Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khóc cho anh lần sau cuối............!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52257

Khóc cho anh lần sau cuối............! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 1:44 pm

...Ngày mai sẽ không còn nước mắt! Em đã tự hứa với lòng mình là sẽ thôi không khóc vì anh....nước mắt sẽ chảy ngược vào trong, cho em thấm thía nỗi đau của người có trái tim đau khổ.Em sẽ mỉm cười, sẽ bước đi trên con đường mà em đã chọn.Nơi đó ko có anh, cũng ko có những nối buồn, sự cô đơn hay những giọt nước mắt..Tất cả với em đã hết thật sự.Em ko dám nghĩ lại ngày xưa-cái gọi là quá khứ, bởi càng hạnh phúc bao nhiêu thì giờ lại xót xa bấy nhiêu! Vòng tay ấy, nụ hôn ấy cũng sẽ dành cho 1 người khác, người ta thì ấm áp còn em...em thấy nhói đau nơi con tim mình.Anh cũng sẽ ko ngoái đầu nhìn lại, ko nhìn thấy những giọt nước mắt lăn dài trên gương mặt em...em đưa tay...muốn níu kéo ,nhưng rồi chợt tỉnh...em ôm mặt khóc nức nở như 1 đứa trẻ
Thời gian qua đi, nỗi đau trong em dường như cũng nguôi ngoai, gặp lại anh em thấy tim mình bình yên hơn, nhưng anh...cái nhìn lạnh lùng làm em thấy xót xa...em cứ ngỡ người con trai "ngày xưa" đang đứng trước mặt em giờ đã thay đổi...vậy mà...
Buông tay ra rồi,sao anh còn hối tiếc, anh muốn xoa dịu nơi con tim đã từng bị tổn thương hay anh muốn làm em đau khổ...Nhìn sâu vào mắt anh, nước mắt chảy dài trên má, có lẽ em ko còn hối hận nữa, em muốn " quên" anh, " quên" thật sự, những giọt nước mắt này có thể sẽ ko chỉ khóc cho riêng anh, mà khóc cho mối tình cay đắng của riêng em...về đi anh, em sẽ chỉ khóc cho anh lần cuối này nữa thôi!
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Yeu-Lam-Anh-Minh-Hang.IW6I707F.html

Được sửa bởi ngocnghech141984 ngày Mon Jan 10, 2011 10:08 pm; sửa lần 1.
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49896

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Khóc cho anh lần sau cuối............! Left_bar_bleue10/10Khóc cho anh lần sau cuối............! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Khóc cho anh lần sau cuối............! Left_bar_bleue6/10Khóc cho anh lần sau cuối............! Empty_bar_bleue  (6/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 9:46 pm

khuyên chị nak đừng trách nh0x nhìu chuyện nhak
nuớc mắt nó muốn chảy thì là chuyện của nó còn mình thì chị hãy thử một lần chuyển nước mắt thành sức mạnh đi nhek
hihi đôi khi nỗi buồn cũng mang lại cho ta một nghị lực lớn lắm đoá
cố gắng lên nhe
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Điểm : 50898

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 10:22 pm

không phải tình yêu là duy nhất . Khi ta từ bỏ ,buông tay người không thuộc về ta thì sẽ thoải mái hơn. Quên anh mình sẽ làm lại từ đầu dù anh vẫn còn là 1 phần trong cuộc sống. Khóc không làm anh quay lại được chị ah. Khóc chỉ chứng tỏ mình càng trở nên yếu đuối hơn. Vững tin lên chị ha , tình yêu sẽ đến với mình .....
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 1:50 pm

...Cảm ơn em nhiều nha! chị nghĩ rằng nước mắt rơi ko hẳn đã là yếu đuối..khóc để mạnh mẽ hơn. khóc để quên đi những chuyện buồn..chứ ko phải khóc để níu kéo.Em ạ! nếu như con người ta cảm thấy đau lòng mà ko thể khóc được thì sẽ tnao?Biết rằng ko thể quay lại, ko thể níu kéo..tại sao cứ phải gìm nén lòng mình chứ?thôi thì khóc 1 lần để quên hết.chị tin mình sẽ ko phải rơi nước mắt thêm lần nữa.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeThu Feb 10, 2011 10:25 am

..Có lẽ mình ko gặp nhau nthe này sẽ tốt hơn phải ko anh? Mặc dù đôi lúc ký ức ùa về làm cho em cảm thấy " nhớ" 1 cái gì đó..rất xa xôi..Nhưng rồi sẽ qua thôi!
Nghĩ về anh ko còn làm tim em nhức nhối, chúng ta sẽ đi trên 2 con đường khác nhau, nhưng cả 2 đều cảm thấy vui vẻ.Em sẽ sống tốt hơn, mạnh mẽ và can đảm hơn,em muốn cất giữ kn của em và anh thật sâu nơi tim mình, và sẽ nhớ về nó như 1 hồi ức đẹp, anh cũng phải sống như thế nhé..
.Cuộc sống bây giờ có lẽ đang bắt đầu với em, em sẽ sống thật hp.!
Hy vọng anh sẽ có 1 tyêu đẹp, hãy sống hp , và xin đừng " quên " em.Tạm biệt anh
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51438

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 9:40 pm

nếu khóc có thể vơi bớt đi nỗi đau đó thì.....hãy cứ khóc, khóc thật lớn để cho lòng nhẹ nhõm hơn. khóc thật lớn để rồi những ngày về sau sẽ không còn phải khóc cho họ,vể họ một lần nũa bạn ạh !
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58044

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Khóc cho anh lần sau cuối............! Left_bar_bleue8/10Khóc cho anh lần sau cuối............! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Khóc cho anh lần sau cuối............! Left_bar_bleue7/10Khóc cho anh lần sau cuối............! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 1:24 am

cứ khóc đi bạn ........hãy cứ để mọi thứ đến ......như những giọt nước mắt cứ tự nhiên lăn ................đến khi không cần thiết phải khóc nữa
đứng dậy gạt tay ........quên
mình cũng từng thế ................. và mình nhớ có một người đã uống hết những giọt nước mắt ấy cho mình và nói .............dù em khóc cho ai, cho bất kể lý do nào ..............anh cũng sẽ uống cạn nó ..........và mình mong bạn cũng sẽ may mắn gặp được người ấy
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 11:13 pm

....Cảm ơn ninhngocanh và maylangdu nhiều nhé."khóc thật lớn để cho lòng nhẹ nhõm hơn. khóc thật lớn để rồi những ngày về sau sẽ không còn phải khóc cho họ,vể họ một lần nũa "mình thật sự muốn làm như vậy, mình muốn khóc 1 lần để quên đi những đau đớn.Phải rồi maylangdu bạn nói đúng: ........hãy cứ để mọi thứ đến ......như những giọt nước mắt cứ tự nhiên lăn ................đến khi không cần thiết phải khóc nữa
đứng dậy gạt tay ........quên
Khi đó mình sẽ cảm thấy mạnh mẽ hơn, nỗi đau sẽ qua đi, mình sẽ bắt đầu lại....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khóc cho anh lần sau cuối............!   Khóc cho anh lần sau cuối............! Icon_minitime

Khóc cho anh lần sau cuối............!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sao ko thể khóc cho anh...lần cuối???
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Số Phận Nghiệt Ngã!!!!