Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
cauchukun1902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
cauchukun1902

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : nếu không có những gì mình quý, thì hãy quý những gì mình có. trước khi quý những gì mình có thì hãy cố có những gì mình quý !!!!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48002

hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!!   hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Icon_minitimeSat Feb 12, 2011 12:42 pm

Em ah
Chưa bao giờ anh pùn nhiều như lần này, em nói lời đó tựa như chiếc lá lìa cành,.Đọc xong tn anh tâm trạng anh rối bời, ngổn ngang đan xen với tình cảm trái ngược nhau.anh thấy mình thật vô lý, nhưng chẳng lẽ nào anh vô lý, anh chỉ thấy puồn và tủi thân cho kiếp của mình thôi.Đêm qua anh kô tài nào chợp mắt .em ơi hãy hiểu cho anh, dù sao anh cũng như mọi người, cũng có 1 trái tim, lên khi người ta yêu ai mà kô có lòng tôn trọng va ích kỷ.anh chẳng muốn em thuộc về ai,anh chỉ muốn em cứ như vậy, luôn ở bên anh như ngày nào để anh đc mãi yêu thương em.Ôi anh đã nghĩ gì nhỉ? anh đã ước 1 điều mà anh kô bao giờ có đc.
Em thương yêu của anh! Xa em rồi anh sẽ nhớ em nhiều lắm, anh cần em biết bao.Nhưng số phận đã kô cho anh đc dành điều ấy.Cuộc đời thật bất công với anh, để giờ đây anh mãi mãi kô còn có em trong đời nữa.
Giờ này em đang ở đâu? anh đã gặp đc em trong cuộc đời hay đó chỉ là 1 giấc mơ ! anh đã yêu em bằng cả tâm hồn và sự linh thiêng trong suốt trái tim.
Giá như vầng trăng đừng bao giờ hao khuyết ,giá như tình yêu ấy đừng bao giờ vỗ cánh bay đi, thì có lẽ anh đc bay lên hóa thân thành hạnh phúc? Phải vậy kô em.

Lời cuối cùng anh vẫn muốn nói với anh rằng' Chúc em đc hạnh phúc bên người em đã chọn'
pé_lì
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pé_lì

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là đau
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48865

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!!   hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Icon_minitimeSat Feb 12, 2011 1:28 pm

tại sao con trai thích gọi con gái là ngốc nhỉ...

hok biết anh có nghe câu này chưa..."đừng chúc em hạnh phúc...hạnh phúc em là anh"...

Anh cứ nghĩ rằng cô ấy hạnh phúc bên người khác nhưng biết đâu được cô ấy chỉ hạnh phúc khi bên anh...

Không phải chúc người mình yêu hạnh phúc là cao thượng mà quan trọng là hãy cố gắng để mình trở thành hạnh phúc của người mình yêu
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Left_bar_bleue9/10hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Left_bar_bleue10/10hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: hạnh phúc nhé ngốc của anh!!!!!!   hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Icon_minitimeSat Feb 12, 2011 2:20 pm

anh ak`
cô bé ngốc của anh sẽ chỉ hạnh phúc khi anh lun hp và vui vẻ
anh hãy tự chăm sóc m tốt nhé
sức khoẻ là quan trọng đừng làm cho bé ngốc của anh phải lo lắng thì m nghĩ cô ấy cũng phần nào cảm thấy yên tâm hơn naz`
anh hiểu chứ????hãy
sống tốt chăm sóc ba má tốt nhé anh!!
và chăm sóc tốt cho chính m nữa nhé......
anh rùi sẽ qua thui ak`
...............em mong là vậy.......
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!!   hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!! Icon_minitime

hạnh phúc nhé ngốc của anh !!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI