Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn sẽ không thoát được với FAMILY CARE

Go down 
Tác giảThông điệp
ducuong
Thành viên mới
Thành viên mới
ducuong

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống là phải nói thật
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47233

Bạn sẽ không thoát được với FAMILY CARE Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn sẽ không thoát được với FAMILY CARE   Bạn sẽ không thoát được với FAMILY CARE Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 4:48 pm

Nghe thấy ông bạn ngồi quán cafe kể về chuyện gia đình với giọng nói buồn chán. Bị vợ quản lý từ trong ra ngoài, đến nỗi còn không thể nhúc nhích được khi muốn đi chơi với bạn, khổ nỗi, dịch vụ thì do vợ cài vào điện thoại, mà điện thoại thì phải mang bên mình suốt ngày không thể bỏ ra được. Mà cứ cầm điện thoại thế này thì vợ lúc nào cũng tìm đến tận nơi.Hắn kể lại rằng, hôm đó về say chẳng biết gì cả, chỉ nhìn thấy loáng thoáng vợ cầm áo lục lục cái gì đó, nên cũng chẳng hỏi han. Ôi chao vài hôm sau thì bạn bè rủ đi bia bọt hát Karaoke, bỗng nhiên đùng một cái vợ gọi điện, anh xuống ngay đây em bảo. Thế là lại lóc cóc chạy xuống thì vợ đã chờ ở dưới cửa quán rồi. Sầu não kể lại với tôi, không biết bà ý làm gì với cái dịch vụ này, từ khi có nó làm cuộc sống của ông chồng đảo lộn cả. Wink) nghĩ bụng thì thấy thế cũng tốt, chồng đỡ đi chơi đú đởn linh tinh. :D

Bạn sẽ không thoát được với FAMILY CARE
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» không quen nhau là giải thoát cho nhau...
» bức thư không bao giờ được gởi
» Có Và Không - Được Và Mất
» Yêu mà không được yêu