Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện Tình của tôi!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhonhauhoai8491
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhonhauhoai8491

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Làm người cần thực hiện: Nhẫn+Nhịn+Hiếu+Nghĩa+Tài+Đức+Tâm+Tình: Hotline_0978951821
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường
Hài hước:
Chuyện Tình của tôi! Left_bar_bleue30/50Chuyện Tình của tôi! Empty_bar_bleue  (30/50)
Nội tâm:
Chuyện Tình của tôi! Left_bar_bleue70/50Chuyện Tình của tôi! Empty_bar_bleue  (70/50)

Chuyện Tình của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện Tình của tôi!   Chuyện Tình của tôi! Icon_minitimeMon Jan 31, 2011 8:31 am

Chào các bác: sau đây tôi sẽ kể về chuyện tình của tôi cho các bác nghe mong các bác cho tôi một lời khuyên với tư cách là người bạn một nhà trên forum thư tình này nhé.
Trước tiên chúc các bác sẽ luân vi vẻ thành công không có cuộc tình như cuộc tình của tôi nhe?
Tôi và cô H yêu nhau hơn 1 năm, chúng tôi luân được bên nhau vui vẻ hạnh phúc bên nhau và chúng tôi đã có với nhau em bé nhwng cô ấy không chấp nhận và bỏ đi cốt nhục của mình, vì cô ấy cho rằng cô chưa đủ khả năng làm mẹ hay chuổn bị tư tưởng làm mẹ rôi cô ấy đã bỏ đi đưa con của mình giữa tôi và cô ấy, các bác sẽ cho rằng tôi không có trách nhiệm gì với cô ấy đúng không. tôi luân quay cô ấy là vợ của mình là người tôi yêu nhất, nhưng duyên trwowif đã định, tôi phải xa cô ấy 2 tháng vì việc anh em gia đình, tháng đầu tiên không có vẫn đề gì tháng thứ 2 cô ấy bảo đã có người khác thay thế tôi các bác sẽ nghĩ lúc đó tôi ra sao, tôi xa cô ấy vì không phải không yêu cô H này thầm chí tôi con yêu hơn rất nhiều tôi xa là tôi cũng muốn xem lại bản thân tôi khi gặp người con gái khác tôi có bị sao long hay không nhưng điều đó sẽ không có các bác ah? Khi tôi quay lại gặp được cô H thì cô ấy đã đi theo 1 người con trai khác, thậm chí dẫn người con trai khác đến phòng trọ giưa tôi và cô ấy từng chung sống với nhau trước đây, trước mặt tôi, các bác xem có chấp nhận được không. tôi biết tôi và cô H không thể đến được với nhau nhưng tôi vẫn chưa quên đi tình cảm hơn 1 năm chung sống bên nhau. Cô ấy đã giáng cho tôi 1 đòn điếng người tôi không giám tin vào điều đang sảy ra với tôi là sự thật. Nhưng sự thật là như vậy đó các bác tôi phải đối mặt với điều đó. cacs bạn nam hay nữ đừng có kết luận rằng con trai âi cũng như ai nhé.

Chúc các bác thành công vui vẻ hạnh phúc trong tình yêu!.
http://cameranewvn.mov.mn
hong van
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hong van

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song phai biet minh la ai tren cuoc doi nay
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49571

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Chuyện Tình của tôi! Left_bar_bleue9/10Chuyện Tình của tôi! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Chuyện Tình của tôi! Left_bar_bleue5/10Chuyện Tình của tôi! Empty_bar_bleue  (5/10)

Chuyện Tình của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện Tình của tôi!   Chuyện Tình của tôi! Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 2:33 pm

chuyện ưa rùi a nhắc lại làm j nữa

Chuyện Tình của tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy