Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh mãi mãi yêu em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
huyle21
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huyle21

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : cố gắng hết sức mình
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48496

anh mãi mãi yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: anh mãi mãi yêu em   anh mãi mãi yêu em Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 11:20 am

bachlong..sau khi mình đọc dược bài " lời cuối cho em" mình thấy mình và bạn có hoàn cảnh rất giống nhau...mình yêu cô ấy dc 4 năm rồi.lúc nào mình cũng quan tâm ,chăm sóc cô ấy, mình làm tất cả vì cô ấy..mình vẫn thường hẹn cô ấy đi chơi, vẫn vui vẻ..rồi ng thứ 3 xuất hiên..cô ấy nói với mình "em gặp anh chỉ vì cái nghĩa" vì anh quá tốt với em. rồi nói tình cảm em dành cho anh đã hết.như ngọn lửa sắp tàn...mình cố gắng nhìu hơn..rồi cô ấy lại nói, ng đó yêu cô ấy nhìu lắm, còn mình thì sao?mình k yêu cô ấy sao? mỗi lần dịp lễ, noel mình muốn tìm 1 món quà thật đặc biệt cho cô ấy.mình phải di thật xa..rồi nhìu lần bị té xe..nhưng cô ấy đâu có hay biết gì...lúc nào mình cũng chịu đựng, vì mình muốn cô ấy hạnh phúc, được vui...và hôm nay. mình đã buông tay cô ấy ra.chắc có lẽ không bao h em đọc đuọc những dòng này của anh đâu Dương à...Anh yêu em nhiều lắm.yêu hơn cả bản thân anh em có biết không? em cho anh hi vọng rồi lại dập tắt hi vọng nhỏ nhoi đó....anh chỉ mong em sẽ hạnh phúc bên người em đã chọn.
tuyetroimuahe_198
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống vì tương lai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48629

anh mãi mãi yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh mãi mãi yêu em   anh mãi mãi yêu em Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 5:46 pm

buồn cho những người có cùng hoàng cảnh giống em. Yêu thì ophair cháp nhận phải buông tay ng` minh yêu

anh mãi mãi yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang