Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy cho em một cơ hội!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vienkeomauhong
Thành viên mới
Thành viên mới
vienkeomauhong

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : con đường tắt nào cũng đưa ta về đại lộ chính của mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51561

Hãy cho em một cơ hội! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy cho em một cơ hội!   Hãy cho em một cơ hội! Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 2:44 pm

Không biết rằng những dòng chữ này có thể đến được với anh hay không?Nhưng em vẫn luôn hy vọng và chờ đợi,đó có thể là niềm tin và nghị lực cho em tiếp tục bước tiếp.Em xa anh đã không biết bao nhiêu tháng ngày,em không thể đếm được nữa,và hình như em không dám tự nhẩm tính.Đã rất dài rồi thì phải.Cuộc sống hôn nhân,em đã không biết điều chỉnh và thích nghi,em đã làm anh mệt mỏi trong chính tình yêu của em,nhưng em phải thế nào,vì em yêu anh nhiều,nhiều lắm anh biết không?Cuộc sống vất vả em không hề e ngại,em có thể làm được tất cả như bao người,em cần cuộc sống gia đình như bao người phụ nữ khác,em chỉ cần có anh,có anh trong cuộc đời này.Đó là tất cả....
Thế nhưng anh đã rời xa em,rời bỏ cuộc sống gia đình mà chúng mình cùng xây dựng trong bao tháng ngày.Thời gian em xa anh con nhiều hơn thời gian em được sống cùng anh trong một mái nhà.Em biết được sai lầm của mình,đã không thể chia sẽ,thông cảm cho những vất vả khó khăn của anh bên ngoài,mà bên cạnh đó em luôn làm anh nặng nề bởi những giận hờn không đáng có.Em thật sự xin lỗi,vì em chỉ biết yêu anh mà không thế hiểu được anh.Ngày xưa em cũng đã từng nói với anh,em rất sợ sự đổ vỡ,và anh cũng đã từng nói,"anh cũng rất sợ.Vì thế chúng mình hãy có gắng thật nhiều để không xảy ra đỗ vỡ em nhé!,và em là tất cả của cuộc đời anh",Em đã hạnh phúc thế nào khi lễ cưới đã được diễn ra,và chúng mình hoàn toàn thuộc vế nhau............Nhưng khoảng thời guan đó sao quá ngắn,em chưa làm được điều gì,và cứ thế anh đã ra đi sau những lần cãi vả,thật sự mình không hiểu nhau sao anh.Hay phải chăng tình yêu trong anh đã không còn?Anh ra đi bỏ lại em cùng nỗi cô đơn trống vắng,căn nhà hạnh phúc của chúng mình sao lạnh lẻo và quá xa lạ với em.Em ngồi đó ngắm nhìn những ký ức đã qua,hối tiếc,buồn bã,nỗi đau mất anh cứ như từng ngày xé nát tim em.Em cứ mãi dằn vặt bản thân mình mãi thế này sao anh?Bao giờ em được về với anh,bao giờ điều đó sẽ xảy ra,bao giờ hả anh.Xin anh hãy cho em được trở về,anh hãy cho chúng mình,hay đúng hơn là cho tình yêu tội nghiệp của đôi ta một cơ hội của sự trở về.Xin anh đừng tìm một lối thoát của sự giải thoát cho cả hai như thế,em không thể,thật sự.Anh là tất cả,tất cả những gì cuộc đời này bù đắp cho em,trong cuộc sống này em đã mất mát quá nhiều rồi,và điều gì em cần nhất,anh biết mà,phải không anh?Anh đừng rời bỏ em như thế,tình yêu em nào có lỗi gì,anh ra đi mang theo tất cả cuộc sống này,tất cả.............Hãy về với em anh nhé,em sẽ chờ và đợi anh đến giây phút nào mà em không thể được nữa.Đó là hạnh phúc của em,em sẽ cố gắng,cố gắng thật nhiều để được về ben anh.Em sẽ không bỏ cuộc đâu,chứ làm sao em có thể khi đứng bên lề cuộc sống của anh thế này!!!!!!!
vienkeomauhong
Thành viên mới
Thành viên mới
vienkeomauhong

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : con đường tắt nào cũng đưa ta về đại lộ chính của mình.
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51561

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em một cơ hội!   Hãy cho em một cơ hội! Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 1:39 pm

Thật sự,giờ đây tôi mới có thể nói lên hai từ hạnh phúc.Đúng,tôi đang hạnh phúc thật sự.Nổi buồn nào rồi cũng qua,cơn ác mộng nào cũng sẽ thức giấc.Tôi kg hề thất vọng vì chính sự cố gắng chờ đợi của mình.Và giờ đây tôi thấy mình là người hạnh phúc nhất,vì anh ấy đã thấy được sự có mặt của tôi trong cuộc đời anh ấy quan trọng như thế nào.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy cho em một cơ hội! Left_bar_bleue0/0Hãy cho em một cơ hội! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy cho em một cơ hội! Left_bar_bleue0/0Hãy cho em một cơ hội! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em một cơ hội!   Hãy cho em một cơ hội! Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 2:02 pm

Chị thật là mạnh mẽ.
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55808

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em một cơ hội!   Hãy cho em một cơ hội! Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 1:06 am

Chị thật mạnh mẽ. Em cũng đang đợi như chị nhưng em ko biết hạnh phúc có lại trở về với em như chị hay ko? Tình yêu em danh cho ngươi ấy quá nhiều. Khi chia tay rùi em mới biết là em yêu anh ấy nhiều hơn những gì em tưởng. Nhưng a ấy vẫn chưa thể quên được người xưa.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em một cơ hội!   Hãy cho em một cơ hội! Icon_minitime

Hãy cho em một cơ hội!
Trang 1 trong tổng số 1 trang