Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có cái hạnh phúc goi là chia tay.

Go down 
Tác giảThông điệp
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53072

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Có cái hạnh phúc goi là chia tay. Left_bar_bleue10/10Có cái hạnh phúc goi là chia tay. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Có cái hạnh phúc goi là chia tay. Left_bar_bleue10/10Có cái hạnh phúc goi là chia tay. Empty_bar_bleue  (10/10)

Có cái hạnh phúc goi là chia tay. Empty
Bài gửiTiêu đề: Có cái hạnh phúc goi là chia tay.   Có cái hạnh phúc goi là chia tay. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 8:33 pm

Gữi người Thầy yêu,

Thầy ah.Mấy ngày nữa anh đi rồi,em biết anh sẽ nhớ đến em.Em không mong đươc anh nhớ đến đâu,mà hãy yên tâm học ,cố gắng làm người con có hiếu bên gia đình nhé anh.Anh la tất cả của mẹ ,Mẹ thương anh còn hơn bản thân mình.Đừng để Mẹ thất vọng đó.

Mấy ngày nửa anh sẽ xa quê hương ,xa bạn bè xa những nơi anh từng đến,những nơi anh đưa em đến.Anh ơi,em đau lắm .Lại thêm lần nữa em bị đau bởi tình yêu không hợp về Tôn giáo.Khi đến với nhau em đã biết trước mình sẽ không đến được bên nhau.Sao thế hả anh?Em không hờn và cũng không trách anh đâu.Em vui va rất hạnh phúc khi thời gian có với nhau không được nhiếu.Nhưng những gì 2 đừa cho nhau thật hạnh phúc,em sẽ giữ cho riêng mình.
Vì em biết mai này mình không thể gặp lại trong thời gian dài,vì anh đã biết em sẽ theo chồng bên ngươi mà anh cho là rất hợp cho em sẽ lo lắng cho em suốt đời.Tao sao anh biết trươc như thế hả anh?
Nhưng thôi nói gì thì nói vợ chồng mình không thể bên nhau trọn đề được.Em rất mãn nguyện khi em được gọi anh như thế.Thầy yêu ơi,phương xa đó anh cố gắng lên nhe.Tìm cho mình hạnh phúc riêng cho mình đó.Đừng mong gì ở em nữa ,đừng giữ lời hứa như anh đã từng hứa với vợ.

Cảm ơn anh đã cho em giây phút thật ngot ngào ,dù thời gian có là bao.Hãy cấn thận ăn uống cho tốt vào vì em rất biết anh rất với thức ăn không quên.không phải của vợ nấu,vợ không có bên cạnh hãy giữ gìn sức khỏe nhen anh.
Em sẽ giữ mãi kĩ niệm cho riêng em.em nhớ anh nhiều lắm Thầy ơi.xxxx
Chị vợ của anh.

Có cái hạnh phúc goi là chia tay.
Trang 1 trong tổng số 1 trang