Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56935

Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn   Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Icon_minitimeThu Nov 20, 2008 9:09 am

Sau một thời gian hoạt động website www.vnthutinh.com và diễn đàn, chúng tôi đã nhận được rất nhiều hưởng ứng của các bạn yêu thư tình trên toàn quốc. Lượng truy cập vào website và diễn đàn là rất lớn tuy nhiên số lượng các bạn tham gia vào diễn đàn của chúng tôi là không nhiều lắm. Nhiều bạn đã đăng ký mà vẫn không viết bài. Có rất nhiều lý do nhưng cũng không loại trừ lý do rằng các bạn không biết cách sử dụng diễn đàn. Chính vì thế mong các bạn hãy đọc bài hướng dẫn sau nếu bạn chưa biết cách sử dụng

Trước tiên là cách thưc đăng ký làm thành viên diễn đàn: Việc đăng ký rất đơn giản vì chỉ cần các bạn click vào chữ đăng ký trên website của chúng tôi hoặc trên đầu diễn đàn này và đồng ý rồi điền một số thông tin cơ bản vào các ô trống là các bạn sẽ trở thành thành viên của chúng tôi ngay lập tức. Có nhiều bạn chỉ làm việc nay sau đó không tham gia viết bài. Làm như thế thì diễn đàn của chúng ta không thể phát triển được vì thế bạn phải tích cực tham gia viết bài để được giao lưu, học hỏi.

Việc viết bài cũng đơn giản không kém, bạn chỉ việc lick vào danh mục mình thích, nhìn lên phía trên có ô chữ “chủ đề mới” và click vào đó và viết bài thôi.

Trả lời bài viết cũng đơn giản thôi, chon bài viết và nhìn lên phía trên thấy ô “trả lời” và click vào và viết bài thôi

Hi vọng bài viết rất đơn giản này giúp bạn hiểu rõ hơn mục tiêu của chúng tôi và cách để tham gia, làm được việc này là bạn đã dúp đỡ được những thành viên khác và biết đâu một ngày nào đó đây chính là cách để chúng tôi biết làm sao để dúp đỡ bạn

Hãy tham gia chia sẻ để được chia sẻ
Thay mặt BQT
Admin
http://forum.thutinh.co.cc
oanhkiều
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 54633

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn   Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Icon_minitimeWed May 13, 2009 7:34 pm

cho hỏi admin:anh là ai?tên?tuổi?quê quán? tại sao anh lại làm admin của trang này? mục đích của anh khi làm trang này là gì? heeeee.anh thông cảm! em vừa là thành viên mới nên rất tò mò về admin của mình. em đang đến tuổi yêu nên cngx quan tâm tới mấy phi vụ này lắm! cảm ơn anh nhìu nhìu!! ❤ ❤
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Left_bar_bleue0/0Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Left_bar_bleue0/0Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn   Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Icon_minitimeThu May 14, 2009 10:04 am

Cảm ơn em, làm admin trang này anh muốn được giao lưu với những người đang yêu, muốn tạo một sân chơi cho những người đang yêu tâm sự, thổ lộ, kể cho nhau những chuyện tình, chia sẻ những bức thư hay và anh rất mừng diễn đàn ta đã một phần nào thực hiện được điều đó. Còn anh la ai, quê quán, tuổi em có thể xem profile hoặc pm theo nick: luckynguyen125 anh rất vui trả lời tất cả câu hỏi của em
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn   Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn Icon_minitime

Hướng dẫn đăng ký và viết bài trong diễn đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cháo cá lóc rau đắng đất - gió nội hương đồng
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com
» Việt Nam quê hương trong tôi.
» Góp ý về post ảnh trong diễn đàn
» dù viết dở nhưng cũng muốn đóng góp vài câu cho diễn đàn