hát mà người ta thường hay hát í: hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng,vì người đàn ông cũng vẫn khóc giống như ai.....cũng có thể nước mắt làm người ta vơi đi vết thương lòng đó,chúc may mắn luôn đến với bạn....thân
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48990

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue9/10Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Left_bar_bleue10/10Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: anh phải khóc đến bao giờ đây???????   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 9:05 pm

chào traitimbuon8x!!!!
thực sự khi đọc những dòng tâm sự của bạn m thấy thật sự rất buồn b ak`!
từ tận sâu trong tâm trí bạn muốn chính bạn là ng mang lại hp cho cô ấy chứ không phải là ai khác đúng không?nhưng giờ đây ng mà cô ấy chọn để đi hất cuộc đời vs cô ấy lại không phải là ng mà cô ấy yêu!m chắc chắn rằng cô ấy có nỗi khổ khó nói của cô ấy
và giờ đây niềm đau trong bạn nó là một nỗi đau đoạ đầy tâm hồn bạn! trái tim tưởng như đã chết của bạn!
nhưng bạn ak` có nỗi đau nào mà không thể trải qua?lúc bạn đau khổ nhất vì ng mà bạn yêu nhất bạn đã tưởng nếu không có cô ấy thì bạn sống trong cuộc đời này thì có ý nghĩa gì?....nỗi đau tưởng như bạn không thể vượt qua đc nhưng rùi cũng chính trong lúc đau khổ nhất bạn lại thấy mình mạnh mẽ nhất đấy
m biết giờ đây bạn đang rất buồn và đau khổ và càng đau khổ hơn khi mà ng cô ấy yêu là bạn mà n g cô ấy lấy lại không phải là ng cô ấy yêu.như vậy cs cũng sẽ không hp gì mà cô ấy không hp thử hỏi bạn có vui đc không?
m thất sự cũng không biết vì sao cô ấy lại lựa chọn như vậy?không biết lý do vì sao mà cô ấy lại đi đến quyết định mà khiến cả 2 phải đau khổ?
bạn ơi!dù có thế nào hay cố gắng bạn nhé.........
muốn khóc thì hãy khóc thật nhiều để xoa dịu đi nỗi đau trong bạn nhé
khi đến tận cùng của nỗi đau thì ta sẽ không cảm thấy đau nữa
m chỉ biết nói như vậy thui bạn ak`
thân....
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeTue Mar 01, 2011 10:06 pm

Bachlong139 đã viết:

cái con whai hàm này,sao thích đâm chọc vào nỗi đau của người khác thía hỉ! đàn ông con trai cũng là con người,chứ có phải thú vật gì đâu mà hok khóc hửm?

Nước sông ko phạm nước giếng . Twisted Evil
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 7:30 am

nhưng nước giếng động đến nước biển đó pé Twisted Evil
CanhChimCoDon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
CanhChimCoDon

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Xin đừng yêu em nữa
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49748

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 12:22 pm

nước sông, nước giếng, nước biển..
eo ôi,mình sợ nhất là chai nước biển pale
traitimbuon8x
Thành viên mới
Thành viên mới
traitimbuon8x

Nam

Bài gửiTiêu đề: Khóc để làm gì???????   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 2:34 pm

[quote="whitecat87"][b]Làm gì mà kêu gào thảm thiết vậy trời! , nước mắt đàn ông không rơi từng giọt rabbit
Chỉ có đàn bà mới được khóc àh?????
Chỉ có đàn bà mới đem lại hạnh phúc àh?
Chỉ có đàn bà mới được quyền yêu và làm người yêu đau khổ àh?
Hãy nhìn lại bản thân bạn khi bạn buồn nha!!
thanks bạn vì đã pm cho bài viết mình!
whitecat87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
whitecat87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 9:11 pm

_Chỉ có đàn bà mới đem lại hạnh phúc àh, Chỉ có đàn bà mới được quyền yêu và làm người yêu đau khổ àh?
<===???? lôi ở đâu ra vậy ? em là em không phát biểu câu này à nha !

Đàn bà hay đàn ông đều khóc được tất , đâu phải gỗ đá đâu nè .

Có điều ... khóc như thế nào cho giọt lệ nó có giá trị chút anh ạ ,
traitimbuon8x
Thành viên mới
Thành viên mới
traitimbuon8x

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 8:58 am

whitecat87 đã viết:

_Chỉ có đàn bà mới đem lại hạnh phúc àh, Chỉ có đàn bà mới được quyền yêu và làm người yêu đau khổ àh?
<===???? lôi ở đâu ra vậy ? em là em không phát biểu câu này à nha !

Đàn bà hay đàn ông đều khóc được tất , đâu phải gỗ đá đâu nè .

Có điều ... khóc như thế nào cho giọt lệ nó có giá trị chút anh ạ ,
anh chẳng lôi đâu ra cả! Thế tại sao em phải nói anh khóc như đàn bà!!!
Đúng là.........
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 9:32 am

bạn gì ó ơi! đừng có giận cái kon whai hàm làm gì. nhỏ đó mún ăn quầy cháo hẻo nên nói vậy đó ;-\'
traitimbuon8x
Thành viên mới
Thành viên mới
traitimbuon8x

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 6:10 pm

bachlong139 đã viết:
bạn gì ó ơi! đừng có giận cái kon whai hàm làm gì. nhỏ đó mún ăn quầy cháo hẻo nên nói vậy đó ;-\'
Ủa wai hàm là sao???? hok hiểu ^^ lâu rùi mới vào Vnthutinh vì đợt này bùn nên hay vào! hok hiểu nhưng thui kệ bạn ý! thanks nha!
CanhChimCoDon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
CanhChimCoDon

Nữ
Châm ngôn sống : Xin đừng yêu em nữa
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49748

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeThu Mar 03, 2011 6:51 pm

thì đàn bà và đàn ông đều có thể khóc giống như nhau mà.

Nếu câu trên đã được cho là đúng
vậy cái câu " khóc lóc như đàn bà " khi white cat nói với bạn cũng bằng cái câu "khóc lóc như đàn ông" khi white cat gặp chuyện buồn và bạn nói với bạn ấy.

Mình nghĩ " khóc lóc như đàn bà " động chạm đến tính đàn ông của traitimbuon8x thôi.
(*)
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 9:31 am

traitimbuon8x đã viết:
bachlong139 đã viết:
Ủa wai hàm là sao???? hok hiểu ^^ lâu rùi mới vào Vnthutinh vì đợt này bùn nên hay vào! hok hiểu nhưng thui kệ bạn ý! thanks nha!

hok hiểu,xin mời bạn tham gia hội ái hữu độc thân (những người cô đơn thich đùa) thì bạn sẽ biết... lol!
lời của què cánh cô cô nói đúng đó bạn cheers
phan truong han
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
phan truong han

Nam
Châm ngôn sống : song thanh that va co trach nhiem
Số lần được cám ơn : 60
Điểm : 50927

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 7:08 pm

đời người mấy bận xuân thì
yêu nhau rồi lại chia li sao đành

ku trắng nè! người ta đang bùn ma sao ku cứ spam hoài za?
sax!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Số Phận Nghiệt Ngã!!!!   Số Phận Nghiệt Ngã!!!! Icon_minitime

Số Phận Nghiệt Ngã!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Số Phận- Anh Mất Em
» Số phận....
» Phân vân..
» Phân vân
» Anh đã yêu một ni cô! (phần 1)