Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

 Quá khứ mãi mãi là quá khứ!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thanhtruc1981
Thành viên mới
Thành viên mới
thanhtruc1981

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Quá khứ mãi mãi là quá khứ!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48103

	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Empty
Bài gửiTiêu đề:  Quá khứ mãi mãi là quá khứ!   	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 4:50 pm

T.T.lovely!! Hôm nay đám tang ba em, cũng là ngày mà gần 10 năm anh gặp lại em! Hai ta chia tay nhau trong 1 ngày đau buồn như không thể đau khổ hơn được nữa và lần này gặp lại nhau cũng thế! Vâng! Anh biết em rất rất đau khổ, 2 người đàn ông mà em tin yêu nhất 1 là ba 2 là anh, nhưng em đã mất anh - em đã quá đau khổ giờ ba cũng bỏ ra đi!
Anh nhớ ai đó đã nói: Trong tình cảm người bị phụ tình rất đau khổ nhưng rồi sẽ nguôi ngoai theo thời gian, nhưng kẻ phụ tình thì dằn vặt cả cuộc đời. Vâng! Đúng thế em ạ! Giờ hai ta mỗi người đều đã có gia đình riêng, con cái đề huề. Nhưng hằng đêm nổi ray rứt trong anh vẫn như ngày nào! Mà cũng xứng đáng thôi em nhỉ! Xứng đáng cho 1 thằng đàn ông như anh. Anh nói ra đây không phải để ngụy biện, hay mong em đọc được những dòng này ( từ trước giờ anh chưa bao giờ giải thich lí do anh ra đi ). Nhưng anh vẫn tin trong lòng em vẫn dành cho anh 1 ngăn nhỏ nào đó trong tim em 1 sự tôn trọng!
Chúng ta đã yêu nhau hơn 5 năm, cũng ngần ấy năm anh và em đã giữ gìn những gì tốt đẹp nhất cho đêm tân hôn! Và anh đã làm được điều ấy với em nhưng anh đã không làm được điều ấy với cô gái khác. Anh đã sai, anh không có gì để lý giải cho tuổi trẻ ,một phút sốc nổi -bốc đồng . Không ai bắt anh phải chịu trách nhiệm với viêc làm đó nhưng tự bản thân anh phải có trách nhiệm với việc làm của mình, hơn cả là em! Với cá tính của em ( bản thân anh càng không thể giấu em điều đó ) em sẽ không bao giờ tha thứ cho sự phản bội ! Anh không xứng đáng sống trong tình yêu của em, càng không xứng đáng sánh đôi cùng em đi cả cuộc đời này! Với những gì anh đã gây ra cho em, có xin lỗi vạn lần cũng bằng không vì em tin anh tin vào tình yêu của chúng ta không gì có thể làm cho 2 ta chia cắt. Nhưng chính tay anh đã nhẫn tâm làm điều ấy (với sự ngỡ ngàng của gia đình 2 bên ) nên giờ đây anh đáng nhận hậu quả này, còn em xứng đáng có và còn hạnh phúc bên người đàn ông khác rất mực yêu thương em. Anh tin anh ấy sẽ dìu em qua hết cuộc đời này với những chuỗi ngày hạnh phúc đẹp đẽ nhất trên cõi đời ô trọc này! Nếu thật sự có kiếp sau, hãy nói với anh 1 lời thôi em nhé: “ Em đã thứ tha cho anh”!

vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Left_bar_bleue5/10	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Left_bar_bleue10/10	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Empty_bar_bleue  (10/10)

	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:  Quá khứ mãi mãi là quá khứ!   	Quá khứ mãi mãi là quá khứ! Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 12:16 pm

Trong cuộc sống mà anh, có ai lại dám nói là mính không mắc phải sai lầm chứ. Dù là mình có làm gì đi nữa...miễn sao mình biết quay đầu lại là được. Cũng như anh bây giờ đã có gia đình và con cái rồi. Vậy tại sao anh không vứt bỏ những sai phạm của quá khứ đi....để xây dựng 1 tương lai mới cho anh và cho cả gia đình của anh nữa. Em chúc anh luôn vui và may mắn.
Thân.

 Quá khứ mãi mãi là quá khứ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang