Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em sẽ là người hận anh mãi mãi....

Go down 
jennyxjnhxjnh
saobang
nhokchinsu
thienthannhosh
8 posters
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52663

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue7/10Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue10/10Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 7:22 am

Mọi người ơy, mình phải làm sao khi những vụ bạo lực học đường xãy ra với chính mình. Đến tận bây giờ mình vẫn chưa bjk rõ nguyên nhân vì sao họ lại đánh mình, nhưng những mình nói với ấy thì người đánh mình bjk hết, bjk hết tất cả dự định của mình, mà mình hỏi ấy, ấy bảo ấy yêu mình thế thì làm sao có thể nói họ để họ đánh mình được nhưng quả thực có rất nhiều người nói ấy ko tốt, ấy đễu, khi thấy người ta đánh mình mà ko ngăn, ko nói j hết. Ấy bảo ấy ko liên quan thế mà nhiều người nói chính ấy là người tạo ra hết mọi chuyện hết. Ấy bảo mình xem bạn quan trọng hơn ấy nhưng thực ra ấy mới chính là người xem bạn quan trọng hơn mình, từ khi mình quen ấy mình bị đòn nhiều lắm, từ trc'' giờ mình chưa từng bị ai tát hay đá vào bụng mình, thế mà quen ấy là thế
_____________---o0o---_________________

Wounds that only time can heal !!!!!!!!!!!!
nhokchinsu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhokchinsu

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Nhịn Một Lần Cho Sóng Yên Bể Lặn...Lùi Một Bước Nhìn Biển Rộng Trời Cao
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51369

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue0/0Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue0/0Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 4:10 pm

anh đã nói rồi, em cứ đợi mà xem kết quả ai đểu anh thật, bây giờ anh có giải thích cở nào đi chăng nữa thì em cũng sẽ hok tin anh, chỉ có thể đợi tới ngày 30/4 mà thôi. Đừng hận vì những chuyện vẩn vơ
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue7/10Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue10/10Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 4:41 pm

Vậy ah. Tôi sẽ chờ.
___________---o0o---_______________

Tôi không dám nghĩ tới yêu đương
Chỉ sợ ngày mai lỡ đoạn đường
Sẽ có tên tôi trong 3 chữ
Tuy sầu, khổ hận với bi thương
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56439

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 9:16 pm

nếu sự thật có là như thế thì kẻ đó cũng không đáng để em hận đâu......
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeSun May 02, 2010 10:26 am

Điều em muốn bjk hiện tại là sự thất đó chị ahf, nhưng em hem bjk làm sao để bjk đc sự thật nữa.

Tôi không dám nghĩ tới yêu đương
Chỉ sợ ngày mai lỡ đoạn đường
Sẽ có tên tôi trong 3 chữ
Tuy sầu, khổ hận với bi thương
jennyxjnhxjnh
Thành viên mới
Thành viên mới
jennyxjnhxjnh

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : sống là phải chấp nhận mọi chuyện chuyện gì tới ắc nó sẽ tới .cố cưởng cầu cũng vậy mà thui
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50529

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 10:42 pm

nếu như thế thj thằng đó là một thằng khốn nạn đê tiện phải cho mjnh gap thi nó sẽ bj đánh ljen . gét nhất là con trai phụ bac .và kiêu ng đánh kon gái
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue90/100Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue80/100Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeWed Jun 23, 2010 8:40 am

Đừng trách người ta xấu xa, mà hãy nói trong mắt mình người ấy là xấu xa!
Đừng trách người ta đểu cán khi kiu người đánh mình hay chính tay đánh mình, mà hãy trách mình đã yêu nhầm hay tin nhầm một người.
Vui lên nhé bé yêu!
haminhtan
Thành viên mới
Thành viên mới
haminhtan

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : ting yeu chi mot thoi , tuong lai la mai mai
Điểm : 50284

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue5/10Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 9:07 am

Các bạn ơi,minh buồn lắm .minh mới chia tay người yêu,cái người mà đã cho minh niềm tin,nhưng đã lấy đi tất cả những gì mình có,tinh yêu ,sự nghiệp và cả đời con gái của mình nữa.Bây giờ mình phải lam gì?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue90/100Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue80/100Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 1:54 pm

