Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời xin lỗi muộn màng

Go down 
Tác giảThông điệp
oracle poem
Thành viên mới
Thành viên mới
oracle poem

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : khi bạn biết lắng nghe tiếng gọi của thiên nhiên, bạn sẽ biết mục đích sống của mình..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47917

Lời xin lỗi muộn màng Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời xin lỗi muộn màng   Lời xin lỗi muộn màng Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 11:13 pm

LỜI XIN LỖI MUỘN MÀNG !

Kỉ niệm ngày xưa !!

Giờ ngồi đây trong tâm hồn trống rỗng, em bỗng chợt nhớ anh vô ngần dẫu em không thể nào khóc được vì anh lần nữa. Đọc câu chuyện của người bạn đã kéo giấc mơ kinh hoàng bao lâu em khép kín, dù em nói ra với một tâm trạng và trái tim hờ hững, nhưng em có thể làm gì được ngoài những điều đó hả anh? Em rất muốn trách anh nhiều lắm, cái người đã làm em rơi vào hố sâu tuyệt vọng lần đầu. Nhưng giờ đây em lại chẳng thể làm được gì cả ngoài nỗi đau mà em luôn gánh chịu...

Anh ơi !

Cuộc sống vẫn cứ trôi đi một cách bình thường và giản dị lắm, nhưng sao em cảm thấy nó nặng nề nghẹt thở đến vậy, em chôn chặt trái tim mình 7 năm rồi anh nhỉ? em đã yêu anh khoảng thời gian trống vắng đó, em đã muốn tin và muốn khóc khi nghe tin anh đã ra đi, đã bỏ em một cách vội vàng, một cách chóng vánh đến vậy... khi em chỉ là một cô bé còn non nớt ngây thơ trong tình yêu, và em đã không thể đến thăm anh khi anh đã ngủ dưới mồ sâu lạnh giá, khi em không biết đâu là hư và đâu là thực nữa... Đôi khi em tự hỏi rằng em đã yêu anh nhiều đến thế hay chưa? hay chỉ vì em còn quá mơ mộng tuổi học trò? Em có yêu anh, em yêu anh rất nhiều trong những năm tháng cô độc ấy anh àh !! Và cho đến lúc này em cũng không thể khóc cho anh lần nữa, em không biết !! Em muốn nói với anh rất nhiều nhưng chẳng thể nào được cả vì anh đâu còn bên em để nghe em nói nữa, phải không anh? Em xin lỗi dù không bằng tình yêu nữa và những điều trước đây em giấu anh, em không nên làm vậy để rồi anh đã vĩnh viễn xa em thế này. Để rồi anh chưa kịp nghe em trả lời câu hỏi của anh..... lời xin lỗi muộn màng quá anh nhỉ !

Lời xin lỗi muộn màng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» loi noi muon mang
» lời nói muộn màng
» Âm nhạc_con đường cao tốc xuyên lục địa cho hệ thống trí lực
» lời nói muộn màng!
» Tạm biệt em!