Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhớ về ngày ấy?

Go down 
Tác giảThông điệp
nhatky0974216933
Thành viên mới
Thành viên mới
nhatky0974216933

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tình*Yêu*Nhớ*Thương*Hạnh Phúc*Anh & Em
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48498

Nhớ về ngày ấy? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhớ về ngày ấy?   Nhớ về ngày ấy? Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 10:35 pm

Hiền thương mến!
H Ơi! chúng ta đã học cùng nhau trong xuất 4 năm trời khoảng thời gian đó là khoảng thời gian mà tôi yêu quý nhất, Nhưng giờ đay chúng ta xắp phải chia xa nhau rồi chia xa mãi trường thân yêu tôi thấy lòng mình thật cô đơn,nhưng đó là quy luật mà chúng ta ai ai cũng phải gặp đúng không, Nhưng tôi ước gì dù không còn học cùng nhaunhuwng tôi vẫn được thường xuyên được gặp H là tốt rồi, thế nhưng ý muốn của tôi không hoàn hảo chút nào. Tôi cảm thấy lòng mình thật trống vắng, khi mà không còn thường xuyên được gặp H. Hiền biets không từ khi tôi được quen biết H tôi cảm thấy mình hạnh phúc biết nhường nào,khi được tâm sự cùng H. Nhưng giờ chúng ta đã không còn học cùng nhau nữa nhưng tôi ước có một ngày nào đó H sẽ dành cho tôi thời gian, để tôi được tâm sự cùng H nhiều hơn,như vậy trong lòng tôi mới vơi nhẹ quay lòng mình. Khi mà tôi đã gần mất đi mà người đó chính là H. Là người mà tôi mong nhớ nhất,từ khi tôi được quên biết H Đó là điều mà tôi không bao giờ quên được. nhưng tôi phải làm gì đây khi tất cả những gì tôi muốn được tìm hiểu và quan tâm mà H lại chưa nghĩ đến những chuyện tình như vậy. Nhưng tôi cũng chẳng kìm nét được tình cảm của mình nên tôi đành ghi lại những dòng tâm sự này để mong một ngày nào đó H sẽ nhận ra và biết răng tôi luân dành cho H một thư quan trọng hơn tất cả. và bên này tôi đang rất nhớ em,và trái tim anh đang rất muốn nói với em,rằng là "nh yêu em" trái tim anh đã thuộc vè em. nên giờ đay trong lòng anh anh chỉ cảm thấy thiếu có một thứ là tình yêu của H dành cho anh mà thôi. Anh biết nếu so sánh giữa anh và H thì anh là người kém H rất nhiều mặt, Nhưng tình yêu của tôi dành cho H sẽ không bao giờ phai theo thời gian & năm tháng và nó cũng sẽ sứng đáng với H vì anh Yêu em đó là sự chân thành nhất, anh không thể giối lòng mình vì "nh đã Yêu H Yêu H rất nhiều " nó luân đi cùng với niềm hạnh phúc, anh biết anh không biết anh đang giữ tậm sự của anh dành cho em trong nối lòng anh là đúng hay là sai.
Hiền Ơi! anh chỉ ước duy nhất có một điều có một ngày nào đó em nhạn lời yêu anh & anh sẽ không phải rời xa em thêm lần nào nữa, bởi anh thấy xa H và chờ sự hạnh phúc đó là quá đủ để anh cảm nhận tình yêu cũng như sự thiếu vắng em, thực sự anh không muốn đợi thêm nữa nhưng chỉ có H mới làm cho tôi vui vẻ hạnh phúc thôi H àh? anh chỉ còn cách đợi và mãi mãi đợi em thôi.
Hiền thân mết! Đã bao lần anh cũng đã được gặp em, tuy chúng ta không tâm sự cùng nhau nhưng những lần đó nó đều là những kỷ niệm rất lớn đối với anh, và làm anh không thể nào quên được mỗi lần đó em àh? dù nhiều lần anh cũng đã thư quên đi & không quan tâm đến điều đó, nhưng thật vô dụng , mà thậm chí nó luân làm anh ngày càng yêu quý em hơn, thực ra anh không thể nào quên được em.
Hiền Ơi! Anh đã từng và luân chờ đợi em trông em trong những mỏi mòn, & cái ước mơ háo huyền ấy. Nhưng anh nguyện mãi được yêu em,cho dù đó chỉ là sự đâu khổ nhưng được gặp em & được yêu em là điều quý giá nhất của đời anh. Khi anh chỉ cần nghĩ đến em là anh thấy mình rất hạnh phúc, dù đó chỉ là tình yêu trong khoảng xa cách. Nhưng anh nguyện mãi yêu em và em luân là người số 1 trong trái tim anh" anh Yêu Em nhiều"
"Đặt bút xuống cho đường tình ngắn lại cho tình yêu mãi mãi thêm thân thương"

Gửi em mãi Yêu.
Nguyễn Thị Hiền: sv khoa lý đại học sư phạm 1 Hà Nội
điện thoại: 016893357876
ĐC:Cẩm thạch_cẩm thủy _thanh hóa.
http://love.easyvn.com/nhatky_tinhemladaiduong

Nhớ về ngày ấy?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