Lì ko bít nói j hơn ngoìa lời động viên chân thành của mình. Cố lên bạn nhé! Mọi chuyện ko hẳn là chấm dứt đâu. Hãy nhìn về tương lai tươi sáng nhé!
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48913

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeWed Dec 22, 2010 8:28 pm

nhocchinsu_nhìn cái mặt thằng này đã thấy đểu cáng rồi. mọi người có thấy thế ko? a ko hiểu em tìm đc lí do gì để yêu cái thằng này. a chẳng thấy nó có tí gì gọi là nam tính cả chỉ thấy lưu manh đểu cáng thôi. ăn mặc lại như thằng điên nữa chứ. con trai gì mà đê tiện vậy nhìn thấy ng ta đánh bạn mình cũng ko thèm bênh vực mà nó lại thuê ng đánh e nữa chứ thật là bỉ ổi ko thể chấp nhận đc. a thề nếu gặp thì sẽ cho nó về nhà bằng 4chân. tốt nhất e hãy tránh xa thằng này ra.
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48913

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeWed Dec 22, 2010 8:31 pm

jenyxinhxinh nếu gặp thằng này thì báo cho mình nhé!
nhonhauhoai8491
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhonhauhoai8491

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Làm người cần thực hiện: Nhẫn+Nhịn+Hiếu+Nghĩa+Tài+Đức+Tâm+Tình: Hotline_0978951821
Điểm : 48618

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường
Hài hước:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue30/50Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (30/50)
Nội tâm:
Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Left_bar_bleue70/50Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Empty_bar_bleue  (70/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitimeFri Jan 21, 2011 7:37 pm

haminhtan đã viết:
Các bạn ơi,minh buồn lắm .minh mới chia tay người yêu,cái người mà đã cho minh niềm tin,nhưng đã lấy đi tất cả những gì mình có,tinh yêu ,sự nghiệp và cả đời con gái của mình nữa.Bây giờ mình phải lam gì?

đừng trách đời làm gì bạn àh? cuộc sông luân luân có sự cân bằng bạn àh?
bạn không nên trách và đưa con trai và cho rằng ai ai cũng vậy? mình cũng là con trai mình cũng yêu một người con gái cô ấy cũng cho mình tât cả nào tình yêu thể xác niềm tin.và mình cũng tin vào tình yêu của mình dành cho cô ấy. nhưng mình đã chưa kịp kiếm công ăn việc làm, mình lại có việc gia đình mình phải xa người minh yêu chưa đầy hai tháng. bạn biét thế nào không, mình vẫn yêu cô ấy mặc dù ko có cô ấy bên cạnh nhưng mình cũng không bao giờ nghĩ tới việc rời bỏ cô ấy, thậm chí còn yêu cô ấy hơn tin tưởng cô ấy hơn nhưng cô ấy đã rời xa mình và chia tay mình vì một người con trai mới đến với cô ấy chưa đầy 1 tháng cô ấy đã không thèm nghe mình nói chuyện thậm chí xem mình như kẻ thù. thậm chí cô áy còn giám bỏ đi cốt nhục của mình với cô ấy, cô ấy đã đưa người con trai khác về nhà ngủ lại đó, thậm chí cô ấy đi làm về hàng tuần mới về phòng 1 hoặc 2 hôm. tronh khi mình và cô ấy yêu nhau hơn một năm trời ăn ở với nhau chia sẻ niềm vui nối buồn nhưng cô ấy đã tư bỏ đi tình yêu dẽ dàng vấy đó bạn. Bạn không tin thi phone lại số máy này: ( 01658135067 OR 02106334468.) cho người tôi từng yêu là bạn biết sự thật thui.
Mình cũng chẳng biết mình có lỗi gì với cô ấy. mình giờ nghĩ tới việc đó như mơ hồ không giám tin vào điều đó là sự thật nhưng thực tế là vậy giờ mình phải chấp nhận và vươn lên vì cuộc sống bạn àh? điều quan trọng là đùng đánh mất đi con người mình phía trước mình là bầu trời niềm tin hp còn đang đợi mình ở phía ttrước.
Chúc bạn trở lại chính mình?
http://cameranewvn.mov.mn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ là người hận anh mãi mãi....   Em sẽ là người hận anh mãi mãi.... Icon_minitime

Em sẽ là người hận anh mãi mãi....
Trang 1 trong tổng số 1 trang