Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TÌNH CHẾT TRONG TIM.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54043

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
TÌNH CHẾT TRONG TIM. Left_bar_bleue10/10TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
TÌNH CHẾT TRONG TIM. Left_bar_bleue9/10TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty_bar_bleue  (9/10)

TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty
Bài gửiTiêu đề: TÌNH CHẾT TRONG TIM.   TÌNH CHẾT TRONG TIM. Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 4:37 pm

GIỜ THÌ MÌNH BIẾT MÌNH ĐÃ MẤT ĐI MỘT NGƯỜI,NGƯỜI MÀ MÌNH ĐÃ MONG CHỜ VÀ HJ VỌNG RẤT NHIỀU. ĐÃ CÓ SỰ LỰA CHỌN,VÀ MÌNH ĐÃ LỰA CHỌN NGƯỜI YÊU MÌNH CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ NGƯỜI MÌNH YÊU. NHỮNG TÌNH CẢM BẤY LÂU MÌNH CẤT GIỮ TRONG LÒNG, NHỮNG GÌ MÌNH CÓ TRONG NHỮNG KĨ NIỆM BÊN NHAU GIỜ CŨNG LẶNG LẼ ĐI VÀO QUÁ KHỨ.CẦU MONG CHO NHỮNG GÌ TỐT ĐẸP CHO NGƯỜI, MÌNH YÊU NGƯỜI , NHƯNG PHẢI XA NGƯỜI VĨNH VIỄN THÔI. MÀ CÓ LẼ GIỜ MÌNH CŨNG KHÔNG CÒN TIN VÀO TÌNH YÊU NỮA, CHỈ TIN NHỮNG GÌ ĐANG CÓ,, NHỮNG GÌ ĐƯỢC TRAO, VÀ ĐÁP TRẢ,THẾ THÔI. MÌNH ĐÃ YÊU RẤT CHÂN THẬT, NHƯNG LẠI BỊ THỨ TÌNH YÊU ĐÓ BÁN ĐỨNG. GIỜ ĐÂY TÌNH YÊU VS MÌNH CÓ LẼ ĐÃ CHUYỂN HÓA THÀNH SỰ THÔNG CẢM, BIẾT CHẤP NHẬN. AI TỐT VS MÌNH, YÊU MÌNH, CÓ THỂ SẼ ĐC ĐÁP LẠI NHƯ CÁI ĐỊNH NGHĨA CỦA NÓ ĐC ĐẶT TÊN LÀ '' TÌNH YÊU'', NHƯNG KHÔNG PHẢI YÊU. XIN LỖI NHỮNG AI ĐANG YÊU, XIN LỖI AI ĐÓ YÊU MÌNH VÀ XIN LỖI ĐẶC BIỆT MỘT NGƯỜI:''PA ĐÃ YÊU RẤT THẬT LÒNG, NHƯNG PA NHẬN ĐC J ĐÂY, NHỮNG NỐI NHỚ, NỖI CÔ ĐƠN, THUI THỦI MỘT MÌNH TRONG CĂN PHÒNG TỪNG ĐÊM NHƯ NGƯỜI THIẾU LINH HỒN. AI SẼ TRẢ CHO PA NIÊM VUI, LÒNG TIN, VÀ ĐIÊU THIÊNG LIÊNG CỦA TÌNH CẢM ĐÔI LỨA. PA SẼ QUÊN VÀ CHÔN VÙI TÌNH YÊU ĐÓ TRONG TIM. VÀ TIM PA KHÔNG CÒN NGĂN NÀO TRỐNG ĐỂ CHÔN THÊM LẦN NỮA, VÌ PA TỪNG NÓI, PA YÊU VA TIM PA CHỈ CÓ MỘT NGĂN CHO MỘT NGƯỜI...TẠM BIỆT.
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
TÌNH CHẾT TRONG TIM. Left_bar_bleue10/10TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
TÌNH CHẾT TRONG TIM. Left_bar_bleue6/10TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty_bar_bleue  (6/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CHẾT TRONG TIM.   TÌNH CHẾT TRONG TIM. Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 4:21 pm

thôi nào tình yêu cũng phải bắt đầu từ hai phía
biết cho và biết nhận
biết cảm thông và biết chia sẽ
biết nhớ nhung và cả chút giận hờ
nếu thiếu một nữa những thứ đoá thì tình yêu cũng sẽ không còn giá trị nữa cố lên nha đại ca
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
TÌNH CHẾT TRONG TIM. Left_bar_bleue0/0TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
TÌNH CHẾT TRONG TIM. Left_bar_bleue0/0TÌNH CHẾT TRONG TIM. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CHẾT TRONG TIM.   TÌNH CHẾT TRONG TIM. Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 8:26 pm

https://www.youtube.com/watch?v=M8CeWNCrCzQ&feature=related
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CHẾT TRONG TIM.   TÌNH CHẾT TRONG TIM. Icon_minitime

TÌNH CHẾT TRONG TIM.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những đoạn văn chết cười trong kỳ thi Tốt nghiệp THPT 2009
» Chết vì tình
» Nếu Như Tình Chết
» ý trí tôi đã giết chết tình đầu!