Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người người nơi phương xa!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhonhauhoai8491
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhonhauhoai8491

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Làm người cần thực hiện: Nhẫn+Nhịn+Hiếu+Nghĩa+Tài+Đức+Tâm+Tình: Hotline_0978951821
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48688

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường
Hài hước:
Gửi người người nơi phương xa! Left_bar_bleue30/50Gửi người người nơi phương xa! Empty_bar_bleue  (30/50)
Nội tâm:
Gửi người người nơi phương xa! Left_bar_bleue70/50Gửi người người nơi phương xa! Empty_bar_bleue  (70/50)

Gửi người người nơi phương xa! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người người nơi phương xa!   Gửi người người nơi phương xa! Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 12:46 pm

Gửi người đã xa! Thu Hiên 01658135067

Anh biết trong em không còn hình bóng của anh? nhưng em biết không cái sự ra đi của em làm anh quá hut hẫng anh không có một khoảng thời gian nào để chuổn bị cho tinh thần đó? lúc khi anh đang ở xa em anh vẫn biết mọi sự ở đây em thế nào, nhưng anh tưng hiểu từng cảm thông và từng mong em dành cho anh cơ hội nhưng mọi sự diễn ra trong khoảnh khắc em biết anh là người thế nào mà, Lúc khi em không dẫn ngơời ta về trước mặt anh qua đêm như vậy thì anh cũng chẳng nói gì với gia đình, hay khiến em khó sử nhưng mọi thứ anh nói chỉ với hy vọng mong gia đinh và mọi người cho em lời khuyên thôi, Em thấy cuộc sống không đơn giản và không còn niềm tin trong anh, nhưng cái em quết định rời xa anh liệu tình yêu đó sẽ ra sao khi em dẫ từng hy sinh tất cả đời người con gái vì anh rồi chạy đến với nguười con trai khác liêu em có lường trứơc sau này người ta sẽ ra sao chưa, thức tể thứ mang lại hạnh phúc đồng tiền chỉ là một phần thôi, anh là người vừa tự mình nuôi mình ăn học tất nhiên sự quan tâm của anh tới em sẽ có sai sót rồi cuộc sống không tránh khỏi điều đó em àh? Anh nghĩ em là người hiểu anh nhưng thực sự em chưa hiểu gì về anh cả, Anh không biết sau này anh có trở thành giàu có hay không nhưng để mang lại ạnh phúc cho một người anh yêu thưoơng, và thậm chí luân được ở bên cạnh người anh yêu thương. Sự xa cách của anh và em hai tháng là khoảng cách rất nhỏ trong tình yêu Chuyến đi đó của anh cũng là một phần anh muốn xem tình yêu của một người con gái ra sao, nhưng khoảng cách đó em không giữ trọng tình yêu chân thành của chúng ta hơn 1 năm bên nhau. Sự ra đi của em nếu có một thời gian xa cách hay vì một lý do nào đó thự tế hơn khiến anh không chấp nhận được ở bên em thì có lẽ anh luân sắn sang nhưng mọi thứ sải ra quá nhanh em chưa từng nghĩ nếu em đứng trong trường hợp của anh em sẽ ra sao. Khi anh chưa chấp nhận được và mới hơi vơi đi cái tình cảm dành cho em thì em lai khơi lai nó thực sự thứ anh cần là tình cảm chân thành của một tình yêu và hanhjphucs, còn vật chất anh không cần vì anh chỉ cần một người dành cho anh sự chân thành thì người anh yêu dù sáu không sinh đẹp như người khác hay không giỏi như người khác anh vẫn luân chấp nhận điều đó, anh sẽ luân làm tất cả vì người mình yêu, em đến với anh lúc anh, thực sự còn rất nhiều thứ phải lo nên em chỉ nhận thấy sự đâu khổ mà thôi. Nhưng thời gian anh luân ở bên em mỗi khi mọi việc dã xong. Nhưng em ra đi là vì một thứ là vật chất và em cũng chưa thực sự sắn sang tinh vào hạnh phúc khi ở bên anh. Tuy chúng ta trên pháp luật chưa thành vợ chồng nhưng trong con tim anh cũng như trong trai tim em chúng ta đã hơn một năm chung sống bên nhau quay nhau như vợ chông rồi sự ra đi của em nó quá đơn gian tại em chưa sắn sang tin vào tình yêu mà thôi. Sau này có thể em sẽ tin vào tình yêu hoặc em phải chấp nhận vì quá muộn màng. Nhưng dù thế nào anh cũng luân quay em là bạn là người em gái của anh là người luân giọi theo từng bước em đi. Nhưng em là người tạo ra khoảng cách của chúng ta tạo ra cái lối đầu tiên ma em không nhận ra. Em đã làm anh mất đi bình tính niềm tin và những kỷ niệm trước đây của chúng ta dường như em đã không còn cảm nhận đến nó. Khiễn anh cũng có những sự không phải với em, em biết không. Thực sự anh rất yêu em anh không thể phản bội lại tình yêu của em cũng như tình yêu của anh dành cho em nó là mãi mãi trong trái tim anh.

Điều anh cần bây giơ chúng ta luân là bạn bè của nhau như vậy cũng được nhưng em thấy anh thì muốn trách mặt anh, anh biết em không muốn nhìn thấy anh cũng như không còn bóng hình anh trong em. Nhưng cuộc sống con người với nhau cần thiết phải làm như vậy không, không em. Anh cũng cảm ơn em tất cả sự mong muốn của em dành cho anh đều tốt đẹp. Anh biết mình phải làm gì mà em yên tam đi. Anh cũng chúc em đạt được những điều em muốn.
Mãi Yêu Một Người
http://cameranewvn.mov.mn
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi người người nơi phương xa! Left_bar_bleue0/0Gửi người người nơi phương xa! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi người người nơi phương xa! Left_bar_bleue0/0Gửi người người nơi phương xa! Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi người người nơi phương xa! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người người nơi phương xa!   Gửi người người nơi phương xa! Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 7:59 pm

https://www.youtube.com/watch?v=ra-7Na0yWfg

Gửi người người nơi phương xa!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải làim sao khi yêu đơn phương một người yêu đơn phương ???
» Gửi anh- Người phương xa.
» YÊU ĐƠN PHƯƠNG...LÀ NGƯỜI ĐẾN SAU
» Nỗi buồn người đơn phương
» noi buon nguoi don phuong