Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..

Go down 
vit_con_online
bachlong139
--_--z ngỐc z--_--
7 posters
Tác giảThông điệp
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : đừng kiềm nén cảm xúc..hãy nói thật lòng mình..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48569

đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty
Bài gửiTiêu đề: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 4:36 pm

.................

Đừng yêu anh em nhé..anh chỉ là những nỗi đau...và trái tim anh thì đã có một bờ bến bình yên rồi...đừng yêu anh...

Ngày em quen anh...anh đã từng nói,anh chỉ sợ em yêu anh thôi và em đã quả quyết sẽ không bao giờ yêu anh...vậy thì đừng nói yêu anh...em nhé...thật sự anh sợ... sợ lắm em à...

Ngày xưa ngưòi ấy cũng giống em hứa và hứa...và rùi cũng bỏ anh mà đi....sẽ chẳng bao jờ anh wên đc người ấy và cũng chưa bao jờ anh hết yêu người ấy!

anh xin lỗi...chỉ biết nói vậy thôi...đừng yêu anh em nhé..anh ngu ngốc khờ dại lắm... đừng chờ đợi anh đáp lại...dù chỉ là một chút thôi...anh xin lỗi...anh biết anh chỉ mãi yêu người.......

Đừng yêu anh.. !

Đừng nói em yêu anh nhé,

anh sợ sẽ không mang lại hạnh phúc thật sự cho em
anh sợ đôi tay anh không thể giữ chặt bàn tay em
...và trái tim anh không thể hòa nhịp cùng em

Đừng nói yêu anh em nhé....

anh không muốn phá vỡ cái hạnh phúc bé xíu mà ta dành cho nhau
anh không muốn vì câu nói ấy mà anh phải suy nghĩ....
anh muốn chúng ta vẫn như vậy em nhé
... và niềm vui nho nhỏ này mang lại cho em chút niềm tin trong cuộc sống..

Đừng nói yêu anh em nhé,

anh chỉ là một thiên thần được giao sứ mệnh quan trọng là mang lại hạnh phúc cho những người em gặp. Có lẽ vì trừng phạt cho những lỗi lầm gây ra trong kiếp trước mà anh sẽ không nhận được hạnh phúc thật sự cho bản thân mình.

Khi một thiên thần hoàn thành nhiệm vụ của mình. Là lúc họ sẽ rời xa người mà họ mang lại hạnh phúc..anh cũng sẽ như thế em ạ.

Chính vì thế mà...
... đừng nói yêu anh em nhé

Bởi anh không thể đáp lại tình yêu của em một cách trọn vẹn nhất. Không thể yêu em như bao người khác..anh hy vọng những gì chúng ta dành cho nhau là món quà quý nhất mà anh đã từng có.

Chắc anh không thể là một thiên thần tốt, không thể hoàn thành nhiệm vụ tốt là mang lại hạnh phúc cho em...nhưng như vậy anh sẽ không làm tổn thương em....
Rồi em sẽ tìm thấy một niềm hạnh phúc khác với niềm tin mà anh đã vun đắp cho em

Đừng nói yêu anh em nhé..

..................Vì anhsợ................

.......... anh sợ anh cũng đã yêu em............!!!!!!!!!
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51121

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Left_bar_bleue10/10đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Left_bar_bleue0/0đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 6:16 pm

hay thía ku...tự làm hay là sưu tâm của ai zậy? éc éc
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:47 pm

:x ..zạ của em anh bachlong ơi... :D
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Left_bar_bleue10/10đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Left_bar_bleue0/0đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:52 pm

éc éc..........ừa hay,có tâm trạng,tốt,giỏi,......... Suspect phát huy tâm trạng thất tình nhé!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Left_bar_bleue5/10đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 9:41 pm

Đúng đừng yêu em anh nhé! em không phải là người con gái hoàn hảo....em chả có gì đặc biệt cả...em sẽ chẳng mang lại hạnh phúc cho anh đâu. Dù cho em có yêu anh thì xin anh cũng đừng yêu em nhé! Người con gái kia mới chính là người sẽ mang lại cho anh những cái anh muốn........Vì thế.....Mình chia tay Ngốc nhé......hehehehhehehehee
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 7:15 am

vit_con_online đã viết:
Đúng đừng yêu em anh nhé! em không phải là người con gái hoàn hảo....em chả có gì đặc biệt cả...em sẽ chẳng mang lại hạnh phúc cho anh đâu. Dù cho em có yêu anh thì xin anh cũng đừng yêu em nhé! Người con gái kia mới chính là người sẽ mang lại cho anh những cái anh muốn........Vì thế.....Mình chia tay Ngốc nhé......hehehehhehehehee

.... bounce ...choáng..kì zị... silent ...

ngốc hum mún âu zịt uiiiiiiiii..., hrt .mới qen mà bảo chia tay rồi..... Crying or Very sad .. herherher
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 7:45 am

hai đứa bây tâm tình gứm nhỉ? yêu đương lăng nhăn,nhanh dắt ra tolet tâm tình đi,chỗ đó yên tĩnh lắm àk
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Left_bar_bleue5/10đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 7:51 am

Yêu nhau....tỏ tình ở đâu chả dc.....anh bạch ghen tị hử?
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 11:13 am

bachlong139 đã viết:
hai đứa bây tâm tình gứm nhỉ? yêu đương lăng nhăn,nhanh dắt ra tolet tâm tình đi,chỗ đó yên tĩnh lắm àk
..
nhà nước âu cắm dân tỏ tình nơi công cộng âu anh bachlong :x ...
hía...bachlong ghanh tị àh.... ooo
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 12:06 pm

ghanh tị là seo ta?,có phải nà iu hem? chậc chậc,...hai đứa tâm sự sao mà đánh rắm thối cả phòng,anh nắm ngủ mà phải bật dậy mà chạy...anh khuyên hai đứa vào tolet tâm sự đừng ám hại người khác nhé! =))
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
--_--z ngỐc z--_--

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 12:16 pm

bachlong139 đã viết:
ghanh tị là seo ta?,có phải nà iu hem? chậc chậc,...hai đứa tâm sự sao mà đánh rắm thối cả phòng,anh nắm ngủ mà phải bật dậy mà chạy...anh khuyên hai đứa vào tolet tâm sự đừng ám hại người khác nhé! =))
..
:-w ...nói chiện thế đó...mùk hui kệ..mún công khai cho zui nhà zui cửa tí... chứ mà tụi em dấu mai mốt anh chị trog dd bít lại trách sao ko nói... lll
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 12:23 pm

chuyện gì chứ chuyện đó dd hem cần em phải giới thiệu đâu! em cóa bít hai đứa em đã làm cả phòng súyt nữa phải cấp cứu vì hai đứa em hem hả? mau đem về nhà ngay,có muốn thì hai đứa về nhà mà trùm chăn lại đánh rắm cho nhau hít đi nhé! anh nghĩ lấy độc trị độc chắc hem seo đâu .... =))
xumidethuong_td
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
xumidethuong_td

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : luôn luôn vui vẻ_hài lòng với những gì mình có
Điểm : 49460

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeFri Jan 21, 2011 11:24 pm

đừng yêu anh em nhé....................vì anh sợ.........anh cũng đã yêu em........................"mình thích câu đó
nhockhin
Thành viên mới
Thành viên mới
nhockhin

Nam
Châm ngôn sống : sống hết mình yêu hết ga làm hết sức
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48373

Bài gửiTiêu đề: hihi   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 3:50 pm

xumidethuong_td đã viết:
đừng yêu anh em nhé....................vì anh sợ.........anh cũng đã yêu em........................"mình thích câu đó
câu này của mấy anh, chị có chồng, vợ hoặc có người yêu mà được một người yêu chân thành không biết từ chối làm sao nên nói câu này! vẫn giữ được tình bạn, tình anh em và giữ gia đình nữa!
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48235

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 2:05 pm

Cưng ơi lượm đâu ra những câu đừng yêu anh em nhé.....cứ mãi kêu người ta đừng iu nhưng thực chất là cứ muốn người ta nói yêu mình.....Muốn đẩy người ta ra xa nhưng thực chất chỉ muốn người ta càng gần với mình hơn....
Nói tóm lại ..cưng chẳng tự tin tí nào ở bản thân mình hả nhóc?
he he ....thui về suy nghĩ lại coi mình còn gì thiếu sót không rồi khắc phục....hihihi
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52177

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 2:20 pm

..Trời ạ!!!!! ng ta đang tâm trạng ko biết làm thế nào ma mấy ng cứ giỡn hoài,bachlong vui tính ghê.hi, nhưng bachlong " ghét" vit à? nhưng nghi lắm nha, ko khéo anh nào mà để ý vịt là chết với bachlong đó.hii..Còn zngôcz nữa, yêu mà sợ à, phải can đảm lên, đâu phải ai cũng giống ai, yêu mà ko dám đôi diện,để mất lại hối hận đó em.Can đảm lên nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..   đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.. Icon_minitime

đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» đừng hỏi vì sao anh yêu em.
» Đừng cố bạn nhé
» làm sao để giữ hoa đừng nở ?
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)