Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi cô bạn gái thân của tôi!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 49036

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi cô bạn gái thân của tôi! Left_bar_bleue0/0Gửi cô bạn gái thân của tôi! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi cô bạn gái thân của tôi! Left_bar_bleue0/0Gửi cô bạn gái thân của tôi! Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi cô bạn gái thân của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi cô bạn gái thân của tôi!   Gửi cô bạn gái thân của tôi! Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 7:54 pm

Tâm Anh!
Vậy là tụi mình đã ra trường và đi làm được 3 năm rồi nhỉ,3 năm mình không gặp nhau nhưng vận biết cuộc sống hiện tại của nhau qua chiếc dt nhỏ nhắn ấy.
Có những thứ mình không thể kể cho nhau nghe được hay nói trực tiếp với nhau vì thế mình đã chọn cách này để gửi đến TA.
Quãng thời gian mình đi học có quá nhiều kỉ niệm vui lẫn buồn.Hai đứa mình luôn là người nổi bật trong lớp về mọi mặc từ ăn mặc đến học hành và cả ăn chơi nữa.Hai đứa có nhiều thói quen giống nhau và kêt thân với nhau thật nhanh chóng.
Nhưng qua một mùa hè Tâm Anh đi tình nguyện thì mọi thứ đã khac hoàn toàn.Cậu không còn là người bạn thân của mình nữa.Cậu có nhiều mối quan hệ khác mà mình lại đứng ngoài cuộc.Khoảng thời gian đó tụi mình trở nên xa alj với nhau thât.Cậu thì suốt ngày ngoài giờ lên lớp toàn hẹn hò với mấy bạn trong nhóm tình nguyện mà đáng lẽ ra từ trước đến giờ mình ở vị trí đó.Mình thấy hụt hẫng vô cùng,rồi ai cũng bảo cậu có người yêu qua lần đi tình nguyện đó.Từ đó tụi mình không tâm sự với nhau như trước nữa,mỗi người là một thế giới thu nhỏ dù 2 đưa ở cạnh giường nhau trong phòng 20m của kí túc xá.Những lỗ hỏng trong tình bạn của mình cứ xa nhau mãi.
Mình cho rằng cậu có bạn mới nên ko chơi với mình nữa,mình ghét những người bạn đó vô cùng.Còn cậu cho rằng mình thay đỏi,suốt ngyaf im lặng không muốn nói chuyện.Hồi đó tụi mình trẻ con thật nhỉ?
Vậy mà diều đó kéo dài hết một học kì cuối năm học ấy.Lúc tụi mình đi thực tập cũng ở xa nhau và không liên lạc nhau nữa.
Đến cuôi năm mình ra trường mà tụi mình không thân như trước được, có cái gì gượng gạo giữa 2 đứa hey?
Nhưng lúc đi làm những va chạm trong cuộc sống lại khiến tụi mình hay nhắn tin,tâm sự với nhau thật nhiều và cũng thân vơi nhau như chưa hề có chuyện gì xảy ra hết.Nhưng giờ tụi mình lại rất ở xa nhau.
Mình biết cậu đang gặp khó khăn trong công viẹc hiện tại.
cố lên cậu nhé-lúc đầu mới đi làm ai cũng trải qua giai đoạn đó hết,có vậy mình mới khôn lớn được chứ.
Mình cũng đồng ý với cậu nên đi học tiếp để nâng cao dc kiến thức và cũng có điều kiện để thăng tiến sau này nữa.
Còn chuyện tình cảm thì hãy làm theo con tim cậu mách bảo.Mình ở xa quá,mình không tiếp xúc những người đang theo đuổi cậu,mình không hiểu rõ tính tình của họ được nên không biết ai hơn ai hết.Tôt nhất cậu hãy tự quyết định bằng con tim mình nhé.
Chúc cậu sẽ thành công trong công viẹc lẫn cuộc sống.
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53342

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gửi cô bạn gái thân của tôi! Left_bar_bleue0/10Gửi cô bạn gái thân của tôi! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Gửi cô bạn gái thân của tôi! Left_bar_bleue0/10Gửi cô bạn gái thân của tôi! Empty_bar_bleue  (0/10)

Gửi cô bạn gái thân của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi cô bạn gái thân của tôi!   Gửi cô bạn gái thân của tôi! Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 8:28 pm

úi da, chào cô giáo, một ngày làm việc vui vẻ hén?
lll

Gửi cô bạn gái thân của tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang