Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nuhoangbanggia8840
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuhoangbanggia8840

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Hạnh phúc là biết bằng lòng với những gì có...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55878

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue99/99Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (99/99)
Nội tâm:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue1000/1000Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (1000/1000)

Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.   Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 2:42 pm

Anh ! giờ này anh đang làm gì vậy, có lẽ là không buồn như em phải không? những lúc nghĩ đến anh thì nước mắt em lại rơi một cách lặng lẽ, giọt nước mắt giấu kín cũng như nỗi đau mà em đnag chôn chặt trong lòng này vậy. anh chia tay, anh đổi số điện thoại, anh nói tất cả là tại em, tại em làm anh thấy mệt mỏi. thật sự tại em sao anh. em thật sự không thể vượt qua được, không thể quên anh được anh biết không? nhưng giờ đã quá muộn phải không anh, giờ chỉ còn mình em ngồi đây với những kỉ niệm của anh và em. em không biết làm sao để không khóc nữa, em không biết làm sao để quên anh, sao anh lại quên em dễ dàng thế chứ. giờ đây em không thể bình tĩnh được. em không biết phải nói gì làm gì nữa. kể lại nổi đau đnag tiếp diễn trong em thật khó khăn, nó không phải như một bài văn anh à, giờ cảm xúc em đang trào dâg nhưng đôi tay của em như muốn ngừng lại và đang run lên, em thật sự không thể sống như thế này nữa anh à, em không thể vượt qua được. anh nói em hãy cố gắng sống tốt đi. làm sao mà em sống tốt được đây anh. chia tay sao đau khôe với em như thế này chứ. em thấy tội nghiệp cho mình quá anh ơi. em đã hy sinh tất cả cho anh để rồi giờ em chịu cay đắng một mình như thế này sao a .em không thể tìm thấy được hạnh phúc nữa rồi anh à. đau đớn lắm anh ơi.phải chăng lúc em chết đi thì em lại có anh, có được hạnh phúc như ngày nào, anh oi, anh nói đi. có phải như vậy em sẽ không phải đau khổ nữa không a
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue5/10Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue10/10Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.   Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 12:24 pm

Bạn ơi ! đừng vì những câu nói của chàng trai ấy mà bạn phải lấy tính mạng của mình ra làm trò đùa như vậy được. Khi 1 người hết yêu thì họ sẽ nói ra những câu chia tay rất phũ phàng. Vì thế nuhoangbanggia ơi bạn đừng có buồn nữa nhé! Thời gian sẽ giúp bạn hàn gắn tất cả mọi nỗi đau...Mình chú bạn sớm quên đi được nỗi buồn này. Và hãy mỉm cười vs tương lai bạn nhé!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue5/10Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue10/10Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.   Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 12:25 pm

vit_con_online đã viết:
Bạn ơi ! đừng vì những câu nói của chàng trai ấy mà bạn phải lấy tính mạng của mình ra làm trò đùa như vậy được. Khi 1 người hết yêu thì họ sẽ nói ra những câu chia tay rất phũ phàng. Vì thế nuhoangbanggia ơi bạn đừng có buồn nữa nhé! Thời gian sẽ giúp bạn hàn gắn tất cả mọi nỗi đau...Mình chúc bạn sớm quên đi được nỗi buồn này. Và hãy mỉm cười vs tương lai bạn nhé!
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51576

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue0/0Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Left_bar_bleue0/0Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.   Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 9:43 am

socola cũng đồng tình là bạn đừng zì 1 ng con trai mà làm hại tới bản thân mình như zậy...khi mà bạn làm như zậy bạn thử ngĩ mình tới 3 điều..." zì ai...tại sao...zà có đáng k..."bít đâu trên con đường khác có ng đang đợi bạn zà bạn đợi thì sao...zấp ngã 1 lần là bài học mới cho mình mà...cố gắng lên bạn nhá...mọi người lun bên bạn mà....có socola lun nè nhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.   Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được. Icon_minitime

Chia tay là đau khổ như thế này sao anh! em không thể vượt qua được.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Nỗi đau, cảm giác khi chia tay và những điều cần làm để vượt qua
» Diễn đàn ko có mục: cảm giác khi chia tay và những điều cần làm để vượt qua ah??
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Nói "anh yêu em" lần nữa ,được không?