Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

nỖi đaU kO tÊn..!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : đừng kiềm nén cảm xúc..hãy nói thật lòng mình..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 25169

Bài gửiTiêu đề: nỖi đaU kO tÊn..!!!   Fri Feb 04, 2011 6:15 pm

''..em đã nGhĩ Kỉ rồi anh àh..có lẻ cái tết này sẽ là cái tết cuối cùng của em và anh...''

một lần nữa....lại thêm một lần nữa và anh bít chắc rằng lần này sẽ là lần cuối cùng..
hạnh phúc có lẻ ko mỉm cười với đôi ta...h này khi ngồi đây viết lên những dòng chữ này thì chắc ở nơi nào đó em đang cười nói vui vẻ với một người con trai khác....một người đang dần thay thế vị trí của anh trong trái tim em..

''....bàn tay của anh ko đủ chặt để giữ tay em.?!!..hay vì cơ thể anh chưa đủ ấm để em có thể dựa vào...trái tim của anh vẫn còn quá nhỏ đối với em sao.???..chắc có lẻ bao nhiêu tình cảm đó của anh vẫn chưa đủ đối với em...!!!!!!!!!!!!!!''
anh chỉ có thể trách mình tại sao lại để mình yếu đuối quá như thế..tại sao lại để mình yêu em nhìu như thế dù anh bít trc' rằng ngày này sẽ đến......

................................nhưng.................................

em àh..tại sao nó lại đến quá nhanh..nó đến một cách đột ngột...nó đến trong khi trái tim anh vẫn đang chấc đầy hình bóng của em...anh ko thể làm gì đc..anh cũng ko bít mình nên phải làm gì bây h...làm gì để anh có thể ngừng yêu em..làm gì để anh có thể ko nhớ đến em..làm gì để tim anh ko quặng thắt lại những khi a chợt nhìn lại những kỉ niệm của anh và em....làm gì..làm gì..anh phải làm gì bây h hả em............

.....................................................làm sao để tim này ko còn đau nữa......
anh ước gì mình có thể mạnh mẽ hơn để có thể đứng lên...anh ước gì mình còn đủ tự tin để bước típ.....anh ước gì tất cả..............
tất cả chỉ là một giấc mơ.......
để khi ngày mai anh mở mắt dậy vẫn còn hơi ấm của em ở bên anh..vẫn còn vòng tay ấy ôm chặt lấy anh..vẫn còn đó nụ hôn ngọt ngào của em.....

nhưng tất cả chỉ là một giấc mơ...một giấc mơ trẻ con của anh thôi phải ko em...???..!!!
Xem lý lịch thành viên
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 33191

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
5/10  (5/10)
Nội tâm:
10/10  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: nỖi đaU kO tÊn..!!!   Sat Feb 05, 2011 3:25 am

anh Ngoczzzzz ơi! anh đừng buồn nữa...hãy vui lên anh nhé...em mong rằng anh sẽ sớm quên đi được mối tình này...và hãy lun nhìn về phía tr'c và tương lai nghe anh.
Xem lý lịch thành viên
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: nỖi đaU kO tÊn..!!!   Sun Feb 06, 2011 8:36 am

a thks bé zịt nhìu nha..^^..a sẽ ko sao đâu..a ổn mà.. :D
Xem lý lịch thành viên
--_--z ngỐc z--_--
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: nỖi đaU kO tÊn..!!!   Sun Feb 06, 2011 5:23 pm

..............
lại một ngày trôi qua thật dài...quả thật chưa bao h anh lại cảm thấy thật sự mệt mỏi và kiệt sức như bây giờ...anh đã rất cố gắng động viên mình phải mạnh mẽ đứng lên,,,phải lun hướng về phía trc'..but..trái tim anh...tâm trí anh...vẫn còn lưu luyến chút gì đó..nó vẫn lun dõi mắt lại phía sau...để cố gắng.......cố gắng tìm kiếm điều gì đó....một điều gì đó mà bây h,,,đối với nó...rất rất là xa vời....
hạnh phúc..hì..bây h trong anh đã ko còn hiện diện hai chữ này nữa,,,vì em,,,chính em đã mang nó đi cùng theo cơn gió đó..nó đã cuốn em rời xa anh..rời xa những yêu thương mà anh vẫn đang từ ngày từ giờ nuôi dưỡng chúng....em đi...đi thật rồi...
....ngày em rời xa anh..cũng là ngày anh nhận ra đc ý nghĩa của hai chữ ''tình yêu''...
tình yêu luôn có cảm giác như thế này sao em...??..nó quặng thắt lòng anh những khi màn đêm buông xuống..tim anh như vỡ vụn ra khi anh đang ở giữa sự cô đơn và lạnh lẽo...anh ko dám đặt chân mình vào căn phòng ấy...vì anh sợ..anh sợ em lại về và ôm chặt lấy anh như lúc anh còn có em...anh sợ sẽ bắt gặp lại nụ hôn ấy...nụ hôn anh ko thể nào cưỡng lại đc....
anh đã rất cố gắng bịch kín tai mình lại...anh đã vờ như ko hề nghe những câu nói yêu thương ấy để đưa anh vào cõi hạnh phúc...cõi hạnh phúc...tràn đầy ảo tưởng.....!!!!!!!!..
........
anh lê đôi chân mệt mỏi của mình xuống phố...anh cố gắng tìm lại cảm xúc cho chính mình..tìm lại niềm vui cho chính mình...không khí ngoài phố lạnh quá em àh....nhưng anh bít cái lạnh trong lòng anh còn nhìu gấp trăm gấp ngàn lần hơn..anh mún tìm lại một chút gì đó ấm áp..một chút thôi...nhưng rồi....
......................anh đã ước gì ngay lúc đó anh ko thể nhìn thấy..ko thể nhìn thấy bất cứ thứ gì cả..thì có lẻ anh đã ko để con tim mình nhói đau thêm một lần nữa.....
........trái đất này nhỏ thật hay vì em ko mún anh phải quên em dù em đã rời xa anh...!!!??????..
anh rất mún hét lớn lên...rất mún nói lớn cho người con trai đang đi cùng em rằng :em vẫn là của anh...''..nhưng anh lại ko thể...
anh bít mình ko nên ở nơi đây thêm một giây một phút nào nữa...anh phải đi đi thôi em àh.. đi đến một nơi nào đó ko có sự hiện diện của em..một nơi nào đó chỉ dành cho riêng anh...
và nơi đó..sẽ ko bao h....ko bao h em đến đc...
anh xl lỗi..anh đã ko đủ cam đảm để nói với em những điều này..và cả lời tạm biệt...cho dù anh đang rất mún nói cho em bít...
thôi nhé em...một lần cuối và mãi mãi anh mún gửi tới em :
......anh yêu em!..nỗi đau của anh...!!!!!..
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nỖi đaU kO tÊn..!!!   

nỖi đaU kO tÊn..!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang