Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Học cách buông tay

Go down 
xumidethuong_td
mrxaphulemon
ngocnghech141984
mongemluonhanhphuc
sweet_sweet
bé_lì_90
nguyetnhimk45b
11 posters
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52310

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Học cách buông tay Left_bar_bleue10/10Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Học cách buông tay Left_bar_bleue10/10Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (10/10)

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 3:00 pm

Buông tay.... em phải học cách buông tay anh ra.... buông tay anh cho anh đi tìm 1 hạnh phúc.... còn em thì ngồi khóc...

Em đã yêu anh yêu anh rất nhiều anh có biết không...... có lẽ anh biết nhưng anh không cần cái tình yêu thừa thãi của em....tình yêu của em không còn là gì đối với anh..

không xin xắn .... không giỏi giang .. không duyen dáng.....Nhưng em có 1 tình yêu 1 tình yêu gok mang dối gian.... em thấy mình không có lỗi gj` cả...

Ngay cả cái lý do để anh đưa ra chia tay em cũng khiến em thấy....buồn....."em không còn xem lời nói của anh ra gj` nữa ... vậy thf anh cũng không cần em nữa"

Em luôn mong ... à không còn có thể mong được gj` nữa .... nó đến thật nhanh và đi cũng thật nhanh.....dù biết là nước mắt của em chẳng là gì trong anh nữa .... nhưng không sao thể hạn chế được nó.... ba má .... em .... chẳng ai có thể hiểu được hết .... không có 1 người chia sẻ..... giờ đây em đang khóc ... chắc anh cũng không biết .... và anh cũng không cần biết

.... muốn buông tay anh ra .... cho anh tim` hạnh phúc mới .... vậy mà tại sao .... lòng không khỏi thổn thức.... tim hông khỏi nhói đau....nước mắt không khỏi rơi... giá như em có thể biến mất....

trÒ chơi.....em giống như 1 trò chơi của ai kia......thích thì kéo lại gần không thích thì đẩy ra xa.... giờ thì đã xa mãi ... chỉ minh tui ak` co mình tui là phải khóc.... mỗi 1 lần yêu.... là 1 lần hạnh phúc... nhưng sau mỗi lần đó được đánh đổi bao nhiêu là nước mắt của tui ..... ai cũng hứa thật nhiều ... nhưng đến khi chán họ lại đẩy tui ra xa...

Dẫm đạp trên nước mắt để sống sao.... không biết là có thể chịu đựng dc bao lâu... yêu ai cũng yêu hết lòng vậy mà chỉ nhận toàn là cay đắng.... có fai tui wa" ngu ngốc rùi hok....nước mắt tui chỉ tô điểm cho những bước chân của anh thôi đúng hok...........

bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Học cách buông tay Left_bar_bleue90/100Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Học cách buông tay Left_bar_bleue80/100Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (80/100)

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 5:51 pm

Bây giờ mình ko biết mình có nên buông tay hay ko nữa. Lòng đau. Nước mắt cứ rơi. Chẳng biết làm gì cả. Còn yêu Anh, yêu nhiều lắm. Nhưng có ý nghĩa gì không khi Anh đã buông tiếng chia tay mặn đắng. Những tiếng cười của Anh sao nhạt quá. Nó đè lên giọt nước mắt của mình làm miệng càng thêm chát.
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 10:46 pm

Tình ngỡ là giấc mơ chỉ một giây phút ta nghe lòng giã rời
Thuyền chở tình ái say lòng vòng trong cõi mơ hồ đắm chìm
Người đến từ giấc mơ chỉ một giây phút ta nghe lòng xao xuyến
Mộng ước thì mãi xanh ta mong giây phút bên nhau chỉ thế thôi
Nhưng trong cuộc đời mộng đẹp thường đến
Và rồi cũng bước ra đi thật mau
Em mang hy vọng một ngày anh sẽ quay về với vết thương đau thật đau
Em vẫn yêu tình đầu là giấc mơ người đầu là thoáng qua
Người đến làm chi cho em mơ mộng
Rồi đập tan nát con tim mộng mơ
Tình chỉ là giấc mơ không dài lâu
Người chỉ là lỗi đau trong lòng em
Chấm dứt giấc mơ anh đã bước đi em chợt hiểu ra từ lâu
Chỉ trái tim em cố yên người.

sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52524

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Học cách buông tay Left_bar_bleue100/100Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Học cách buông tay Left_bar_bleue100/100Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (100/100)

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeFri Sep 17, 2010 10:57 pm

Hãy vui lên e! Trong tình yêu thì đôi lúc ta cũng phải học cách buông tay bởi tình yêu k bao h có thể gượng ép, thà ta đau 1 lần còn hơn cứ đau khổ mãi e ạh! Hãy cố gắng vượt qua mọi chuyện rồi e sẽ thấy còn có nhiều điều tốt đẹp hơn đang chờ e. Chúc e vui vẻ và hạnh phúc!!! Học cách buông tay 32492
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 8:40 pm

cám ơn . em biết thế nhưng sao trái tim em vẫn đau lắm nhớ người ấy quá không quên được
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 9:16 pm

phải có thời gian e ạh! k thể nào mà 1 chốc 1 lát là quên ngay đc đâu e! Cố lên e ạh! Mọi chuyện cũng sẽ qua thôi đừng có suy nghĩ nhiều e nhé! Hãy cứ thoải mái và vui lên e nhé!
mongemluonhanhphuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongemluonhanhphuc

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50470

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 9:23 pm

hì, học cách nào cũng khó mà thực hiện được, hay là ta học cách sang ngang đi, cái này thì dễ thực hiện hơn nhiều ;-\' , ko cần phải suy nghĩ nhiều làm gì cho mệt :D
hì, nói đùa vậy thôi chứ muốn làm gì cũng phải có thời gian làm xoa dịu vết thương, hem phải ngày 1 ngày hai là có thể quên
dc
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 9:43 pm

em đã cố nhưng mỗi lần thấy anh ấy trên mạng em lại thấy buồn em rất muốn hỏi thăm anh ấy nhưng mà em sợ anh ấy sẽ uot ních chát lắm em phải làm sao
mongemluonhanhphuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongemluonhanhphuc

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn
Điểm : 50470

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeSun Sep 19, 2010 9:49 pm

mình khuyên bạn, chỉ nên gửi mail, viết tất cả những gì mình cần nói , người ấy đọc được mà cũng ko hồi âm thì chỉ còn cách im lặng để mọi chuyện cứ trôi lặng lẽ dù sẽ làm lòng ta rất khó chịu, vì nhiều khi im lặng vẫn là cách tốt nhất, vì khi đã chia tay rồi, ngta lại đang muốn tránh né mình, mình lại muốn làm bạn cũng rất khó
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 2:05 pm

có lẽ là vậy cám ơn bạn và mọi ng nha
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52177

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 11:06 pm

"Nắm lấy cũng là yêu, buông tay ra cũng là yêu"-Yêu là mong người mình yêu hphuc, là cho đi mà ko cần nhận lại, và ko bao giờ phải hối tiếc.Nếu như em thật sự yêu ng đó, chị tin người đó sẽ hiểu tấm chân tình của em.Có những thứ ko cần nói ra cũng có thể cảm nhận được,cái gì là của mình thì sẽ là của mình, còn cái gì ko phải của mình thì có níu kéo cũng vô ích mà thôi..Nếu yêu anh ấy, em hãy để anh ấy ra đi, cho anh ấy tìm hphuc của mình, có thể em sẽ rất buồn nhưng chị tin làm như vậy em sẽ thấy lòng mình nhẹ nhõm hơn.Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua thôi, can đảm lên em nhé, biết đâu đấy hp sẽ mỉm cười với em.Chúc em may mắn
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Quen-Nhu-Chua-Tung-Yeu-Mat-Ngoc.IW6OBUO9.html
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50606

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeTue Sep 21, 2010 10:12 am

Hảy khóc khi có thể..hảy cảm ơn người đả mang đến đau khổ cho e..để e cãm nhận dc mùi vị chua chát ấy..xung quanh e có vô số chàng trai có thể mang đến cho e hp thật sự..Học cách buông tay Images?q=tbn:ANd9GcT1IsQoiXy0_ej0ji92cP06DLGEKlVO4iTGOsdJxCp4BPER00Q&t=1&usg=__McZg756U0fmzKj2-liNsHLnHzcw=
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:42 pm

có lẽ là thế nhưng anh chị ơi em sẽ cố gắng em sẽ vững bước trên con đường của em để dù sau này ntnao anh ấy cũng yên tâm về em đúng không ạ
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:55 pm

đúng đó e ạh! E sống thật tốt và thật hạnh phúc để ng ta nhận ra rằng k có ng ta bên cạnh e vẫn sống tốt và vui vẻ. Cố gắng lên e! Hãy tìm cho mình niềm vui từ bạn bè và gia đình, lúc đó e sẽ thấy thoải mái hơn..! K thì hãy tự thưởng cho mình 1 cuộc đi dã ngoại vào ngày cuối tuần để thoải mái đầu óc hơn e ạh! Học cách buông tay 945184
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:06 pm

hy em cung muon di du lich nhung em dang thi chan' qua de sau ki thi nay em se di hy cam on chy( anh) naz
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeFri Sep 24, 2010 11:43 am

cuộc sống này có lẽ em lên tìm người ta để làm rõ tất cả đúng không
xumidethuong_td
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xumidethuong_td

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : luôn luôn vui vẻ_hài lòng với những gì mình có
Điểm : 49460

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 1:43 pm

hay quên người đó đi, dù có khó khăn hãy buông tay khi không thể nữa, thời gian sẽ chữa lành mọi vết thương bạn ạ, đừng cố níu kéo một người đã ra đi, cố lên bạn nhé. hãy nghe bài hát nè nha, mình rất thích bài nè đó hì http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Never-Had-A-Dream-Come-True-SClub7.IWZ990ED.html
kisskid
Thành viên mới
Thành viên mới
kisskid

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Đừng bao giờ nói tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
Điểm : 49461

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 1:10 am

Mình cũng giống bạn....nhưng cái gì cũng phải quyết tâm bạn ah....Hãy nghĩ rằng bạn xứng đáng được yêu hơn thế...đợi chờ là hạnh phúc,sẽ có người khác đến bên và mang hạnh phúc đến cho bạn.. @:-]
http://vn.360plus.yahoo.com/hoanghonthucgiac_forever
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 7:40 pm

có lẽ là đúng thế anh ấy đi rồi dù thế nào mình cũng phải đi hết con đường này dù có là 1 mình . Mình cũng rất mỏi mệt , dù đã cố gắng yêu anh ấy nhưng có lẽ tất cả chỉ là cố gắng vô ích . Ngày mai có lẽ em sẽ buồn và nhớ nhưng em vẫn phải đi nốt con đường của mình . Mình hiểu rồi chỉ cần anh ấy hp là mình vui rồi yêu là mong người mình yêu được hạnh phúc hihi . Dù như thế minh đã hiểu cám ơn mọi người nha hi
liptonda
Thành viên mới
Thành viên mới
liptonda

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : cố gắn hết mình, bấc luận kết quả
Điểm : 49301

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 5:56 pm

Tình là chi đây người ơi
Mà ta cứ níu tay với
Càng vươn tới càng thêm xót xa cho cuộc đời
Crying or Very sad
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 9:31 am

nước mắt này trái tim tớ đã lành vì tớ biết anh ấy cũng được hạnh phúc mà . cám ơn tất cả mọi người nhé
thuy87
Thành viên mới
Thành viên mới
thuy87

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : yeu thuong moi nguoi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49137

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeTue Nov 09, 2010 10:59 am

co gang quen di nhung chuyen khong vui! sống cho hien tai va tuong lai ban nhe!
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeTue Nov 16, 2010 11:42 am

uk minh biet ma . minh se quen di tat ca hi cam on ca nha
candý7
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candý7

Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt là hạnh phúc
Điểm : 48381

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Học cách buông tay Left_bar_bleue9/10Học cách buông tay Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 8:33 pm

ss ơi cố lên ss nhá hãy cố mĩn cười để buông tay ss nha.
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 3:22 pm

ss biet ma . hyhy ss da hoc duoc cach buong tay roi hy
Sponsored content

Học cách buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Học cách buông tay   Học cách buông tay Icon_minitime

Học cách buông tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gửi cho anh....người em yêu!
» Anh sẽ buông tay
» NẮM GIỮ HAY BUÔNG TAY?
» ừ thì em sẽ buông tay...
» EM MỆT RỒI....EM BUÔNG TAY ANH NHÉ...........